1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thẩm mỹ + kỹ năng + cơ hội? Sao mọi người box này hay gặp may thế? Tư vấn cho tớ cơ hội thành công v

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi raudaiday, 27/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LieofDali

LieofDali Thành viên mới

Ôi anh râu dại ôi, em nà gái xáu mà em yêu anh,đừng hắt hũi em
  2. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Đúng là vô thưởng vô phạt thật :)) Sắc đẹp ko có chuẩn mực và cũng sẽ thay đổi theo thời gian. Các bác ở đây chỉ nói cho sướng thôi chứ, nhìn lên chẳng bằng ai, nhưng nhìn xuống cũng chả ai bằng mình, thế là được rồi.
    Vô lý bỏ xừ! Đã thik được gái 1 đẹp thì sẽ còn thik gái 2 đẹp hơn, rồi gái 3 4 5 đẹp hơn nữa nữa. Nên chả có chuyện zai lăn lộn sống chết với 1 gái nào đó đơn thuần chỉ vì cô ta đẹp cả. Điều có thể giữ chân 1 ng` đàn ông tốt là cái khác cơ, chứ có bao giờ là sắc đẹp ngoại hình đâu mà phải lăn tăn?!
  3. tojlatoi

tojlatoi Thành viên mới Đang bị khóa

Anh chủ thớt lập topic xưng hùng xưng bá àh.... jả vờ ngây thơ hay jớt quá không có pé nào để ý nên hoá " dại " .. Thích gái xinh thì chịu khó nhịn ăn vài bữa đi.. đem tiền ra trước cửa hale mà đếm ... nhìn kỹ vào không hoa mắt nhá... Cẩn thận nhìn đâu cũng thấy xinh tý tởn nó lừa cho... kaka
  4. VitConHamAn

VitConHamAn Thành viên mới

Đọc từ trên xuống dưới thấy bé Honeynclover nói đáng iu nhất. Thưởng bé cây kẹo, mút thôi chứ đừng cắn nhé.
    Làm thằng đàn ông mà mở miệng ra chỉ được câu "bé này đẹp, con kia xấu" thì kể ra cũng phản cảm thật. Nhưng bọn gái chúng nó cũng thế thôi chứ khác deck gì. Chú nào cưa được gái đẹp thì anh thấy cảm phục và có một tý hờn ghen nho nhỏ. Như thằng Cường đô la, mịa, nó cũng tầm tuổi mình thế mà hàng ngon qua tay không ngớt. Nghe đồn là buổi tối ở nhà nó đíu bao giờ kéo phéc bơ tuya.
    Bác Aza nói cũng đúng. Đíu hiểu dạo này bọn nó cho bò nhảy thế nào mà sữa toàn là bổ sung DHA phát triển chiều cao với cả Canxi trắng sáng. Thế nên cái bọn 9X, gái đẹp nó nhiều như cá Basa. Chẳng bù với thời của mình, được con nào xinh ngon vừa mắt là cả bọn tranh nhau bịt mắt bắt dê. Hồi cấp 3 có con bé hoa khôi của lớp té ao, mặt dù được cứu vớt kịp thời nhưng em vẫn không qua khỏi, chỉ vì cái chú thầy giáo tranh với bọn con trai đòi hô hấp nhân tạo. Hix, xinh xắn thế mà bạc phận.

5. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên rất tích cực

đoạn này là thật ạh.
    nhưng đó là thời ngày xưa, thời của chị em mình thôi
    chứ bây giờ hồng nhan nó bạc triệu rồi, đâu có bạc phận nữa
    gớm , ngẫm mà chán thay, đàn ôg thấy em nào xinh tớn lên,
    giai đi với em, mà cứ ngoài trái ngoái phải nhìn gái là em tát
    tát cho khi nào nhớ thì thôi
    chả có kỹ năng kỹ nghệ gì đâu
    quan trọng là phải ngoan các anh ạh
  6. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Lằng nhà lằng nhằng. Ko gái gú!!!! Ông có vài đứa bạn con gái có dễ chịu hơn là vài em trong diện tấn công ko??? Lợi này :
    Không phải nghĩa vụ.
    Không phải đầu tư.
    Không phải thỉnh thoảng đi cấp cứu hoặc bị điều động đi làm việc gì gì đó.
    Không phải lo cho em nào hết.
    Còn muốn gì nữa nào ???
  7. nam1010

nam1010 Thành viên mới

Hí hí, thế thì nhất rồi còn gì. Nghĩ như bác thì yêu đương lằng nhằng làm gì, nghỉ cho khỏe có phải thích không? Nhưng cháu cứ tưởng tượng cái cảnh một anh trai gặp một "đứa bạn là con gái", một tay thò vào túi quần gãi gãi, tay kia đưa lên miệng quẹt dãi dớt, mặt đỏ bừng lí nhí: "Cho tớ đi, cho tớ đi, một năm nay tớ chưa được quan hệ với ai cả" là cháu lại thấy nản rồi.
    Vậy nên cháu trả lời luôn câu cuối của bác. Còn muốn phang nữa, mà muốn phang thì phải khổ phải nhục mới thành được bác ạ.
    Đúng là cái nick nó vận vào thân đấy, nick gì không lấy bác lại lấy cái donkey, hị hị hị.