1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THÁI PHIÊN ƠI, SAO LẠI THẾ ?

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi tra_lipton_87, 28/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tra_lipton_87

tra_lipton_87 Thành viên mới

THÁI PHIÊN ƠI, SAO LẠI THẾ ?

Tớ là một học sinh Ngô Quyền , hôm nọ tớ đi học ở Thái Phiên , nhưng vừa đến cổng trường đã bị bác bảo vệ đóng cổng cái rầm , mà tớ đến đùng giờ đấy nhé . Hỏi ra thì mới biết có một cô nào đó đứng trong trường bảo bác bảo vệ không cho học sinh Ngô Quyền vào học , đây là chuyện có thật 100% , tớ không hiểu vì sao lại thế cả , tớ tới trường các bạn học rất nghiêm túc mà , các bạn có lời giải thích không ?????
  2. sanh_dieu_ngoquyen

sanh_dieu_ngoquyen Thành viên mới

Có chuyện này thật sao ?
  3. esmartweb

esmartweb Thành viên quen thuộc

không biết rõ, vì lúc đó kô ở đó..
    nhưng nếu có thật thì, cũng không rõ luôn, chắc bà kia không thích học sinh Ngô Quyền..
    mà mọi người ở đây chắc cũng chẳng liên quan gì đâu, hoanh nghênh tới Thái Phiên học mà, nếu cần còn có thể cho mượn luôn sách vở nữa cơ [ hỏi Metallic...]
    thôi, bỏ qua, lần sau nhớ mặt, nhớ tên bà kia để còn đưa lên TPC..
  4. aodai_xinhxinh

aodai_xinhxinh Thành viên rất tích cực

:)) thế bạn đã vào học trường tớ bao giờ chưa ? chưa lần nào hả ? ko biết là phải làm thẻ trước rồi mới được vào àh ? ai bảo là ko cho Ngô Quyền vào học nào ? tớ thấy tầm ca ,học sinh bên Ngô Quyền sang trường tớ học ầm ầm,có bị làm sao đâu ? trứ phi bạn ăn mặc loè loẹt và ko có thẻ ra vào trường thôi,còn đâu thì thoải mái lắm mà
    Mí cả tớ hỏi ý ko phải ,bạn hỏi ai được thông tin là cô giáo trường tớ ko cho NQ vào đấy ? mấy đứa sao đỏ chắc ?
  5. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Da đen với da trắng sắp hết fân biệt đến nơi rồi mà NQ với TP vẫn fân biệt sao? Nhưng kể ra thì câu chuyện cũng hơi li kì đấy.Ông bảo vệ trường TP đầu không có đạn chứ? Mà nếu có là thật đi nữa thì cũng chỉ ở cá nhân đó thôi fải không? Chứ TP cũng hiếu khách lắm mà hí hí .
  6. fan_mytam

fan_mytam Thành viên rất tích cực

Ui, đến mình là dân Thái Phiên 100% mà hôm đi học thêm tầm ca không đóng thùng còn ko cho vào nữa cơ.
  7. ajinomoto_vedan

ajinomoto_vedan Thành viên mới

Có thể là bạn tra_lipton_87 gặp xui nên không được vào được , nhưng mà chuyện mấy bạn NGô Quyền không được vào học thêm thì có thật , tớ cũng không hiểu vì sao nữa...
  8. tra_lipton_87

tra_lipton_87 Thành viên mới

Có thể là hôm đấy tớ gặp xui nhưng mà tớ đã đến học ở thái Phiên nhiều lần rồi mà
  9. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Hay lần đấy em mặc quần sooc đi học hả em? lên người ta mới cho em đứng ngoài.....
  10. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

Cái ông này toàn ăn nói vớ vẩn .
    Nếu đúng là có chuyện ấy thật thì đúng là lạ . Giờ tan tầm thì tất cả học sinh trường khác đến học là chuyện bình thường mà . Trường Trần Phú còn bắt làm thẻ nữa thì đúng là rách ruột . Thế mới biết bố Tá @ , bố Điệp , bố Khanh...trường NQ dễ tính thật .
    Nhưng mà cũng cho hỏi mấy giờ rồi mà còn phân biệt Thái Phiên với Ngô Quyền vậy . Không ngờ sang thế kỉ 21 rùi mà còn có những ông già cổ hủ vậy . Chán !