1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thân mời các bạn tham gia box công nghệ sinh học!

Chủ đề trong 'Học thuật' bởi BachHop, 14/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

Thân mời các bạn tham gia box công nghệ sinh học!

Thân chào tất cả thành viên ttvn trong, ngoài nước, và đặc biệt các bạn đã đang và sẽ hoạt động trong lĩnh vực công nghệ sinh học lẫn sinh học!

Công nghệ vật liệu, sinh học, thông tin trong nền kinh tế tri thức đang có những bước đi lên, để hoà nhập với nền khoa học công nghệ hiện đại của thế giới! những bước đi của nền khoa học công nghệ nước nhà tuy chỉ là những bước khởi đầu và vẫn còn quá nhiều khó khăn, gập ghềnh.
    sẽ còn nhiều thử thách, nhiều trắc trở thế nhưng "ví như cuộc đời bằng phẳng cả, anh hùng hào kiệt có hơn ai"
    hì, đấy là thơ trích dẫn thôi, nhưng qua đó tôi mong muốn và kêu gọi những ai đang có cùng tâm nguyện , mong muốn, hoạt động trong mọi lĩnh vực, đặc biệt là công nghệ sinh học hãy đóng góp công sức nhỏ nhoi của mình.
    Dĩ nhiên là bản thân mỗi chúng ta fải cùng cố gắng học tập, tích luỹ kiến thức kinh nghiệm, nhưng bên cạnh đó hãy cùng nhau tham gia thành lập box CNSH! (hoạt động online lẫn offline); tuy chỉ là trên diễn đàn của ttvn, nhưng tôi tin chúng ta sẽ tìm được tiếng nói chung, đó là lòng ham mê khoa học (nhất là sinh học), sự nhiệt tình, và sự cầu tiến!
    Qua đây, chúng ta có thể cùng nhau thảo luận trao đổi và giúp đỡ lẫn nhau!
    tôi rất mong các bạn có quan tâm đến CNSH, hãy cùng liên kết lại để thành lập box CNSH, tuy hiện nay có nhiều website về công nghệ sinh học, nhưng tại sao không cùng nhau thành lập một box riêng cho tất cả chúng ta? đây sẽ là nơi hội tụ của những tiềm năng, tài năng tương lai, đó là mơ ước của chúng ta và điều này chỉ thành hiện thực khi tất cả chúng ta cùng nhau xây dựng!
    mời các bạn đăng ký thành viên!
    về việc đăng ký Mod, hãy liên lạc với BachHop và Admin!
    thân chào tất cả các bạn, và rất cảm ơn các bạn đã quan tâm đến topic!

cuối cùng, các bác mod đừng del vội, nhá, cám ơn!

BachHop