1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thac mac...

Chủ đề trong 'Huế' bởi hcmc, 21/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hcmc

hcmc Thành viên mới

Lau roi khong vao TTVN... Hom nay vao nhin thay dien dan Hue... nen nhay vo day thac mac: dien dan nay co "welcome" nguoi khong phai la dan xu Hue khong nhi? HCMC (nhin nickname thi biet) la nguoi SG :) nhung rat thich Hue (qua TV) va chua bao gio dat chan len xu so mong mo lan nao. Hy vong trong tuong lai HCMC se co co hoi den tham que huong cua cac ban :)
  2. minhthanh79

minhthanh79 Thành viên quen thuộc

Ok! Welcome to middle Việt Nam! Đà nẵng, Huế, Quy Nhơn,.....
    TTTDC
  3. Grand_amour

Grand_amour Thành viên quen thuộc

hic...BAc khoai tay chien co nho em khong vay, em la nguoi deo bac khi bac tu Danang ra Hanoi di Quan son cung club81 day. KHOng ngo em voi bac cung chung mot tinh yeu voi Hue. Hue dep diu dang va nen tho, con gai tram tu ,nhe nhang trong ta ao dai tim voi non bai tho...oi sao dang yeu den the, sao khong yeu duoc co chu!!!Phai khong cac bac??/
    Alliance2403
  4. khoai_tay_chien

khoai_tay_chien Thành viên rất tích cực

Bác Lâm ơi, bác làm sao thế ??? Em có quên "ơn xe ôm" của bác đâu... mà bác đi đâu bác cũng "cửu vạn" em theo bác thế ??? Em nặng lắm đấy , bác có vác mãi được không ???
    Đây là diễn đàn thảo luận , lên là welcome tất cả mọi người , từ 7 tuổi ( biết dùng vi tính từ tuổi nayf.) đến 77 tuổi ( quá tuổi này chắc không thể..).. vào đây để thảo luận.. các bác khác đừng lo lắng !!!!

Em trở về đúng nghĩa trái tim em
    Là máu thịt đời thường ai chẳng có
    Cũng ngừng đập khi cuộc đời không còn nữa
    Nhưng cũng biết yêu anh cả khi chết đi rồi...