1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thân mời các anh, các chị cùng tất cả các bạn hợp tác !

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi danangman, 27/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

Thân mời các anh, các chị cùng tất cả các bạn hợp tác !

Hiện tại box ĐH ĐN phát triển rất chậm không xứng đáng với tầm vóc của ĐN nói chung và đh ĐN nói riêng. Điều này chủ yếu do ít có người tâm huyết với box.
    box ĐhĐN chưa có nhiều topic hay để thực sự một sinh viên hay những người yêu thích đhĐN học hỏi. Mong rằng các anh các chị những người đi trước chia sẽ cho những lớp đa`n em đi sau những kiến thức bổ ích. Mong rằng các anh các chị và các bạn lập ra những topic hay và bổ ích hơn.
    Tất nhiên một người không thể làm nên việc gì nhưng với tấm lòng của tất cả chúng ta, hy vọng rằng một ngày không xa, trong box sẽ có những toipc thật sự có giá trị để học hỏi.
    Online không chỉ là một hình thức giải trí mà còn là một trong những phương thức hay để học tập. Với tinh thần học tập là chính, mong rằng các anh chị và các bạn cho ra đời những topic có thể giúp những đa`n em chia sẽ những kinh nghiệm quý báu của đa`n anh đan` chị đi trước.Ví dụ như những topic của anh Gianglt rất hay và bổ ích.
    Một người không phải là mob box Đh ĐN khẩn thiết mong các anh chị và các bạn , các em ủng hộ.

Hy vọng rằng qua đây chúng ta sẽ có những topic riêng cho các chủ đề nóng bỏng ngày nay. Theo mình được biết thì hiện tại trong box có những người rất giỏi, nhưng hiện tại thì chỉ post bài khi nào có người hỏi đến mà chưa tự động lập ra một topic để giúp đỡ mọi người. Có thể topic đó sẽ có thể trùng chủ đề với một box nào đó vể khoa học kỹ thuật,thuật toán ...v...v nhưng điều đó không quan trọng bởi vì chúng ta lập topic chung cho những sv của ĐhĐN.
    Các anh chị , chúng ta có những forum riêng cho mình, nhưng một forum phát triển thì cũng cần có nhiều thành viên và tạo ra một đặc sắc riêng cho forum đó.Vậy tại sao chúng ta không lập một topic để giới thiệu chung các forum của các anh chị và các bạn, đồng thời các anh chị và các bạn sẽ cùng nhau học hỏi lẫn nhau dựa trên nền tảng ttvnonline đang phát triển rất tốt ?Chúng ta sẽ cùng song hành cùng ttvnonline cũng như forum của các anh chị và các bạn.

Một ý kiến nhỏ mong các anh chị ,các bạn và các em ủng hộ.

Sống trong đời sống cần có môt tấm lòng!!
  2. 1033

1033 Thành viên quen thuộc

DNM thân mếm,
    Mod còn lại chỉ duy nhất là LuanVN thôi, òn MinhThanh79 không thấy avfo, KTC thì chết rồi , MouseVC khoong thấy đâu cả... lên phải chịu thôi ..
    lấy ai điều hành đây hả >>
    Không phải là KTC mà là hồn ma oan khuất của KTC !!!!
    Little_Panda - Yêu em cả khi chít đi rồi !!!
  3. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

Đúng là box đã đi vào ngõ cụt, thiệt là tiếc cho đh Đn !

Sống trong đời sống cần có môt tấm lòng!!
  4. ga_quay

ga_quay Thành viên mới

Anh chị ĐHĐN thân mến!
    Thời gian qua BOX của mình hoạt động thật là chán, vì vậy cần có một phong trào nào đó để khoáy động lên. ĐHĐN có rất nhiều nhân tài đó, cần huy động sức người chứ, một vài buổi nói chuyện để phân công nhiệm vụ và cùng góp sức làm việc thì mình nghĩ chẳng việc gì không vượt qua, vấn đề là tự mỗi cá nhân của mình thôi. Bản thân rất hoang nghênh tinh thần của các anh chị đã cố gắng cho BOX của mình. Nào mỗi chúng ta hãy cố lên nhé.
    " Đường đi không khó không khó vì ngăn sông cách núi, đường đi sẽ khó khi lòng người ngại núi e sông"
    SONG TREN DOI CAN CO MOT TAM LONG. DE LAM GI ANH BIET KHONG? DE.....