1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thân gửi các bạn thành viên forum Ý tưởng - Sáng tạo

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi TTVN_History, 29/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TTVN_History

TTVN_History Thành viên mới

Hiện nay, với mong muốn viết về lịch sử hình thành và phát triển của TTVN để các thành viên khi tham gia vào TTVN - diễn đàn lớn nhất Việt Nam có thể biết về lịch sử của diễn đàn mà mình tham gia, forum Lịch sử TTVNOnline đã được mở
     Nói về sự ra đời và quá trình phát triển của TTVN thì không thể không nhắc đến sự xuất hiện của hơn ba trăm diễn đàn nhỏ ở những thời điểm khác nhau, bởi từng forum ấy đã làm nên mạng TTVN rộng lớn như hiện nay, cũng giống như muốn lập một forum khi ra đời bao giờ cũng cần có sự tập hợp các thành viên - những con người có những điểm chung như quê hương, trường lớp, sở thích? Lịch sử của các forum là một phần không thể thiếu khi viết về lịch sử chung của TTVN, và lịch sử của forum Ý tưởng - Sáng tạo  là một phần trong đó
     Và nói về sự ra đời của các forum thì không ai biết rõ ràng và chi tiết bằng chính các thành viên và các bạn quản trị của forum đó. Chính vì thế tôi lập topic này với mong muốn sẽ nhận được sự giúp đỡ của các thành viên, các bạn quản trị của forum bằng cách các bạn giúp chúng tôi viết về sự hình thành của forum Ý tưởng - Sáng tạo  như thế nào, và những nét chính trong hoạt động của forum từ khi hình thành đến nay.
     Bài viết của các bạn có thể gửi trực tiếp lên diễn đàn Lịch sử TTVNOnline, hoặc gửi qua PM cho chúng tôi. Chúng tôi rất mong nhận được sự cộng tác, giúp đỡ của các bạn thành viên, các bạn quản trị viên trong forum Ý tưởng - Sáng tạo  , không chỉ về lịch sử hình thành và phát triển của forum mình, mà về cả các hoạt động mà các bạn đã biết, đã tham gia.
     Chúng tôi xin cảm ơn trước, và mong sớm nhận được hồi âm cộng tác của các bạn