1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mắc cần giải đáp về kết quả cuộc thi miss TTVN, rất mong ban giám khảo và các bạn quan tâm và ủ

Chủ đề trong 'Album' bởi Sir_King, 01/06/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. mama

mama Thành viên mới

Bạn be_ngay_tho xem lại cách nói của mình nhé, tôi thấy maiphai nói sai cái gì đâu ? Kết quả thì vẫn là kết quả , nhưng vấn đề ở đây là giám khảo chấm không công bằng, thiên vị , như 1 trận bóng đá thì quyết định của trọng tài là cuối cùng, nhưng sau trận đấu nếu trọng tài đó sai thì phải bị xử lý, dù là kết quả vẫn sẽ được giữ nguyên, các bạn chỉ chú trọng 3 vị trí đầu mà không để ý đến thứ hạng tiếp theo của các bạn tiếp theo sao ? Hay là bạn be_ngay_tho nhìn thấy katy nhất rùi , thích rùi nên mặc kệ mọi người còn lại ? Miễn sao giữ được kết quả đó ?
  2. be_ngay_tho

be_ngay_tho Thành viên mới

Topic phỏng vấn Miss TTVNol sắp được lập,giờ mọi người đang chuẩn bị công việc tôn vinh Miss.Chúng ta hãy chờ xem hoành tráng thế nào nhé.
  3. zim127

zim127 Thành viên mới

đằng nào cuộc thi cũng kết thúc rồi, các bác đừng thắc mắc nữa .... mỗi ng có một cách nhìn cách đánh giá khác nhau .... làm sao kết quả có thể làm hài lòng tất cả mọi ng được
    đằng nào thì cũng ko thể thay đổi được kết quả thì tốt nhất là nên vui vẻ chấp nhận và chúc mừng các miss đi
    bản thân tớ thì thấy Katy làm miss là rất xứng đáng
    Chúc mừng Katy, chúc mừng 2 á hậu và chúc mừng tất cả các thí sinh đã tham gia
    Cảm ơn cả BTC và BGK nữa
    Box Pháp xin gửi lời chào thân ái và quyết thắng
  4. be_ngay_tho

Đã là thi thì sẽ có người thắng kẻ thua,quan trọng là "thắng không kiêu,bại không nản" trên tinh thần vui vẻ là chính.Nếu vì thí sinh của mình yêu thích không được giải mà kêu BGK thiên vị,chấm sai này nọ thì chỉ thể hiện sự cay cú ăn thua mà thôi.Nếu nhận thức thua là do BGK chấm sai,thiên vị thì hơn 30 thí sinh còn lại đều bị đối xử bất công ấy nhỉ?Dù sao cũng chỉ là 1 cuộc vui,sao không thư giãn đi 1 tí.Tớ thấy các bạn thích quan trọng hoá vấn đề lắm nhá.
  5. mama

mama Thành viên mới

Mọi người ở đây có hiểu vấn đề không ? Xứng đáng hay không xứng đáng thì vẫn cứ phải nói, sai là phải nói , xứng đáng cho người này nhưng còn những người khác thì sao ? Hay tất cả mọi người đều thấy thứ tự vậy, cách chấm điểm vậy, cách tổ chức, đội ngũ BGK,BTC như vậy là hoàn hảo ? Nếu như vậy thì đã chẳng có topic này , bác nào không thích ý kiến thì ra chỗ khác chơi nhé
  6. assassinz

assassinz Thành viên rất tích cực

mọi ngưòi nên hạ hoả tí đi
  7. mama

mama Thành viên mới

uh bạn nói hay lắm, lúc trước tớ nhìn thấy vyhuynh bảo "cứ chờ cuộc thi kết thúc rồi sẽ nói" , vậy bây giờ là lúc nói rồi, hay lại giở bài "sự đã rồi ?" , tôi cũng chẳng cay cú ăn thua gì cả, tôi đã bảo không cần thay đổi kết quả , bạn nghe chưa ? Vậy thì đừng ý kiến nữa nhé , katy của bạn vẫn sẽ là miss , bây giờ là chuyện chấm điểm của các giám khảo , bạn không phải giám khảo thì đừng vào đây giải thích thanh minh làm gì , hiểu or không ?
  8. Sir_King

Sir_King Thành viên quen thuộc

@ bigdaddy : ông có nghĩ tôi bới móc ông cũng ko vấn đề . Tôi ko phản đối . ông có thể làm gì thì chỉ ông biết . Dẫu sao quyền trong tay ông . người ta ko biết thì người ta mới thắc mắc , làm gì mà ông bức xúc thế ? Nếu ông ngay thẳng thì sao mà phải bực mình .
    Còn về BGK . ĐÚng , vấn đề là họ là những ai ? Từ đâu ra , do thành viên bầu chăng ? và cái cách họ chấm điểm theo ngẫu hứng cũng tốt lắm . ( xin lỗi nếu có bức xúc mà nói quá ) . Thử hỏi mỗi người ai cũng ngẫu hứng thì cái BGK nó thành cái gì ?
    Thử liên tưởng như là đi thi ĐH đi , mỗi giám khảo 1 cách cho điểm mà ko công khai ra thì ai là người thiệt . Các vị thử nghĩ mà xem .
    Tôi thì chẳng phải bênh ai cả , chỉ thấy cái cách làm việc như thế thì nói thôi . Còn ai nhất cũng thế , chẳng quan trọng . Dẫu sao ai nhất thì tôi cũng có đc cái gì đâu
  9. be_ngay_tho

Hị hị....làm cốc bia cho mát nào,trời đang nóng thế này...
    Các bạn cứ đòi BGK phải do thành viên bầu thì tôi có ý kiến thế này:
    -Cái trò bầu,vote online thì các bạn đã biết rồi đấy,thôi không nhắc đến nữa kẻo lại cười đau ruột mà chết mất. =))
    -BGK là do BTC mời,đã bao giờ trong 1 cuộc thi Miss mà BTC lại không có cả cái quyền mời BGK chưa?Đã bao giờ khán giả đến xem bầu ra BGK chưa?BGK do BTC mời đều là những người có uy tín ở cái TTVNol này cả(toàn Mod với cựu Admin),chỉ có các bạn không biết họ mà thôi.
    @mama:
  10. tranganhfut

tranganhfut Thành viên rất tích cực

TA đọc thấy có một số bạn thắc mắc về vấn đề BGK. Thật ra mà nói, các bạn không theo dõi cuộc thi từ đầu phải ko ? . Nếu thật sự muốn tìm hiểu, các bạn hãy lần ngược lại những gì diễn ra trong suốt 3 tháng quá ( 3 tháng phải ko nhỉ? ) các bạn sẽ hiểu....Còn những câu thắc mắc của các bạn bây giờ, TA nghĩ cũng khó ai ngồi giải thích lại được, vì chuyện này nói nhiều quá rồi.
    TA đánh giá cao cách làm việc của BGK.
    3 em đạt Miss cũng xứng đáng, người của công chúng phải có hình tượng như vậy.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa