1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mắc cần giải đáp về kết quả cuộc thi miss TTVN, rất mong ban giám khảo và các bạn quan tâm và ủ

Chủ đề trong 'Album' bởi Sir_King, 01/06/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bubblemoon

bubblemoon Thành viên mới

em xin lĂfi chì , chì 'ang sà?i nick thẶt hà? mà? chì cò thĂ? khĂng nòi leo 'ược khĂng chì , bà?i cù?a chì với nẶi dung bà?i cù?a em khĂng fn nhẶp gì? cà? chì à .
  2. HotGirl

HotGirl Thành viên mới

ChĂn thật , lại cĂn ngu 'ến 'T ko hifu Ă mĂnh viết gĂ . Ngu hay lĂ vờ ngu 'Ăy ??? MĂ ai dĂm lĂi neo nh?
    Em mĂ thĂch thĂ ch< cũng nĂi cho em hifu , ch< ko tinh vi , ko cho lĂ mĂnh giỏi . CH< ch? biết post bĂi thui . NĂn thấy cĂi bĂi nĂo ngứa mắt thĂ ch< 'ập lại
  3. bubblemoon

em không đôi co với chị vi? chị có chi? số thông minh rất thấp
  4. langthang83

langthang83 Thành viên mới

Chán các cô các chú tranh luận mấy chuyện cỏn con. Thời gian đấy để làm việc khác còn có ích hơn
  5. bubblemoon

em đaf ba?o la? chị có chi? số IQ thấp ma? lị
  6. khongsoai

khongsoai Guest

hì hì đêm qua ngủ ngon quá, hóa ra vì có người trên này chửi trộm mình , trước hết em có đôi lời nói với chị vyhuynh , sao chị bức xúc thế ? Em nhớ từ trước đến giờ chị vẫn luôn bình tĩnh giữ quan điểm của mình mà , về chuyện em khoe những gì em làm thì chị làm ơn đọc lại những gì chị viết nhé ...
    Vậy là chị "nhờ" em nói ra những điều đó ...
    Thế nếu em hỏi chị vất vả thế để làm gì thì chị trả lời thế nào ? Hay là chị làm thế để show off cho bản thân chị ? Nghe có được không ? Nếu thật là như thế thì em cũng accept là em show off cho bản thân em đấy, có gì là xấu ? Làm được thì khoe, thế chẳng phải mấy lão ngu ngu làm ra cái TTVNOL này cũng vác nó ra khoe à ? Dù sao vẫn được đánh giá cao hơn cái loại không làm được vẫn thích đi nói người khác

Hay nhỉ ...lại đến lúc dụ dỗ rồi đây, em không thích và cũng không ủng hộ cuộc thi này, đối với em nó là một trò vô bổ, vậy tại sao em lại đứng ra tổ chức nó ? Với cả em vốn đã không đồng ý với cái tên MissTTVN rồi ( cái này thì đồng tình với bác harukazepei ) , một cuộc thi missTTVN phải có quy mô và được chuẩn bị khác với cái cuộc thi lôm côm này cơ, vậy em hứa chắc chắn là em sẽ không bao giờ đứng ra tổ chức một cái cuộc thi như thế này ...
    Đó là em giải thích những thắc mắc của chị nhé, bây giờ là đôi lời với chị này ... em thấy chị cũng trẻ con lắm ... chị thử nhìn lại giọng điệu mấy bài viết ban đầu của chị xem, ôn tồn tự tin rất người lớn , nhưng chỉ sau khi em đưa ra những chứng cớ kia thì chị thay đổi hẳn cách viết, có vẻ bức xúc hơn nhiều nhỉ ... hay là em đã chạm vào cái tự ái cá nhân của chị ? Hay chị bực mình vì những cái gì chị nói, những gì chị làm bị người ta phủ nhận ? Về tuổi thì rõ ràng là chị nhiều hơn em, trong các bài viết của em cũng chưa có một lời lẽ nào không phải với chị hì hì nhưng lần này em nhớ chị gọi em là "hơi bị hèn" , OK em không care vì theo em thì em vẫn còn đỡ hèn hơn khối thằng trong cái box album này ...
    @bubblemoon : Hay , công nhận là hay, bác này giỏi, biết reg nick, bác giỏi vậy thì em cũng chẳng dám động vào bác đâu, em làm sao đủ trình độ hack heo gì bác chứ Hôm qua ngủ ngon, hôm nay lại nhiều chuyện vui ...thích thật
  7. langthang83

Chú moon đề nghị xem lại, chú không phân biệt đâu là anh đâu là chị hay sao? Mà anh nói chú cái gì mà chú chê anh IQ thấp? Hay chú IQ thấp quá nên nghĩ ai cũng giống mình
  8. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Đề nghị bác Tiệp Đít bớt nóng và xem lại title.
  9. bubblemoon

ôi thế ra em tươ?ng anh va?o được tất ca? các mail cu?a BGK va?o máy tư?ng ngư?ơ?i , va?o CIA file nưfa thi? cái mail bình thươ?ng va? máy co?i cọc toshiba a80 cu?a em anh pha?i va?o ngon chứ lị
    Thôi nếu anh không va?o được thi? thôi vậy , em vâfn đê? máy 24/7 anh ạ anh va?o được như anh nói thi? cứ va?o thoa?i mái nhé
    Mail cu?a em anh cũng không lấy lại pass cho em thi? nhơ? ai bây giơ? em quên ca? câu ho?i cu?a nó va? câu tra? lơ?i rô?i
  10. langthang83

Chú Hùng buôi thế là không được? Mà sao gọi tên huý của anh ra đây thế?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa