1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tham vọng của người con trai!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi oneagain, 07/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oneagain

oneagain Thành viên mới

Tham vọng của người con trai!

Bạn nghĩ sao về một người con trai đầy tham vọng,và họ sử dụng chính bản thân mình để đạt được tham vọng đó?
    Bạn trai tôi là một người tôi đặt rất nhiều tình cảm và sự tin tưởng.Tuy nhiên,tôi lại nghe được một số chuyện về anh ấy,vấn để chỉ ở tham vọng của anh ấy quá cao,và theo một số người nói,ngoài yêu tôi,anh ấy còn có 1người nữa với lý do,gia đình người ấy có thể giúp anh ấy rất nhiều trong việc đạt được những tham vọng của anh ấy.Hiện tại theo tôi biết,anh ấy là một người thành công so với bạn bè đồng lứa,và những cái anh ấy đạt được đều do anh ấy tự cố gắng,trong những thành công ấy,ko thấy bóng dáng của sự giúp đỡ tiêu cực nào(cả tôi và mọi người đều thấy thế).Mặc dù tin anh ấy,tôi cũng ko khỏi hoang mang trước những thông tin đó,và thật sự bây giờ tôi ko biết nên làm gì.Tôi nửa muốn nói với anh ấy,để nghe anh ấy giải thích hay thanh mình gì đó,nửa lại muốn như phủ định nó,dường như tôi sợ điều đó là sự thật,và nếu như thế thì tôi ko biết làm thế nào cả.
    Ko biết mọi người nghĩ sao,nhưng tôi thì ko biết tôi nên có thái độ như nào,phần vì tôi sợ một cái gì đó mơ hồ,phần vì tôi cũng ko có suy nghĩ tiêu cực trước cách đạt được tham vọng của mình như thế,có lẽ là do tôi hơi khùng,có ai có ý kiến gì hộ tôi ko?
  2. Kimminhanh

Kimminhanh Thành viên quen thuộc

Bán thân à.
    Sợ
    Nhg nếu gặp chị Giám đốc xinh đẹp nào đó thì cũng đáng để suy nghĩ
  3. sad_girl22

sad_girl22 Thành viên mới

Con trai thì cần phải có tham vọng, nhg mà đừng dùng những hành động trái với mình để mà đạt được tham vọng ... Nếu thực sự thích chị giám đốc xinh đẹp thì cũng tốt lắm chứ hihi Được cả 2 mà
  4. oneagain

oneagain Thành viên mới

Ko phải trong trường hợp này mà,người khác ở đây là một người kém về mọi mặt,chính anh ấy khi kể về người này cũng chê rất nhiều(tất nhiên là kể với em với vai trò đang kể về bạn mình).Điều người ấy có,đấy là một ông bố làm to thôi.
  5. tdna

tdna Thành viên rất tích cực

Anh nghĩ cái gì cũng nên tìm hiểu cho kỹ càng đã, vội vã là hỏng việc rồi có khi còn oan ức cho người ta nữa.
  6. nhinchiruachu

nhinchiruachu Thành viên mới

yêu nhau là phải tin tưởng ở lẫn nhau chứ nhỉ
  7. oneagain

oneagain Thành viên mới

Vâng,em cũng nghĩ thế,nhưng nói chung để xác minh một thông tin kiểu này khó lắm ạ.Hiện tại em cũng ko biết nên làm cách nào.hiện tại em có thể biết anh ý đang làm những gì từ 10h sáng đến 3h sáng hôm sau(vì anh ấy tự động nhắn tin kể xem anh ấy đang ở đâu,làm gì,hoặc từ 11h đến 3h sáng thì bọn em buôn đt rồi,nên em chắc chắn về thời gian đó),nhưng điều em lo lắng,là em ko biết anh ấy làm gì từ lúc ngủ dậy(7h sáng)đến 10h.Sẽ chẳng có gì nếu em ko nghe thấy chuyện anh ấy có người khác,nhưng em đang cân nhắc xem có nên nói chuyện thẳng thắn với anh ấy về khoảng thời gian đó,và những lo lắng của em hiện tại hay ko.Sở dĩ em cân nhắc chuyện nói hay ko,vì giữa bọn em vẫn có những điều chưa nên can thiệp sâu quá(vì thời gian bọn em yêu nhau chưa lâu).Hix,đau đầu thật đấy ạ,các bác giúp em với.
  8. Kimminhanh

Kimminhanh Thành viên quen thuộc

Giám thị trại giam cũng chỉ quan lý phạm nhân tầm đấy thời gian. Em này còn ghê hơn giám thị.
    Có em nào xấu xấu con Bộ trưởng hay thứ trưởng ji đó mà đến jờ vẫn đi Noel một mình ko nhở. Pm anh nhá''
  9. oneagain

oneagain Thành viên mới

hix,oan cho em quá.Em ko hề quản lý mà,em chỉ thắc mắc vì các khoảng thời gian khác anh ấy đều chủ động khai báo,riêng về thời gian này thì kể cả em chủ động liên lạc cũng ko được,thế thì có phải có vấn đề ko ạ?
  10. be_heo

be_heo Thành viên mới

1. Yêu nhau phải tin tưởng lẫn nhau
    2. Nếu cảm thấy kô tin tưởng hãy xem lại điều 1
    Tái bút: Nếu có sự thật thế thì ng yêu là người nhận thấy đầu tiên chứ kô để giang hồ đồn thổi!