1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tham gia GreenS nhận thẻ ATM

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi polipham1811, 09/05/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. polipham1811

polipham1811 Thành viên mới

Thông tin về hoạt động đổi đồ cũ trong ngày hội "GreenS- hành trình doanh nhân xanh" đang được cộng đồng trẻ đặc biệt quan tâm những ngày qua. Hôm nay, GreenS xin phép bật mí thêm vài thông tin sốt dẻo nè:
    -
    GreenS sẽ tiến hành nhận đồ cũ trước ngày hội trong 3 ngày 10-11-12/5 tại 4 địa điểm: ĐH Kinh tế TP.HCM, ĐH Mở, ĐH Văn Lang và ĐH quốc tế Hồng Bàng. Khi đem đồ đến, ngoài một phiếu ghi điểm (tương ứng với giá trị món hàng của bạn) các bạn sẽ được tạo một thẻ ATM Sacombank miễn phí và nhận một phiếu mua hàng ở citimart trị giá 80k/1 phiếu mua hàng.

- Những bạn không có điều kiện đến 4 địa điểm trên vẫn có thể tham gia ngày hội bằng cách đem đồ cũ đến trao đổi trực tiếp tại ngày hội (vào ngày 15/5/2011 tại Cung văn hóa Lao động). Tại đây, ngoài việc được tham gia ngày hội đổi đổ, các bạn còn có cơ hội rút thăm may mắn trúng ATM có tiền, tổng giá trị giải thưởng lên đến 5 triệu đồng! Ngoài ra, tất cả các bạn tham gia chương trình đều được tặng một túi mua sắm làm bằng chất liệu thân thiện với môi trường.

- Thêm thông tin về cách thức đổi đồ: Khi nộp đồ cũ các bạn sẽ được nhận một phiếu ghi điểm ứng với giá trị món hàng của bạn. Số điểm sẽ được trừ dần khi các bạn chọn các món hàng có giá trị nhỏ hơn hoặc bằng tổng số điểm bạn đang có. Nhắc các bạn một lưu ý nhỏ: tuy là ngày hội đổi đồ cũ nhưng chỉ có những món hàng bảo đảm chất lượng thì mới được tham gia chương trình nhé.
    Ví dụ: Tớ nộp một cuốn sách 5 điểm, một cái balo 15 điểm -> tớ có 20 điểm. Khi tớ chọn 1 cái áo 13 điểm -> tớ còn 7 điểm. Với 7 điểm đó tớ sẽ được phép tiếp tục lựa chọn những món hàng khác, có điểm nhỏ hơn hoặc bằng 7.
    Về việc tính điểm cho các món hàng, GreenS đã lập hẳn một ban giám định để chấm điểm cho các món hàng của bạn một cách công bằng và chính xác nhất, các bạn yên tâm ha.
    Nào, bạn đã sẵn sàngng GreenS săn những món hàng độc- cá tính một cách thật là độc đáo và tiết kiệm chưa? [​IMG]

Midu
    Thực hiện bởi STSV - www.sangtacsv.com

Chuơng trình "GreenS- Hành trình doanh nhân xanh" đuợc thực hiện bởi Nhóm Sáng Tác Sinh Viên và Nhóm Dự án Giáo dục môi truờng Saigon350.