1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất hiện nay?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hoangphi2107, 10/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangphi2107

hoangphi2107 Thành viên quen thuộc

Ngày nay, các tín đồ làm đẹp trên khắp cả nước kéo nhau đến các thẩm mỹ viện ở TP. Hồ Chí Minh để làm đẹp cho mình. Vì nơi đây được biết đến là “cái nôi” của ngành thẩm mỹ Việt Nam. Và là trung tâm thẩm mỹ uy tín, chất lượng được hàng ngàn khách hàng bình chọn. Vậy thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất? Cùng tìm hiểu bài viết sau, để có câu trả lời cho mình

Thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất hiện nay?

Sài Gòn là 1 trong những thành phố xa hoa và hiện đại nhất Việt Nam. Nơi đây tập trung cho mình hàng trăm thẩm mỹ viện làm đẹp. Với hệ thống dịch vụ làm đẹp đa dạng, cho cả nam và nữ. Tuy nhiên, cái gì cũng có hai mặt của nó. Và các thẩm mỹ viện cũng vậy. Không phải địa chỉ làm đẹp nào cũng chất lượng như nhau. Vậy thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất?
    Khi được hỏi về điều này, Chị Celine Nguyễn (25 tuổi – Quận 5) tâm sự trên diễn đàn làm đẹp: “Thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất hả? Tôi nghĩ đó là Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Hồi trước tôi nhấn mí ở đó đẹp lắm. Phải nói bác sĩ mát tay ghê, làm không đau mà lại còn rất đẹp. Thích quá tôi hứa sẽ quay lại. Chị em cũng đến thử cho người ta tư vấn coi xem sao nha”.

Đồng ý kiến, Chị Cherry Huynh (22 tuổi – Thủ Đức): “Hồi đó giờ em nhát lắm, muốn làm đẹp mà không dám vì sợ đau. Nhưng sau khi đến với Thẩm mỹ viện bác sĩ thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng, ở quận 3 ấy em không còn sợ nữa. Bác sĩ giỏi, nhân viên thân thiện. Nói thiệt thích lắm, cho 5 sao luôn. Nếu bình chọn thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất, em sẽ chọn nơi này”.

Đó là ý kiến của một số khách hàng, còn theo các chuyên gia thẩm mỹ, để biết thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất. Các bạn cần dựa vào những tiêu chí sau:

+Địa chỉ thẩm mỹ mà bạn chọn lựa, có được cấp giấy phép hoạt động không, được bộ Y tế và khách hàng đánh giá như thế nào?
    +Thiết bị máy móc, công nghệ thẩm mỹ có hiện đại không?
    +Bác sĩ có trình độ chuyên môn, tay nghề, kinh nghiệm ra sao?

>>>>>>>Tìm hiểu nhiều hơn về sự phát triển của ngành phẫu thuật thẩm mỹ

Thẩm mỹ viện làm đẹp lý tưởng nhất Sài Gòn

Sau nhiều cuộc khảo sát và tổng hợp ý kiến từ phía các khách hàng về thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất. Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, ở 115 Trương Định, Phường 7, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh đã và đang liên tục dẫn đầu danh sách, với lượt bình chọn cao “ngất ngưởng”. Trở thành thẩm mỹ viện được khách hàng yêu thích và tin tưởng bậc nhất hiện nay.

Đến với Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng để làm đẹp, các bạn sẽ được:

+Đích thân Bác sĩ thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng thực hiện phẫu thuật thẩm mỹ. Với kinh nghiệm hơn 20 năm và nhiều năm tu nghiệp tại các nước hàng đầu về thẩm mỹ như Hàn Quốc, Hoa Kỳ. Chắc chắn Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ thực hiện khéo léo, chất lượng và mang đến cho bạn vẻ đẹp hoàn hảo.

>>>>>>Mời các bạn xem bài viết đầy đủ hơn tại đây: Thẩm mỹ viện nào ở Sài Gòn uy tín nhất

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 028.3932 2222 - 028.3932 7777