1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Thân gửi CHỒNG CŨ...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi khiemkentadovietnam, 03/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khiemkentadovietnam

khiemkentadovietnam Thành viên mới

"Thân gửi CHỒNG CŨ...

Không biết từ bao giờ Anh chua chát khi đi bên cạnh tôi, anh sợ bạn bè đồng nghiệp anh biết tôi là vợ anh.Tiền anh làm ra tôi không có cái quyền đòi hỏi và sử dụng.

Về nhà nhìn thấy tôi anh như có cái gai trong mắt, anh hậm hực, càu nhàu, hơi một tí thì anh quắc mắt tắt nụ cười. Tôi lo lắng, tôi sợ anh đang chịu nhiều áp lực công việc. Mỗi lần muốn hỏi anh việc gì tôi như phải hít một hơi thật sâu lấy hết sự dũng cảm còn lại trong tôi để nói nên, vì tôi sợ nói gì đó không đúng, tôi sợ tôi làm sai, tôi sợ tôi lại làm phiền anh. Tôi chưa từng hết trách mình tại sao chỉ biết im lặng khi nhìn anh đang phải đối mặt với những khó khăn ngoài kia mà không giúp gì được cho anh.

Từ khi nào anh chê tôi nấu ăn dở, từ khi nào anh chế tôi không biết cách chăm con để con ốm, từ khi nào anh học cách xét nét vợ con từng tí khi nhà cửa không được gọn gàng cho lắm.
    Từ khi nào kể cả những lúc vợ con bị ốm anh đi sớm về muộn, trong hơi men rượu ngoại thơm lừng mùi nho anh liên tục nhắc đến tên một người con gái khác, anh khen cô ta mặn mà, đầy đặn, trẻ trung và không ngừng buông lời chê bai tôi xấu. Anh chê chưa thấy một con đàn bà nào thiếu "thịt" như cô, người thì gầy như con cá mắm, gầy đét xì mo lang, chả muốn động đến, da thì xấu, lưng thì còm, suốt ngày mặc mấy bộ đồ rộng thùng thình, xương mặt, xương quai hàm thì nhô ra nhìn như biểu tưởng đầu lâu xiên chèo - nguy hiểm cấm sờ.

Anh càm ràm trong hơi men, vậy là tôi đã hiểu. Vậy mà tôi đã luôn tự trách mình. Là một người đàn bà nhấc lên được thì tôi cũng đặt xuống được. Bây giờ khi tôi thay đổi và anh đòi quay lại với tôi? Xin lỗi nhé xin anh hãy bước ra khỏi cuộc đời của tôi! "
    Sau khi bị chồng cũ chê bai em thực sức sốc nặng, vừa trong cơn ốm em lại càng suy sụy hơn và cân nặng càng được đà giảm sút. Em đau đớn khi nhìn chồng vẫn tiếp tục đi sớm về muộn, thậm chí có những đêm không về nhà. Em nói chuyện với chồng nhưng thực sực mọi thứ đã không thể cứu vãn được tình thế, em quyết dứt áo ra đi giải thoát cho cả 2.

Em về nhà ngoại ở 1 thời gian, được ba mẹ chăm sóc nhưng em mãi vẫn không thể tăng được 1 lạng nào. Về sau không biết ông bà nghe một người quen trên thành phố giới thiệu cho loại thuốc vừa hỗ trợ tăng cân lại vừa giúp giảm căng thẳng stress, giúp ngủ ngon hơn, đi vào giấc ngủ dễ hơn, đào thải độc tốc, tránh mệt mỏi đã rất nhiều người sử dụng vừa lên cân mà phục hồi sức khỏe rất tốt.

Ba mẹ em mua về cho em uống. Lúc đầu uống cũng tậm tịt hôm uống hôm không, sau gần 1 tháng thì em thấy đúng là dễ ngủ hơn. Sau 3 tháng sử dụng thì bây giờ e đã thực sự béo tốt, da dẻ hồng hào thích lắm các chị ạ. Em như thỏa được nỗi lòng, trả được mối thù "nghìn năm". Em hả hê lắm. Ai ai gặp em bây giờ cũng không ngớt lời khen. Em vốn đã có chiều cao, chỉ tội gầy nên nhìn mới chán. Bầy giờ thì khác rồi. Em đăng hình lên Facebook mà ai cũng túm tụm vào hỏi em dùng gì mà da dẻ với người đẹp vậy.

Tiện đây em xin chia sẻ cho chị em cách tăng cân hiệu quả ạ?
    Các chị em muốn biết đó là thuốc gì không? Chị em gầy ốm, "chồng bỏ chồng chê" thì cứ uống Kentamax cho em nhé. Vừa đẹp người vừa đẹp da chả tốn kém mua thuốc dưỡng da làm gì. Thuốc này giúp chị em đẹp từ bên trong nên có tiền triệu đắp lên mặt cũng chẳng bằng thuốc này.

Chồng cũ em bị con bồ kia nó moi hết tiền, nó bỏ rồi. Bây giờ đòi quay lại với mẹ con em. Đúng là "thằng tồi". E nhất quyết không mủi lòng. Em dùng Kentamax hiệu quả quá nên đang làm đại lý cho họ luôn nên cuộc sống của mẹ con đã từng bước đi vào quỹ đạo. Em có tiền gửi ông bà ngoại chăm cháu còn em bán online.
    Chị em nào có nhu cầu mua thuốc thì cứ gọi cho em:
    ☎ Hotline: 0976 350 150 - 0903 1515 94.
  2. oanhnguyenvn

oanhnguyenvn Thành viên rất tích cực

Trời đọc hết lượt cuối cùng là mn khoe sp ah hê
  3. thietkewebchuyencom

thietkewebchuyencom Thành viên mới

trời cái topic, bá đạo quá ^^