1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thác Bản Giốc 30/6 đến 2/7

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Antitmap, 02/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lucern

Lucern Thành viên mới

Mọi người nhớ mang theo mấy cái áo mưa giấy, cứ dép lê là tiện lợi nhất. Chúc đi vui vẻ
  2. smkt

smkt Thành viên mới

Ui.....ui..... có cậu ở đây là um hun thắm thít rùi đấy...phùuuuuuuuuu, có thế chớ, biểu dương nhiệt liệt tinh thần của Map làm cái quả bong sxì hơi của tớ nó lại phồng lên rùi. Quý cậu thía
    Cậu ơi, chuẩn bị thêm dao, đèn pin, áo mưa nhá
  3. black_horce

black_horce Thành viên mới

Nhắn bạn Hoài Thu và bạn gái đã đi ọp với chúng tớ.
    Cho dù đã cố gắng hết sức nhưng thời buổi thóc cao gạo kém, đàn ông ham chơi nhiều như lá mùa thu, chúng tớ đành phải lên đường mà ko thể đi cùng các bạn được. Hy vọng đoàn đi ô tô có thể dành một chỗ cho bạn Hoài Thu và ai đó đừng có làm fan của Liverpool và Arsenal dọc đường nhá nhá nhá.
    Chúc các bạn đi vui vẻ, nhớ mua đồ (rượu, thuốc lá, chè) để tặng bộ đội biên phòng.
    Trời mưa cả 3 ngày nên hichic... sẽ vất vả đây. Hy vọng gặp nhau tại Bản Rock. Mang đồ bơi nhé! Cheer!
  4. passportvietnam

passportvietnam Thành viên mới

Vậy là một đoàn đã khởi hành, đoàn của mình sáng mai là lên đường rồi. Hẹn gặp lại đoàn xe máy trên CB
  5. trangb

trangb Thành viên mới

trời đang mưa, mát mẻ phải biết, các bác cảm nhận thời tiết CB thế nào ạ? Tình hình là mai vẫn có mưa, nhiệt độ mát mẻ, từ 22--30 0.Vào Ngườm ngao bây giờ đã làm lại đường, chứ ngày trước em đi, lội qua ruộng, mưa thế này thì bẩn khiếp
    Chúc các bác 1 chuyến đi vui vẻ
  6. emgaibuon

emgaibuon Thành viên mới

híc, hôm qua em gái vẫn còn đang có ý định đi Nha Trang, đùng cái sau 1 đêm tỉnh dậy có người bạn bảo bão đấy, đừng đi. híc...
    quay trở lại hội thì cũng sát nút giờ khởi hành, gọi cho anh bạn nhiệt tình thì đén 6 lần máy chẳng ai nhấc. 7h rồi, mà 7h30 thì đoàn xe máy khởi hành. híc, chán ghê!
    thôi hẹn mọi người dịp khác vậy!
    mai đội xe otô đi có còn thừa chỗ cho em gái ké với........huhuhu
  7. hoabattu2003

hoabattu2003 Thành viên mới

Chào mọi người. Trời mưa thì mặc trời mưa, trời bão thì mặc trời bão, lũ quét nếu có thể có thì cũng kệ đi. Đã định là ta cứ tiến
    Tớ ủng hộ giải sầu bằng uống rượu. Lâu lắm rùi chẳng được ngụm nào, thấy thèm thèm(nghe giống bợm nhẩy...)
    Hôm nay chẳng liên lạc được với smkt để xách giúp đồ. May quá đã có PPVN.
    Thui, giờ đi ngủ. Hẹn gặp mọi người sáng mai.
  8. thuyngancodon

thuyngancodon Thành viên mới

tiếc gần chết, trưa hôm wa tớ alo mãi cho black chả được, hoá ra là cô ý bỏ wên mobile, đau thật.
    chúc mọi người đi chơi vui vẻ, đi về nhớ post ảnh nhiều vào nhé
    hẹn gặp mọi người tại cuộc "đại hội ngộ" sắp tới
  9. red_rose

red_rose Thành viên quen thuộc

hic hic nghe ba con keu goi di vui ve ma minh thi phai ham hui goi cho chi Van thong bao di cong tac. Moi nguoi di ve sao roi? Chi Van tuong thuat lai chuyen di cua moi nguoi di .
  10. Antitmap

Antitmap Thành viên mới

hi hi
    ha ha
    e..hèm
    ha ha ha ha ha
    vui kinh khủng, vui kinh khủng
    vui lắm lắm
    ối Vợ chồng Moi đâu rồi, giai nhảy Bắc Kạn đâu rồi, Mr and Mrs Đinh đâu rồi, các miss Mít đâu rồi á lên đi nào
    Ladies and gen tờ lờ mèn, xin vô cùng xúc động gt 1 hội mới đó là MOI SỜ CỜ LẮP ( vừa moi vừa sờ, phát ngôn viên là Ms Sờ mãi không thấy/th...) gồm 3 nam 9 nữ, tiện thể cần tuyển gấp 6 nam biết sửa xe máy, có khả năng hát suốt 3 tiếng liên tục để bà con k bị say xe, nhảy đẹp ( có khả năng nhảy lên cây trứng cá để hái xoài cho chị em), hâm mộ tất cả các bạn gái trong đoàn ( hầu như ai cũng đc đưa lên làm thần tượng) .
    K biết có nên lập hẳn 1 topíc riêng k bà con , topíc này spam ác quá
    Off 1: tối thứ 4, 7pm quán Quê Mình, Phùng Hưng
    Off 2 : cà phê sáng chủ nhật
    Được Antitmap sửa chữa / chuyển vào 08:47 ngày 03/07/2006