1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

than phiền đây!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi lmh_h, 19/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

than phiền đây!

e hèm ! em chào mọi người .
    hôm nay em bức xúc quá nên len tiếng đây.
    dạo này hình như box đang xuống dốc , topic mới thi ko có, thành viên thì cứ đăng kí xong rồi để đó , vậy là sao ?
    hình như mọi người dạo này ko con thiết tha với box như những ngày đầu nữa .
    vậy nên em xin mọi người cho ý kiến để vưng dậy tinh thần của box ta.

tiamo

2. nuocchanhnhe

nuocchanhnhe Thành viên mới

mình thì nghĩ rằng !..ko nhất thiết fải có nhiều tôpic...mà mỗi tôpic là một chủ đề thật sự...mọi người có thể lấy đó làm tiêu đề chung để viết một loại bài "dạng như thế..dĩ nhiên fải sáng tạo chớ"...vậy là...chất lượng cần có của mỗi tôpic nhá!
  3. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

uhm anh biết và hiểu ý tốt cua em nhưng lần sau đừng có tự ý thêm một cái topíc giống nhau nữa nhé đừng làm những chủ đề giống nhau nhiêùi quá phí đất ra em àh
    quả thật hiện nay box đang đi xuống rất nhiều và chúng ta đang chờ một sự thay đổi để đưa box trở lại.Uhm xin mọi người hãy nhớ đến sose nguời đã có công rất nhiều với box nhưng vì một số lý do đã ko tham gia được trong thời gian vừa qua,có một tin là sắp tới chúng ta sẽ thấy được sự trở lại này và mong rằng chúng ta sẽ cùng nhau đưa box trở lại như ngày xưa.Ít ra rằng hiện nay chúng ta đã có thêm khá nhiều nhân mới đó là một điều kiện rất thuận lợi cho chúng ta phải ko các bạn?
  4. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Box mình sau 1 thời gian hoạt động rất tích cực,hiện đang chững lại,có lẽ bởi thời gian của các thành viên đều eo hẹp.Hơn nữa các topic ko có gì mới mẻ và snág tạo,khiến cho chúng ta có cảm giác chán và ko có hứng viết
    Các bạn ơi,chúng mình cùng bàn xem những vấn đề nào đang đc quan tâm nhất hiện nay để làm topic mới nào!
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  5. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Đúng là những topic của chúng ta không hấp dẫn,sự sáng tạo chưa cao.Nhưng có lẽ chúng ta cũng có ít người hoạt động trên mạng thường xuyên.Những chuyên gia của chúng ta lại wá bận rộn.Có lẽ chỉ vài tuần nữa khi chúng ta đón chào sự trở lại thì tất cả lại vào khuôn thôi.
    In the end
  6. hippopotamusvn2000

hippopotamusvn2000 Thành viên rất tích cực

Ko ngờ thím cũng lượn sang đây chơi....nhớ thím ghê. Mà ở bên VIMA thím cũng có post được bài nào ra hồn đâu, người đâu mà chưa nhìn thấy mặt đã thấy yêu rồi!!!
    E hèm, góp ý thôi, đừng tưởng chê nhá. Box NQ cũng đã từng lâm vào tình trạng này rồi, các bạn ko thể làm dì được đâu ( chỉ giống khoản các thành viên ít online thôi, chứ khoản mấy chủ đề là ko giống nhau đâu ), chẳng phải 1 mình box các bạn bị thế, box nào cũng có thời gian như thế, vì là box PTTH , có nhiều thành viên đi học, đâu có thòi gian nhiều online,lúc lên mạng thì lại chẳng thấy có dì mới ====> cũng chẳng cần post bài. Vì thế, cứ để thế thôi, chẳng làm được dì nhiều đâu. Cứ đến màu là box lai đông ngay ấy mà. Tốt nhất là nên offline nhiều vào, các thành viên sẽ thấy ko khí box vui ===> tham gia tích cực hơn kể cả khi box xuống dốc.......he he he, người có kinh nghiệm có khác!
  7. toi_chu_gi

toi_chu_gi Thành viên mới

ơ kìa mọi người đừng thất vọng chứ à?!! Sắp tới rùi , thời kì box chúng ta trở lại , he he hevì SOserone sắp trở lại rồi, hi vọng là So nhà ta sẽ làm cái gì đó gọi là khơi dậy tinh thần cuamỏi nguời , tôi cũng hi vọng mọi nguời đều còn cái nhiệt hiuết đó để có thể tham gia, vui chơi nữa chứ nhỉ
    SO hi vọng 1 ngày gần đây, mong mọi nguời ủng hộ.Hãy coi đây là 1 lời hứa!
    MIZ U EVEN NEXT 2 U
  8. LKP

LKP Thành viên mới

Không biết nhà thông thái của chúng ta là ai nhỉ.Có vẻ tài năng đây.Cho xem mặt cái
    Chester
  9. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

cũng ko hẳn là như bạn nghĩ mọi việc đều là từ mọi người cơ mà chứ có phải riêng ai đâu nhưng nói chung là chúng ta có niềm tin hơn tôi nói có phải ko nhỉ các bạn???
  10. nuocchanhnhe

nuocchanhnhe Thành viên mới

ông cháu chỉ được cái nhanh nhảu đoảng thui a`...thím thích chung mà ... ...lại còn hay xiên xỏ nhận xét xằng vài bài vít nữa chứ....cháu thử coi lại xem ...có fải mấy lần cháu pót giống nhau ko ha?thím đọc được có chut xíu mà đã thấy 3 lần rùi!...nhưng mà cũng chân tay khoẻ ra fết đấy...cứ thế nhá!
    chỉ là .....