1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mắc cần giải đáp về kết quả cuộc thi miss TTVN, rất mong ban giám khảo và các bạn quan tâm và ủ

Chủ đề trong 'Album' bởi Sir_King, 01/06/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. assassinz

assassinz Thành viên rất tích cực

fải fải, NCN cũng là 1 trong những Miss ấn tượng nhất với 1 cái profile rất tràng hoánh.
    Nên chúc mừng cuộc thi thành công tốt đẹp sau 1 thời zan cố gắng của tất cả mọi người
  2. NgUyeNc0nu0nG

NgUyeNc0nu0nG Thành viên mới

Mr ass anh nhầm... em đâu phải miss . tên thường gọi là Thị Mít. Thôi, chào anh. em spam nốt lại bị anh yêu wildman treo bây giờ. À.. spam nốt, chào anh thatwhy ... em mến anh lạ !
    Mà mấy bạn miss này xinh nhờ... làm cách nào mà mấy bạn xinh thế hihi.......
  3. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

Cứ bình tĩnh,trưởng BTC Vyhuynh đang tổng kết mọi thứ để đưa ra công khai.Các câu hỏi phỏng vấn không có đáp án,chỉ có thí sinh nào có phong cách trả lời ấn tượng với GK thì sẽ đạt điểm cao.BGK chấm thế nào quyền của họ,đừng thấy không vừa ý mình mà bàn đến nhận thức học vấn này nọ,nghe buồn cười lắm.
  4. maiphai

maiphai Thành viên mới

Phong cách trả lời ấn tượng thì cũng phải có cái mà căn cứ chứ .thích bảo ấn tượng thì gọi là ấn tượng được à ? Mà cũng phải xem lại tư cách BGK đi chứ , vẫn chưa được nghe câu giải thích xem list BGK này từ đâu mà ra ...do mọi người bầu ? Hay do trưởng BTC bầu ? Hay ai thích thì cứ ứng cử ? Chuyện "Miss TTVNOL " chứ có phải chuyện trẻ con tự phát đâu mà ,kết quả thì vẫn là kết quả, vậy là quá xứng đáng rồi, nhưng mà bất công cho các thí sinh khác như doublemoon ,chipchit ,
  5. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

tớ thì tớ chả fản đối kết quả của BTC đưa ra, cũng chả bảo em nào xứng đáng hơn em nào, hay em nào kô xứng đáng vị trí nào cả.
    quan điểm của tớ là, cuộc thi này là hỗn tạp về tuổi tác, 7x, 8x, 9x đủ cả, nên là so sánh nhìn nhận cả về ngoại hình hay là ứng xử cũng fải add cả thước đo tuổi tác vào nữa.
    dưới con mắt của tớ thì tớ thấy em bizu có nét trong sáng, tươi trẻ của cô bé 17 tuổi, fong cách ứng xử cũng hồn nhiên chân thật dễ gần gũi hơn, đôi khi hơi nhí nhảnh.
    con em katy thì thú thật là tớ xem nhiều pix của em ý, mà đôi khi kô khẳng định đc là 1 người (kô nói pix nghệ thuật ý), fong cách ứng xử thì mạnh mẽ, cá tính hơn, cảm giác từng trải hơn là ở độ tuổi 15
    ý kiến cá nhân, no mean to offence
  6. plzzz_Iuv_me

plzzz_Iuv_me Thành viên mới

Ở đây có mấy người ăn nói hay fết Nói đi nói lại thì tớ nghĩ ntn: đáng nhẽ khi cuộc thi mới bắt đầu là phải cấm các bạn nào làm người mẫu nguyên nghiệp (thì bizu là người mẫu của HHT còn gì hihi) tham gia Không hề công bằng khi bizu là official model cho HHT, được nhiều bạn đọc của HHT đã yêu mến, được lăng xê khá nhiều tham gia cuộc thi :"> Còn Katy....cũng chỉ mới vào diễn đàn thoai ạ quen biết ai mà mọi người hay đi nói linh tinh nhờ, vậy mà vẫn làm Miss, xứng đáng wá còn gì :">
    Nói chung cãi nhau, bình luận hoài cũng chẳng giải quyết được gì, kết quả như vậy là quá ổn rồi, đúng là mỗi người một ý, cho bạn nào đó khác lên chấm điểm cho 1 trong 2 em bizu hoặc katy thì bạn đó chắc sẽ chấm điểm cao cho người này, người kia thấp hơn và ngược lại, cho 1 người khác lên chấm thì tình hình cũng có thể thay đổi 180 độ
    Dễ hiểu thế mừh
    Peace to all Chúc mừng Katy yêu wý
    Đi nhậu đeeeeeeeeeee
  7. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

Cái dòng màu đỏ:bạn không thấy trong câu nói này tự mâu thuẫn à. =))
  8. mama

mama Thành viên mới

Cho hỏi em bizu là người mẫu HHT, được lăng xê từ bao giờ ấy nhỉ ? Bạn nói có chứng cứ gì không kẻo oan cho người ta. Không lẽ HHT bây giờ vươn sang tận Canada chụp ảnh cho em bijouxxxx à , hâm mộ quá , còn nói như bạn thì theo lịch sử từ trước đến giờ chưa có hoa hậu nào 15 tuổi đâu
  9. francy

francy Thành viên mới

Sao mỗi khi kết thúc 1 cuộc thi miss thì lại có nhìu ý kiến tranh luận thế nhỉ Dù gì thì cũng đã xong rồi và nếu như bizu là Miss cũng lại có người cho là không deserve !! Chẳng khác gì cả mà khiến cho các em ấy sanh ra tị nạnh nhau vì lời các bác, còn gì là tình đoàn kết của ttvnol nữa ...
    Em thấy ai cũng xứng đáng làm Miss tuy nhiên không có gì là hoàn hảo cả . Các bác không cần làm căng như thế ...Bản thân em thì không ngạc nhiên lắm khi Katy đăng quang !! Nếu là bizu cũng không khác vì em chẳng là fan của em nào, nhìn em nào cũng thấy ưu lẫn khuyết điểm chứ không thiên về ai hết ....Dù vậy em cũng chúc mừng Katy trở thành Miss và cảm ơn BGK va BTC đã hết lòng giúp đỡ cuộc thi này ...
    Các bác cứ take a look around đi, sẽ thấy là ở bất cứ đâu thì các Miss cũng bị bàn ra tán vào ....Ở vn99.net cũng vậy thôi ,ai cũng cho là Quỳnh hoặc em My Vân xứng đáng hơn ...Nhưng néu các em ấy đang quang cũng chưa chắc gì miệng đời tha cho mà không nói đến rôi` bình phẩm này kia .Vậy sao chúng ta không 1 lần chúc mừng em Katy ? vì thực ra kết quả cũng đâu có chênh lệch đáng sợ lắm đâu ? .
  10. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Ồ, hôm nay đã có kết quả [​IMG]. Chẳng lẽ giờ phải thay đổi  lại kết quả sao [​IMG] .Các em đi thi và đã đến được ngày hôm nay là một sự cố gắng thật lớn rồi. Có những lúc, có những lúc tưởng chừng như cuộc thi sẽ không đi về đến đích, có quá nhiều lý do, có quá nhiều những quan điểm trái ngược nhau khi giải quyết một vấn đề. Lý do khách quan, chủ quan,.. nhưng dù thế nào, các em cũng là Miss trong lòng tất cả những người đã từng lướt qua đây, cho dù chưa bao giờ họ nói lên một lời, điều đó thật là cảm độnho, hy vọng cho lần sau chúng ta sẽ hoàn thiện hơn.
    Chúng ta hãy chia vui đi chứ, có bạn nào đó hãy mở topic và chúng ta cùng nhau xúm lại phỏng vấn Miss TTVNOnline 2005 đi thôi. Bỏ qua hết đi nào, nhé .
    Quả thật thời gian qua khi vào mạng thì đã có rất nhiều bạn đã vào đây đầu tiên. Không biết sau một tuần nữa có còn như thế không.!
    Không giúp gì được nhiều cùng BTC trong thời gian qua, nhưng trước hết cảm ơn đông đảo các bạn đã ủng hộ - chính các bạn đã là những người đầu tiên làm cho cuộc chơi thành công và giúp đỡ cuộc thi.BGK đã dành rất nhiều thời gian để làm việc tại đây. cảm ơn bạn khongsoai, LeRomeo về kỹ thuật khi cuộc thi diễn ra mà mạng bị hack.Xin cảm ơn các bạn hỗ trợ khác không muốn nêu tên.
    - Chúc Mừng Miss TTVNOnline 2005 Katy_Piggy
    - Bizu : Em đã là Miss của trong lòng thật nhiều người
    - PSD2030 : Đánh dấu trên bản đồ TTVN một Benelux nhỏ bé có điều gì đó thật là hay, làm người ta phải tìm đến đó. Đánh dấu một bước nữa trong công nghệ lăng xê được khai sinh trên TTVN bởi Benelux .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa