1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thần Điêu Hiệp Lữ qua các thời đại !!!!!!

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi speedkn, 02/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heoconlonton

heoconlonton Thành viên rất tích cực

Em hãi nhất là bản của Đài Loan, nhìn TLN chả khác gì ... Mai Siêu Phong, trông Lí Mạc Sầu còn dịu chán.
    Xem thuyết minh như VTV kể cũng có nhiều cái thú, hôm kia xem đoạn Lí Mạc Sầu đọc thơ, nghe não nề ai oán quá. đã thất. Nghe thích hơn trong bản ***g tiếng.
    Nhưng mà nghe kiểu "Quách Tỉnh, huynh tha cho Quách Phù đi mà, chắc gì Dương Quá đã làm sao", thì chán thật. Nghe chẳng giống phu phụ tình nồng gì cả, có cảm giác đang đứng chĩa gươm vào nhau quá.
    Tio xem dạo này thích Doãn Chí Bình, em mấy tập gần đây lại mê em Quách Phù mới chết chứ. Nhìn em nhí nhảnh, nũng nịu yêu yêu lạ.
  2. Phicanh

Phicanh Thành viên rất tích cực

bộ ĐL khi xem nên xem với tâm trạng ko phải TĐĐH của KD,nếu ko lầm phim này là phim bán rất chạy ở CHâu Á
    phim HK giống kịch hơn phim,ai đi xem kịch chắc biết diễn viên chính kịch nói diễn xuất khá nhưng kịch vẫn là kịch,có nhiều đoạn xem có cảm giác rất qua loa ko chăm chút
    Đọt vừa rồi chị Tiểu Long Lác mới đem cái giấy ra khoe vẫn còn cái "MÀNG",con này lởm bỏ M* .......mà cái đấy giờ vá được biết ko có zin hay ko
    chưa thấy 1 bộ TĐĐH nào ưng ý cả,lần này có lẽ vẫn vậy,năm vừa qua HK đã chuyển hướng khá nhiều sang phim nghệ thuật và thanh công đã khá rõ,.hy vọng phim truyền hình sẽ phát triển theo nhưng có lẽ 10 năm nữa mới có bản mới
  3. vinhattieu

vinhattieu Thành viên rất tích cực

Lâu ngày không gặp, chú Phicanh vẫn vô học như ngày xưa, lại còn có phần tệ hơn, đúng là thanh xuất ư lam, he he...
  4. Phicanh

ngưu tầm ngưu mã tầm mã,trong khi chú chửi anh thì rất nhiều thằng chửi chú à cài thằng bạn chú vô học là thế nào....đúng là cái nước XHCN này đẻ ra lắm cái loại "quái thai"
  5. vinhattieu

vinhattieu Thành viên rất tích cực

Anh biết là cu học AQ rất giỏi, nhưng cũng không cần phải cố gắng phản đòn một cách tuyệt vọng thế. Cái mùi vô học của cu nó bốc hơi bị xa, chả cứ ở KHC, TTVN hay vOz đều biết. Vả lại trên mặt cu hai chữ đó in rõ rành rành ra rồi, trẻ con bây giờ ba bốn tuổi đã biết đọc ầm ầm, nó thấy hết cả ấy mà.
    Nghe chú chê lại anh là vô học, thấy cứ buồn cười như kiểu đang nhìn chuồn chuồn lay cột đá. Chú lay thế chứ lay nữa cũng chẳng ăn thua gì đâu, he he...
  6. Phicanh

hỏi vô học là thế nào chứ phản công với phản pháo gì,
    mà tự dưng cứ có cái thằng mặc váy nhảy vào nói linh tinh là gì???
    TTVN thì sao ? hôm nọ mới gặp 2 người TTVN họ mời tui uống nước ngồi chửi ..........:D
    còn VOZ, tớ thấy mấy người đấy khen tó ghê đấy chứ.........mấy hôm nay mess đến ầm ầm :D bên VOZ thì chắc chắn cái loại "biến thái" như ông thì bị chửi là cái chắc,người ta bảo nhà ko có phúc đẻ con ra ko giống người.....
    nếu có nhiều người cùng chửi thì nên xem lại mình,tui cũng khoái KH thì vào đây nhưng tui ko khoái mem ở đây,chẳng qua post những gì mình thích thôi kekeke,thôi stop nhá....coi như xin ông lần sau tránh tui ra,xin ông đấy,làm ơn
  7. teppihn

teppihn Thành viên mới

cbn, lâu lắm rồi mình mới có cảm giác buồn nôn khi ngồi trước máy tính
    em xin lỗi bác phicanh em hơi bất lịch sự chứ ttvn mà có dăm thằng như bác thì em thay bàn phím ngày 2 lần
  8. Phicanh

có 1 chỉ 1 thôi viết thế cho có tí bàn phím giờ bảo hành khá,có ngồi gõ cả ngày cũng ko hỏng trừ phi cậu làm gì khác
    rỗi hơi vào đây mà chửi,thôi chỗ này văn nhã em bỏ cút luôn
    http://www.vozforums.com/view-thread-54896.htm?
  9. vejita

vejita Thành viên mới

Tại sao cứ phải lôi phụ huynh ra chửi bới như thế
    Được vejita sửa chữa / chuyển vào 20:40 ngày 26/06/2005
  10. thaovanquyet

thaovanquyet Thành viên mới

em ne .em co bit xem lai bo phim than dieu hiep lu hay than chau hiep lu ma cai co tieu long nu hay co long mac ao den nhin xinh lam hok.