1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

thắc mắc

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi Doan_Chi_Thuy_new, 14/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. roma

roma Thành viên quen thuộc

1. Post chủ đề tốt nhất là nên liên quan đến TPHCM.Mấy cái khác thì có thể xem lại.Bạn thông cảm nhé.Nhưng trước khi làm gì đến topic thì sẽ hỏi ý kiến chủ nhân truớc.
    2.Cái câu này đã trả lời rồi.Muốn thì tôi set cho bạn nhưng title phải không vi phạm hay nhạy cảm đấy nhé.Nhắn tin sang tôi sẽ set tilte cho u.
    Roma@
  2. nxt.ptc

nxt.ptc Thành viên quen thuộc

trời ơi ..nói sửa rồi mà có được đâu...xin làm ơn xem lại hộ tôi với Mod ơi....help me !!
  3. roma

roma Thành viên quen thuộc

Hic hic cái này thì hỏi Admin á.Hôm trước đã sửa rồi.Có box Hỏi đáp mà hic hic hỏi ở đây hình như chỉ có mình tôi trả lời . Bạn có thể vào đây http://www.ttvnonline.net/forum/forum.asp?FORUM_ID=3 để biết thêm chi tiết .Thân.
    Roma@
  4. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

ôi giời ạ, bác DCT này thật kinh quá... khi ko đang nói chuyện nghiêm túc bác lại khênh mấy cái con ấy vào.
    mà bác nói cũng sai rồi kìa. mấy cái con chỉa lên của em nó phải chạy bậy là vì cái con chỉa xuống của bác cứ đứng yên một chỗ mà ko lên tiếng hay ra hiệu gì hết. mấy con của em vì lạ nước lạ cái nên phải chạy vòng vòng để kiếm thui. cũng muốn hỏi nhưng hỏi ai trong ấy giờ với lại cái lí do tại sao cuối cùng chỉ có 1 con của em đi với 1 con của bác là vì cái con của bác được bảo vệ kinh quá. làm cả ngàn con kia của em chết sạch rùi. cuối cùng còn mỗi một chú.
    còn chuyện bác hỏi tấm hình của bác thì càng nói càng thấy ông nào quản trị mạng này giở. Đưa 1 người lên làm mod mà ko có huấn liện chiên môn cho người ta gì hết. Để đến nỗi có tấm hình ko mà mod cũng phải xắn quần chạy bở hơi tai mà hỏi. Mà ngay cả chuyện 1 mod mà khơi khơi để mất tấm hình thế là cũng có vấn đề rồi: như thế thì làm sao các mod lo cho thành viên thường như em đây Đúng là lão nào quản lí mạng này vô trách nhiệm với nhân viên của mình quá. Rõ chán...
    cuối cùng, bác DCT thích bài của em á? hơhơ, khoan thích vội bác ơi. Chừ mới quen em bác mới thích, chớ lâu rồi bác sẽ thấy nóng tiết lên cho mà xem. Cứ đợi đấy nhá...
    Mà cái bài IQ ấy là do hôm ấy em đấu thua 1 bác bên Thảo Luận, đang hận đời nên đi vòng vòng kiếm gì làm cho đỡ tức. Vào thấy chủ đề của bác, chả hiểu tại sao em lại ngồi đấy mà tửng tửng chế ra cái bài trả lời ấy nữa. À nài, sao bác cho em có 181 điểm thế Đã bảo em cần 600 điểm mới vào đại học óc fọt được mờ. Làm bây chừ em rớt rồi này. Bác nhớ, em là em vào lấy lại sao đấy chứ ko giỡn.
    thôi nhé, em giả lời rồi đấy. Chúc bác cuối tuần vui vẻ.

Comes Like A Sigh From History To The Human Mind... ​
    T.T.N. - A.I.+