1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

thắc mắc

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi Doan_Chi_Thuy_new, 14/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Thân mời các bác, các cô chú, các anh chị đại biểu cùng các bạn gần xa: Họp mặt tháng 04 cùng ADMIN Vương Vũ Thắng.
    http://www.ttvnonline.net/forum/topic.asp?TOPIC_ID=43478

NHẤT CẦN THẾ THƯỢNG VÔ NAN SỰ
    BÁCH NHẪN ĐƯỜNG TRUNG HỮU THÁI HÒA
  2. bob43

MOD mà phát biểu thế này sao QUICK ? Trong đống đấy có Quick không nhỉ ?

3. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Bob43 nè!
    Bây giờ tớ cũng bị ở trong đống đó (lúc trước tớ ở đống khác... nhỏ hơn đống này), cái đống này cùng nhau cố gắng phát triển box HCM nhé!
    Em Quick nói cũng có phần đúng đó... sau hơn 2 tháng tớ tham gia box HCM, hôm nay mới thấy bob43 xuất đầu lộ diện ở đây!
  4. huongthuy83

huongthuy83 Thành viên quen thuộc

Hôm nay em mới bước chân vào box này đã thấy hoảng.Ôi!!sao box này ko vui vẻ như ở HCMCC nhỉ?Lại còn cái vụ "đống"gì ở đây??

thuy

5. CO

CO Thành viên quen thuộc

To Bob43
    Cho em hoi chut xiu , thế em được làm thành viên của Saigon Club chưa vậy ?(em đã đang kí rùi ) Vậy em có được tham gia không hở bác ?
    CO
  6. roma

roma Thành viên quen thuộc

Em huongthuy83 ơi.Em đọc kỹ lại thì Quick đã nói là box này không kèn không trống mà.
    Roma@
  7. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

ôi dào, đọc bài các bác mod thấy sao mệt quá... cái box thì ngẻo sắp đứt hơi tới nơi rồi ko lo, cứ lo đi bắt bẻ nhau. chán nhất là 2 bác DCT và bob. 1 bác thì có cái hình ko mà cũng hỏi hết 3 bài ( bác làm mod bị mất hìn mà còn ko bít kiếm thì lính trơn như em chắc chỉ ngồi khóc ). còn bác kia làm mod gì mà bị người ta lói là cả tháng chời mới vào 1 lần. chả trách cái box lày nó ngắc ngẻo tòng teo thế lày...
    em có 2 câu hỏi thế lày, bác lào giả lời hộ em cái nhẫy:
    1. Box lày là chỉ post chủ đề đặc TP HCM thôi phải hỏng? Thế em post topic ko dính dáng nhìu lắm đến HCM được hôn? Lói trước để iem còn tính mừ bơm bài vào box nữa
    2. Em muốn đổi title của mình mà ko phải đi qua mí cái club. Bác mod lào bít cách chỉ em đi. Bác lào chịu chỉnh giùm em càng tốt
    Còn điều cuối cùng, cái lày em gúp ý tí thui, ko thít thì làm ngơ nhớ. Sao cái box gần đứt hơi lày mà có 1 đống gần chục mod luôn thế??? Hình như ông nào quản trị cái mạng lày hơi có vín đề trong việc dùng nhân lực phải????

Comes Like A Sigh From History To The Human Mind... ​
    T.T.N. - A.I.+
    Được sửa chữa bởi - OneO vào 11/04/2002 05:20
  8. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

mà sao bác mod lào khoá bén cái chủ đề du lịt SG ấy đi rồi??? em thấy nó cũng bình thường thôi mà...

Comes Like A Sigh From History To The Human Mind... ​
    T.T.N. - A.I.+
  9. bob43

Tất nhên là có rồi. HCMCC là nơi hội ngộ của các thành viên TTVNOnline của HCM mừ.
    to THUY : Không phải là cả tháng mới xuất hiện mà ngày nào cũng online, nhưng bài vở của HCMC nhiều nên cần xem xét hơn ở đây. Các bác cứ post bài thảo luận hay vào, BOB này cũng sẽ tham gia thôi ! Thứ 7 này mời các bác sang nhà HCMCC tham gia góp vui nhá.

10. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Trích từ bài của huongthuy83:
    --------------------------------------
    Hôm nay em mới bước chân vào box này đã thấy hoảng.Ôi!!sao box này ko vui vẻ như ở HCMCC nhỉ?Lại còn cái vụ "đống"gì ở đây??
    --------------------------------------
    Mỗi box có 1 phong cách riêng mà, mình thì tham gia tất cả để phát triển TTVNonline.
    Trích:
    ------------------------------------
    chán nhất là 2 bác DCT và bob. 1 bác thì có cái hình ko mà cũng hỏi hết 3 bài ( bác làm mod bị mất hìn mà còn ko bít kiếm thì lính trơn như em chắc chỉ ngồi khóc ).
    ----------------------------------------
    Tớ cũng là lính mới vừa được lên lon nên thắc mắc nhiều thứ lắm để sau này có thể làm tốt bổn phận sự trách nhiệm vụ được admin giao (mà tớ chỉ hỏi có 2 lần hà), dĩ nhiên là hỏi thì nhanh hơn là đi tìm bởi vì mình là girl mà.....
    Tớ kể chuyện này bạn nghe nhé: Bạn biết tại sao cái con ...(chỉa lên kế user của bạn đó) cùng vào cả ngàn con mà chỉ có 1 con tìm đúng đường không?
    Tại tụi nó là boy nên không thèm hỏi đường (chắc muốn chứng tỏ sự hiểu biết hay sợ bị quê gì đó), cứ đi lung tung rồi chịu chết cả đám hehehe....
    Rất mong bạn gởi bài ở box HCM, tớ thích đọc bài của bạn lắm ( trong chủ đề Trắc nghiệm IQ bạn trả lời hay hay ) mà bạn đừng dùng nhiều tiếng địa phương (ví dụ : lói, vín đề ...) , tớ không quen đọc nên thấy hơi khó hiểu.
    Trích:
    -----------------------
    mà sao bác mod lào khoá bén cái chủ đề du lịt SG ấy đi rồi??? em thấy nó cũng bình thường thôi mà...
    ------------------------
    Không có khóa, mà được chuyển lên trên.