1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam và những điều cần biết

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hoangphi2107, 10/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangphi2107

hoangphi2107 Thành viên quen thuộc

Là quốc gia đang trên đà phát triển, cuộc sống của người dân Việt ngày càng được nâng cao. Mọi lĩnh vực trong đời sống xã hội đều có điều kiện được mở mang, phát triển. Và ngành phẫu thuật thẩm mỹ cũng vậy. Hiện nay ở Việt Nam xuất hiện rất nhiều thẩm mỹ viện làm đẹp, với hệ thống các dịch vụ thẩm mỹ đa dạng. Bài viết dưới đây sẽ giúp các bạn tìm hiểu và khám phá về thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam. Một địa chỉ làm đẹp “hút hồn” khách hàng trong và ngoài nước.

Thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam bạn đã biết chưa?

Trong thời buổi khi mà người người, nhà nhà đều có nhu cầu tân trang nhan sắc của mình, thì sự ra đời và phát triển của các thẩm mỹ viện, được xem như một nhu cầu tất yếu. Điều mà ông bà ta thời xưa đều hay nói với nhau – có cung thì có cầu.

Hiện nay, việc tìm kiếm một thẩm mỹ viện làm đẹp là điều vô cùng dễ dàng. Và trong hàng loạt các địa chỉ thẩm mỹ đó. Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, ở 115 Trương Định, Phường 7, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh nổi lên như một gương mặt tiêu biểu. Thẩm mỹ viện được hàng ngàn khách hàng tin tưởng, lựa chọn. “Phong” cho cái danh hiệu mà biết bao thẩm mỹ viện mơ ước – Thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam.

>>>>>>Địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín nhất

Chia sẻ về điều này, chị Huyền My (Hải Châu – Đà Nẵng) nói: “Thời trước em rất sợ thẩm mỹ, vì em sợ đau, sợ nguy hiểm. Nhưng từ sau khi em đến với TMV Ngô Mộng Hùng. Cái thẩm mỹ viện ở quận 3 ấy, em nghe đồn đây là thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam, thì em hoàn toàn thay đổi cách nhìn của mình. Chỉ sau vài giờ thẩm mỹ, em như được lột xác. Chị nhìn em hiện tại mà xem, ai ai cũng khen em người đâu mà xinh đẹp thế (hihi). Nói thật em mãn nguyện lắm”.

Đồng quan điểm, Nickname Giochieumuadong1289 chia sẻ: “Nếu cho em bình chọn thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam, em sẽ chọn Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Em thì chưa phẫu thuật thẩm mỹ nhưng hồi trước mẹ em, dì em, rồi cả mấy đứa bạn thân của em đều làm đẹp ở thẩm mỹ viện này. Ai ai cũng đạt được mong ước của mình. Em thấy dịch vụ nào họ cũng làm tốt, làm đẹp mà còn đảm bảo an toàn nữa. Em cũng đang tính tuần sau qua đó sửa mũi, độn cằm. Mấy mẹ có ai đi cùng em không ạ”.

Tại sao chọn Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng?

Không có gì là ngẫu nhiên, cũng chả có thẩm mỹ viện nào mà tự dưng được nhiều khách hàng tin yêu, lựa chọn.Và thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam – Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng cũng vậy. Sở dĩ làm được điều đó là bởi:

+Được hoạt động dưới sự dẫn dắt của bác sĩ thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng, thành viên của Hiệp hội phẫu thuật thẩm mỹ quốc tế. Với kinh nghiệm gần 20 năm trong lĩnh vực thẩm mỹ, lại thường xuyên học tập tu nghiệp ở nước ngoài, được tiếp xúc với các kỹ thuật làm đẹp tiên tiến hiện đại. Để từ đó áp dụng cho các khách hàng của thẩm mỹ viện, giúp khách hàng có được ca phẫu thuật an toàn, chất lượng tốt nhất.

+Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng được trang bị đầy đủ các thiết bị máy móc tiên tiến. Có các phòng mổ cũng như phòng nghỉ ngơi hồi phục cho khách hàng vô cùng khang trang, hiện đại. Chất liệu làm đẹp tại thẩm mỹ viện đều được nhập khẩu ở nước ngoài, tại các nước có ngành phẫu thuật thẩm mỹ nâng mũi phát triển nhất hiện nay như Hàn Quốc, Hoa Kỳ,

>>>>>>>Mời các bạn xem bài viết đầy đủ hơn tại đây: Thẩm mỹ viện nổi tiếng ở Việt Nam

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 028.3932 2222 - 028.3932 7777