1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mắc về Honda Phantom 200cc 4 thì

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi onedollar, 11/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. onedollar

onedollar Thành viên mới

Thắc mắc về Honda Phantom 200cc 4 thì

Em rất thích kiểu dáng của chiếc xe này nhưng được biết là các chiếc Phantom 200cc 4 thì đang chạy hiện giờ tại Việt Nam hầu hết đều là xe nhập lậu làm lại giấy tờ đổi sang 150cc nên không có hồ sơ Hải quan gốc. Đồng thời, xe này là do Honda Thái Lan sản xuất nên cũng không biết chất lượng xe như thế nào. Mong các anh đã có kinh nghiệm đi xe này cho em vài lời khuyên trước khi em quyết định mua, nhất là khoản xe này có hay bi CA thổi không (Đi xe mà cứ lo CA thổi thì mệt quá)

Xin chân thành cảm ơn.
  2. khome

khome Thành viên rất tích cực

Xe này chạy vô sờ tư bạn àh.
    Nếu bạn ở Sg thì 9h30 sáng mai (CN) ra ca phe Saigon Xua&nay 33 Nguyễn Trung Trực Q.1 có 2 chiếc Phantom, 1 chiếc 2003, 1 chiếc 2004 cho bạn chạy thử, thế nhé.
  3. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

http://www.ttvnol.com/garage/586520/trang-7.ttvn
    Bác onedollar cứ vào đấy xem em Phantom làm chuyến đi Đàlạt
    http://www.ttvnol.com/garage/642043/trang-1.ttvn
    Phantom 2003 và 2004 trên đường phố Sì gòn
    Chạy vô sờ tư chẳng bị cá vàng nào thổi cả ngoại trừ vi phạm giao thông.Muốn biết về Phantom kỷ hơn mời bác ra ca phe Saigon Xua&nay 33 Nguyễn Trung Trực Q.1 mà chạy thử.
    Nếu vừa ý thì gã luôn cô vợ nhỏ cho bác để rước cô vợ SF4 về
    Được thaihoa777 sửa chữa / chuyển vào 17:17 ngày 12/02/2006
  4. onedollar

onedollar Thành viên mới

Em rất cám ơn sự tận tình cùa các bác,nhưng do đường truyền internet cùa nhà em bị hư mấy hôm nay nên kô đọc bài được. Tuy nhiên chắc do tiếng sét ái tình cường độ hơi bị cao nên em đã nhắm mắt rước em da đen nặng 140kg này về làm vợ hôm thứ hai mất rồi . Hôm qua cưới xong còn hơi lo nhưng hôm nay đọc được vài dòng của mấy bác thì em cũng vững tin lắm lắm. Thôi, hôm nào em xin phép được ghé đến quán SGX&N để gặp mấy bác và tỏ lòng cảm ơn
  5. camapsaigon

camapsaigon Thành viên mới

Bác onedollar đã rước 1 ẻm Phantom à? giá cả bi nhiêu vậy? có thể post 1 bức chân dung của nó lên để anh em chiêm ngưỡng được không?