1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thân gửi những người phụ nữ của TTVNOL và những người phụ nữ khắp ViệtNam(Nhân ngày của họ 20/10/200

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguoikinhbacyeumuathu, 17/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoikinhbacyeumuathu

nguoikinhbacyeumuathu Thành viên quen thuộc

Thân gửi những người phụ nữ của TTVNOL và những người phụ nữ khắp ViệtNam(Nhân ngày của họ 20/10/2004)

Trên thế giới này ai cũng có một người mẹ và những người thân là phụ nữ.Vậy mà chúng ta đã từng đánh giá thấp vai trò của họ trong xã hội.
    Đến một ngày bạn bỗng thấy thiếu một bàn tay chắm sóc,một lời an ủi động viên khi bạn vấp ngã.
    Cuộc đời bạn sẽ tẻ nhạt và vô vị biết bao khi thiếu bóng dáng phụ nữ.
    Không có phụ nữ sẽ không có những người anh hùng và không có những vĩ nhân.
    Với tôi đơn thuần chỉ có lòng ngưỡng mộ và yêu quý những người phụ nữ.Vậy mà tôi không biết vì một lý do gì mà từ bé đến giờ tôi quên tặng cho những người phụ nữ mà tôi yêu quý nhất chi đơn giản một lời chúc mừng hay món quà nhỏ hoặc một bó hoa nhân ngày 8/3,20/10.Không biết có phải vì mẹ và các chị tôi sống ở nông thôn quen lam lũ,không quen với việc được người khác tặng quà nhân ngày phụ nữ nên tôi đã quên chăng?
    Giờ đây khi đi thực tập tốt nghiệp xa quê nhà gần 300 km tôi mới thấy mình thật là một đứa con , đứa em vô tâm ,chưa hoàn thành trách nhiệm với những người phụ nữ của đời mình.
    Tôi yêu những người phụ nữ vì họ có sự tinh tế,dịu dàng,đức hy sinh mà phái nam chúng tôi không có được.
    Phụ nữ giống như những dòng nước mát dội xuống những cái đầu nóng của chúng tôi.
    Thế giới này sẽ thành hết thảy những sa mạc khô cằn và chết chóc nếu thiếu bóng dáng những người phụ nữ.
    Tôi đang đi tìm người phụ nữ đích thực của đời mình .Có lẽ vậy mà tôi sẽ khám phá ra những điểm đáng yêu của phụ nữ nữa chăng?[rose
    Nhân ngày 20/10-ngày phụ nữ Việt Nam cá nhân tôi xin chúc các bạn nữ của TTVNOL nói riêng và tất cả những người phụ nữ nói chung trên khắp Việt Nam luôn luôn dịu dàng ,nữ tính ,tinh tế và mãi xinh đẹp trong con mắt những người đàn ông của các bạn.
    Các bạn hãy tự hào rằng thiếu các bạn chúng tôi sẽ không sống được.Cuộc đời này sẽ chỉ còn toàn những kẻ sát nhân,trái đất này chỉ còn là một nấm mồ mà thôi.
    Xin tặng các bạn những đoá hoa tươi thắm nhất của hành tinh này!
  2. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Chúc mừng những người bạn người chị và người mẹ nhân ngày 20/10
    Chúc chị em KCB thêm xinh đẹp chúc chi em gặp nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống
    -------- -----------------------
    ---------------------------
    --------------------------
    ---------------------------------------
    ----------------------------------
    ----------------------------------
    ---------------------------
    -------------------------
    ------------------------
    --------------------
    Được boy_galang812003 sửa chữa / chuyển vào 00:01 ngày 18/10/2004
  3. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Gửi tới chị em KBC lời chúc hạnh phúc, thành đạt & luôn giữ được truyền thống tốt đẹp của người con gái quan họ.
  4. toctem1982

toctem1982 Thành viên quen thuộc

ôi, cảm động wá,hehê, chảy hết nước mũi ra rùi, có ai đó cho tớ mượn cái khăn mùi xoa, tốt bụng hơn thì cho tớ xin một liều đề côn den,chết thật, cảm cúm cả tuần rùi....thay mặt tớ, các bà, các mẹ các chị, các em,tớ xin chân thành cảm ơn các đồng bào đồng chí... đã gửi những lời chúc rất ưa là dễ thương tới 1 nửa của thế giới :D, hy vọng rằng đến ngày 20-10, chị em KBC nói riêng sẽ còn nhận được nhièu niềm vui hơn nữa thông qua những món quà còn dễ thương hơn nữa từ các bạn nam của KBC...hehe,
  5. natasha

natasha Thành viên quen thuộc

không biết sau 2010 chị em KBC có còn được tôn vinh thế này không nhi?
    Chúc chị em KBC 2010 hạnh phúc và nhận được nhiều quà
  6. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

thanks mọi người!!!!
    trời đất, em thèm ăn socola quá thể, lâu không được ăn.
    dù chả đúng dịp nhưng bác nào có nhã ý tặng cho em 1 phong không nhỉ? mấy lần đi học ăn hụt socola rồi, tiếc đứt ruột
  7. v200

v200 Thành viên mới

Vâng, xin chúc mư?ng các ba?, các mẹ, các chị, các em .... va? các cháu.̣