1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thác Bản Giốc 3 ngày (4-6/4)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tottochan81, 28/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yokozozo

yokozozo Thành viên mới

e cũng ủng hộ đi 1 ngày thui ạ.
  2. lananh08

lananh08 Thành viên mới

Thoai off trà đá đi mọi người e hóng hớt tý chứ e hông dám đi nhiều đâu,giả vờ làm con ngoan trò giỏi mà.
    >>Hunter18:chú có thích chết hông mà dám bảo thịt c ở đây hả.
  3. Alo_TongDaiDay

Alo_TongDaiDay Thành viên rất tích cực

càng đọc càng thấy em chủ xịn nhà nì hơi cẩn thận quá , em lên đọc lại các góp ý của các thanh viên 1 chút , có thể công việc của em nó thoải mái vì thế mỗi tuần chạy 2,3 ngày nó đơn giản nhưng đa số mọi người đều làm công ăn lương và t7 vẫn phải làm việc bình thường , vì lòng nhiệt huyết , sự ham muốn được đi ,... mà mỗi nguời đều cố gắng thu xếp được thời gian , công việc mà dư ra 2 ngày để đi phượt ...vì thế em chủ xịn không lên lấy lý do đó để loại bỏ họ ...bởi vì không phải ai cũng có đk giống ai và theo mình thác bản giốc không quá khủng ...
  4. ruabi85

ruabi85 Thành viên quen thuộc

Theo em, Thung Nai đi lần này là nhiều xế mới. Đi cung như vậy có lẽ hợp lí. Nhưng chỉ nên đi 1 ngày thôi. Đi 2 ngày sợ nhiều người không đi được. Do có việc bận chứ không phải là không muốn đi.

Được ruabi85 sửa chữa / chuyển vào 12:41 ngày 17/03/2009
  5. ruabi85

ruabi85 Thành viên quen thuộc

Cho em hỏi thêm nữa. Thứ 4 đi off là off dư lào vậy ạ
  6. rock_n_classic

rock_n_classic Thành viên mới

Cuối tuần này tớ đi Nghệ An hoặc Hải Dương rùi không tham gia vụ test được nhưng tớ nghĩ tớ và "em yêu" của tớ sẽ hoàn thành tốt đc cung này thôi.
  7. Liz1204

Liz1204 Thành viên mới

Hi everybody!!! Mình đăng ký đi cùng được chứ?
  8. trange

trange Thành viên mới

ố, thứ 4 này ọp cái gì đấy ạ?
    Còn vụ đi test thì đi 1 ngày thôi cả nhà nhớ, em và xế của em tham gia đầy đủ, chứ đi 2 ngày thì em chịu, vừa đi làm vừa đi học mừ....
    @bin_hp: đi đâu cũng thấy hát mí chả hò, bao giờ có kiểu phượt = xế hộp 2 chị em mình mang thêm dàn karaoke đi cho máu, nhẩy?
  9. tottochan81

tottochan81 Thành viên rất tích cực

Thôi quyết thế này nhé:
    Để đơn giản gọn nhẹ, ít tốn kém, chúng ta sẽ tét xe, tét xế vào chiều Chủ Nhật. Chúng ta không tham nữa, không kết hợp đi chơi nữa. Đã đặt ra mục đích chính là tét thì chỉ cần đạt được mục đích này là đủ rồi. Thời gian 1 buổi chiều cũng không mất nhiều nên rất mong các bạn tham gia đông đủ.
    Mọi người đừng nghĩ đơn giản rằng tay lái mình chắc rồi khỏi cần thử thiếc làm gì nhưng phải nghĩ cho cả những người khác. Trong đoàn có những bạn tay lái còn chưa chắc, chưa quen với kiểu chạy của đoàn thế nên mình đi là để giúp các bạn ấy chạy vào nếp hơn.
    Với lại lần này đi cả một đoàn khá đông, và đi cùng 1 lúc. Cách kiểm quân số theo nhóm cũng chưa thử bao giờ nên mình cứ coi như đi duyệt đội hình một lần đi. Với cả xem sức mình, sức người đến đâu. Đoàn có ai chạy nhay, ai chạy chậm để về điều chỉnh luôn. Xe ai máy yếu không đủ tiêu chuẩn chạy cũng có đủ thời gian về nhà xử lý.
    Mình đừng nghĩ là đi không về không nó phí công và không có cảm hứng. Coi như đi dạo mát một vòng thư giãn đầu óc, làm quen xế ôm, thế cho khỏi ngại
  10. HunterGirl18

HunterGirl18 Thành viên mới

Hoan hô bà chị! Đi thế thôi là đủ test rùi cần j` đi nhiều đâu. Ai đc ai ko biết ngay mà.
    Em đề nghị bà chị cho cái lịch off thứ 4 di nhá ko lại trùng lịch lại thiệt thòi cho thèng iem-mất cốc trà đá ôm.
    >>>lananh08: có con chuột béo như bà chị ko thịt thì để làm j` tốn mồi của AE