1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mắc cần giải đáp về kết quả cuộc thi miss TTVN, rất mong ban giám khảo và các bạn quan tâm và ủ

Chủ đề trong 'Album' bởi Sir_King, 01/06/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HotGirl

HotGirl Thành viên mới

Uh , thấp mà biết người biết ta . Nói chung biết mình thấp cỡ nào là ok rồi , hơn loại chẳng có IQ để mà nghĩ
  2. khongsoai

khongsoai Guest

hí hí , uh vào được , nhưng mà vào vì máy người ta là máy 486 tốc độ 144 Mhz, chứ con Toshiba a80 của bác khoẻ quá, vào chắc không chịu nổi nhiệt, còn tin tức của CIA thì cứ lên website CIA mà lấy, có gì là khó đâu, chẳng lẽ bác stupid đến thế ? Chỉ cho bác bí quyết nhé, lên gu gờ gõ CIA ấn Enter ấy ( cái nút to nhất trên bàn phím ấy ) ...hiểu chưa ?
    PS : À quên nhắn bác tắt máy đi, em bó tay rùi, để lâu tốn điện lắm đấy, còn cái email của bác, có cách lấy lại đấy, bác mail cho ai đó lấy mail của bác,lạy lục van xin người ta cái password, chắc người ta cho ấy mà, với các giám khảo em cũng làm thế đấy ...( chết lộ hết bí quyết )
  3. langthang83

langthang83 Thành viên mới

Chú moon thích mọi người hack thông tin trong máy của mình thế thì sao chú không công bố hết cả ra cho mọi người xem luôn. Thế có phải đỡ mất công không nào?
    Anh thấy chú tạo được nick mới như thế này thì tạo 1 hòm mail mới có gì là khó.
  4. bubblemoon

bubblemoon Thành viên mới

5. bubblemoon

dạ hoá ra là cách cia.ra site:google.com đó ạ Đúng la? em stupid thật vi? tươ?ng anh chui được va?o máy cu?a CIA cơ :)
    còn về máy thì em tưởng cấu hình không ảnh hương nhiê?u đến đường truyền khi truy cập vào chứ ạ
    co?n máy thi? em vâfn đê? vi? vâfn chơ? có ngươ?i bạn va?o ho?i thăm Anh có va?o được thi? em có đê? hi?nh em bizu trong đấy anh ạ Ma? anh nói không vào được thi? thôi vậy em cufng cha? cố
  6. bubblemoon

7. khongsoai

khongsoai Guest

Trời ...cấu hình máy có ảnh hưởng lắm chứ ...mà hình như không ảnh hưởng ...nói chung là em ...hông bít ..bác giỏi vậy rùi còn hỏi han gì nữa :(( , còn ảnh bizu thì em bảo nó gửi cho em hì hì vào máy bác lấy làm gì, bác lại bảo em là "hơi bị hèn" như ai kia , em sợ lắm rồi ...
  8. bubblemoon

anh đừng khoá em anh nhé , em đi đây , anh mới biết một ít thì anh cũng đừng tinh vi quá nhé
  9. khongsoai

khongsoai Guest

Ấy ấy bác đi đâu vội thế, ở lại dạy em cái đã nào, giỏi mà giấu thì mới là xấu xa chứ bác nhỉ ...em có "giám" khóa bác đâu, thằng JudeLe kia kìa ....
  10. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

What the crack .... Tớ không đồng tình với ý kiến cho rằng khongsoai là kẻ show off bản thân...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa