1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mắc biết hỏi ai ( Link chủ đề cũ http://www9.ttvnol.com/forum/vespa/Thac-mac-biet-hoi-ai/137524

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi s_mankichi_s, 17/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traitimvietnam2703

traitimvietnam2703 Thành viên mới

Cho em hỏi tí, bác Thành RV hội trưởng đi đâu rùi ý nhỉ, e gọi cho bác ý theo số 0912063618 mà không được. Ai có số khác liên lạc thì cho e với nhé, e đang cần bác ý tư vấn 1 chút, xin cảm ơn.
  2. piscespin

piscespin Thành viên quen thuộc

Cũng lâu rồi không gặp Thành, số điện thoại cũ cũng không liên lạc được, mình có nghe ai đó nói là đi du học, không biết đúng không. Bác có thể chạy qua nhà Thành xem sao.
  3. takarakuji

takarakuji Thành viên mới

Chào các bác,
    Tớ ở HN, vừa được anh bạn cho 1 chiếc Sprint mới được làm lại. Xe chạy khá ngon, máy ok. Tuy nhiên sau 1 tuần tớ đi công tác về, xe không thể nổ máy được. Sau 10 lần đạp khởi động không được, cần đạp bỗng nhiên bị kẹt cứng và không thể tiếp tục đạp thêm nữa. Bác nào biết đây là bệnh gì thì tư vấn giúp tớ với, tớ mới đi nên chưa biết nhiều về các bệnh của Vespa lắm. Cảm ơn các bác nhiều và hy vọng có cơ hội được giao lưu.
  4. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Vào đây tham khảo nhé bạn:
    http://www.vespafriends.com/forum/forumdisplay.php?f=24

được nguyenthanhtung81vn sửa chữa / chuyển vào 19:11 ngày 05/03/2009
  5. cuchuchamu

cuchuchamu Thành viên mới

Bác ra đầu dốc Ngọc Hà có 1 ông già có 1 chiếc cá xanh và 1 chiếc Peugoet 103 màu vàng có cho thuê đấy. Mà bác thuê để làm gì mà nhiều thế ạ em e rằng ở HN kiếm 1 lúc 10 chiếc hơi khó.
  6. ngoannhatquadat

ngoannhatquadat Thành viên mới

Làm topic mới tốn tài nguyên diễn đàn. Vậy nên em cũng mạn phép hỏi các bác một câu là: em định kiếm một em piaggio kiểu như Zip, typhoon... (2 thì 80cc ấy ạ) để thi thoảng đi lòng vòng bát phố. Nhưng tụi bạn cứ can bảo lấy mấy em đó thì phải học sửa xe :(.
    Tìm hiểu qua thấy mấy em đó cũng tầm 98 - 2000 thôi, vậy bác nào hay đi cho em ít lời khuyên ạ.
    Cảm ơn các bác.