1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mác cần các ban rành về thủ tục làm hộ chiếu visa giúp đỡ ...

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi haclongthanvu, 30/01/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Cách đây 4 năm , tháng 5/2008 , mình có đi làm hộ chiếu cho mẹ mình để đưa mẹ sang TQ chơi cũng 1 chuyến ...

Mình đã nên 86 Trần Hưng Đạo làm đầy đủ thủ tục , đóng lệ phí XNC và đc Phòng quản lý XNC - Công An HN cho giấy biên nhân hen lên lấy trả hộ chiếu cho me mình vào ngày 08/05/2008 ...

Tuy nhiên , sau đó vì lí do gia đình mẹ mình ko đi đc , mình do tam lý ngại lên xếp hàng chờ đợi , cũng chủ quan nghĩ mẹ mình sau này cũng có việc gì đâu mà fair đi ra nc ngoài nên mình đã bỏ k lên lấy hộ chiếu theo giấy hẹn ...

Tuy nhiên hiên nay vì lí do gia đình , me mình lai co nhu cầu sáng bên a ban Khựa quý hóa của VN nên h mình thắc mắc ko hiểu thủ tục xin cấ hộ chiếu cho me mình ntnao , cấp lại mới hay rà soát lại hồ sợ cũ để trả hộ chiếu cho me của mình ...

Mong các pro gỡ rối giúp mình trc khi lên đó hay fair hỏi mấy a cò ... [r2)][r2)]

Hiện mình vẫn giấy biên nhân hen trả hộ chiếu từ năm 2008 của 86 Trần Hưng Đạo ...
  2. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Cầm giấy hẹn lên hỏi thôi.Có 2 TH xảy ra
    - Đã gửi lại Cục để huỷ hc ====> Viết đơn và làm lại
    - Hc vẫn còn trong kho, ngta sẽ hẹn bạn 1 t/g sau để tìm
  3. july31st

july31st Thành viên mới

Cứ mang giấy hẹn cũ lên rồi ngta sẽ giải quyết cho bác :)
  4. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Như vậy là trc mắt cứ mang giấy hen lên rồi tính phải k các bác ... Thanks các bác nhiều nhé ... ^^