1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THẠCH THẤT

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi nvkhuong, 20/02/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hitsolo

hitsolo Thành viên mới

Ngó tí !
    Chả có jì mới mẻ !
    Lại !
  2. BK_GIS

BK_GIS Thành viên mới

Ui kinh nhẩy, đừng làm em sợ cac pác, hoho
  3. hitsolo

hitsolo Thành viên mới

Ai làm jì em mà em sợ !
    Mà em sợ cái jì !
    Lìu tìu qué !
  4. baby_lity

baby_lity Thành viên mới

[
    Chú nói đúng ý anh :D
    Không hiểu chú có đọc bên topic hỏi đáp anh nói về chuyện "thói đời giả dối" trong cái việc nói "Thân" này không?
    @miucon: Em không nên vác quyền mod ra dọa như thế, nhẹ nhàng thôi, mọi người vào đây cho vui chứ đâu phải để em dọa. Anh viết lại đoạn ấy cho em thế nay nhé: "Chào cả nhà Thạch Thất, tớ thấy dạo này trong topic nhà mình quote chồng và quote chữ kí nhiều quá, như vậy khó theo dõi, mất thẩm mý và không tôn trọng quy định diễn đàn. Vì vậy đề nghị mọi người hợp tác, lần sau không quote như vậy nữa nhé!". Đại loại thế! Đâu phải ai vào đây cũng đẻ ý đi đọc quy định đâu. Vả lại em càng dọa thì mọi người càng bực mình thôi chứ chả ai nghe đâu. Ngoài đời chef dọa, bố dọa, mẹ dọa, thầy cô dọa, vợ dọa , nghiện dọa, quan chức dọa, công an dọa,... là đủ lắm rồi!
    Được pka sửa chữa / chuyển vào 15:20 ngày 11/10/2007
    [/quote]
    Bác Pka àh,Miucon vào nói như vậy cũng chỉ vì muốn tốt cho box mình thôi,mọi người đã là thành viên trong box thì tốt nhất mỗi người nên tôn trọng và có ý thức xây dựng box một chút. Đây là nơi giao lưu và chia sẻ của mọi người,biết là như thế nhưng đó là các bác đứng trên cương vị thành viên còn bác thử nghĩ nếu bác trên vai trò là mod xem.. ai cũng như thế thì quản lý sao nổi,mà mod cũng như dân thường,vẫn phải sống,vẫn phải làm và phải lo toan cho cuộc sống của riêng họ...Đó là suy nghĩ của em,có gì làm bác không vừa í bác cứ nói thẳng để em rút kinh nghiệm nhá
  5. baby_lity

baby_lity Thành viên mới

Sờ pam kinh quá,bác này spam lấy thành tích hay sao í nhở???
  6. BK_GIS

BK_GIS Thành viên mới

Ngủ muộn thế baby_lity, con gái thức khuya nhanh già lắm đó,học hành thế nào rội nhây? khi nào thì song vậy
  7. hitsolo

hitsolo Thành viên mới

Lấy thành tích mí cô thì tui có thưởng jì hôk !
  8. pka

pka Thành viên mới

@Babylity: Em tưởng tượng thế này nhé: xã em huy động dân ra trồng cây trên một quả đồi. Em trồng không thẳng hàng và ông công an xã ra bảo "Cô này trồng cho cẩn thận không tôi đuổi cô về bây giờ! Thân". Vậy em thấy thế nào? Vẫn biết là ông ấy nói vậy là tốt cho xã thôi nhưng cái kiểu cửa quyền điển hình ấy thì không ngử được!
    @Miucon: Em viết gì cho anh thì viết thẳng ra đây anh hay đọc hơn, trong hòm thư riêng chỉ có thư quảng cáo nên anh cũng ít đọc, lại để popup locker nên nhiều lúc cũng không nhận ra là có thư. Em nói có nhiều cách viết và em chọn cách viết ấy, vậy thì anh giải thích rõ hơn ý anh: anh nói đến chuyện thái độ của em, mà cùng 1 ý thì cách viết khác nhau thể hiện thái độ khác nhau!
  9. BK_GIS

BK_GIS Thành viên mới

TT lên đầu nào
  10. stormeye2g

stormeye2g Thành viên mới

Giờ lại chui xuuống thứ 2 rồi.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa