1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Than thở hội

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Capuccino, 07/12/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ngatun267

ngatun267 Thành viên quen thuộc

mãi chả # :| :| :|
  2. Hiepsylon

Hiepsylon Thành viên mới

To cung buon lam, chan lam, met moi lam, cang thang lam ... nhieu lam lam. To ghet nhung ngay nghi, to muon duoc ngoi sau xe may cua ai do va lang thang khap pho phuong. To dang bo vo o mot thanh pho xa la. To uoc gi ... uoc gi ... nhưng to ko an hân vì đa quyết đinh như thế này. Tớ muốn lao vào cv và tớ sẽ cố găng hoàn thiên bản thân để ngoan hơn va "biết yêu" hơn.
    Hic hic nghe giông như tớ đang doc khâu hiệu ầy nhây? Hi hi hi
  3. Hiepsylon

Hiepsylon Thành viên mới

Làm gi bây giờ nhỉ? Nó nhin đồng hồ mới đó mà đã qua ngày mới. Trơi lạnh quá, nam môt mình trên giường ôm chiếc đt và dung trom wifi nhà hàng xom. Hôm nay 2 cô bé ơ cùng có việc nên ko về nhà mình nó chìm trong căn phòng mà mọi khi chat lăm. Lăn qua lăn lại bất giác nó mơ ước cham vào môt cơ thể người. Nó có dang thương ko? Nó vân cuoi te te và chưa để ai thay nó khóc. Nó có còn gian người đó ko? Khá nhiều người hoi nhưng nó chỉ cuoi thôi, gian mà làm gi, gian có giúp nó thành cô gai xinh đep và giau có ko? Gian có làm thay đôi sự thực dụng ko? Nó sẽ ko bao giờ giau như tiêu chuan của họ và nó cũng ko muốn giau để bị một kẻ thực dụng săn đuôi. Mẹ sợ nó buon nên hôm nao cũng goi cho nó. Nó vui và hạnh phúc vì cuộc sống that tuyệt vơi khi lúc nao mình cũng là trung tâm của gđ, lúc nao cũng được quan tâm nhiều nhất. Nhớ hôi bé mỗi lan mẹ gian la nó lại giã vo om để mẹ quan tâm và chỉ chăm mình nó. Nhà ngheo lại đông anh chị em nhưng vì bé nó hay om nên được học hành tử tế, vì thế mà bây giờ nó muốn em nó, chau nó phải đi học. Nó ko biết có cố găng được ko nhưng nó tin nó sẽ làm được vì nó rất cưng đâu.

Hic hic hôm nay nó hâm rồi, leng keng rồi, cuon tron trong chăn âm mà sao thay lanh quá! Nó đinh khóc nhưng nhớ hôm kia đi chơi với ban thì gap môt người ngủ ơ via hè neu biết "suong" như nó mà còn khóc thì chac nó bị đánh don bét mông quá hic hic ...

Ummbala 1 2 3 ngủ thôi!
    Hôm nay hâm hơi lâu hic hic!
  4. mo912

mo912 Thành viên mới

mình đang ngồi trc máy tính, hơn 3h sáng. mình ko nói chuyện với ny. mình ko nói chuyện với bạn bè, mình đọc 1 quyển truyện cô giáo giới thiệu sáng nay. mình đọc đc nửa quyển rồi.
    sách hay.
    mình nhìn về góc fòng, có nên chơi guitar h này ko nhỉ? thôi vậy để ngồi viết cái này.
    cuộc sống của mình đều đều, bình dị, mình hạnh phúc với nó và chẳng có gì để than thở cả he he
  5. nw4good

nw4good Thành viên mới

Than thở ít thôi.
  6. Hiepsylon

Hiepsylon Thành viên mới

Cứ nghĩ là mình khoẻ lăm thế nhưng hic hic lại ôm rồi. Hiệp sỹ mà ôm sao? Hic ko thể như thế được mêt moi quá, may man là hôm nay đã xong việc sau khi công bố bang giá mới cho năm 2011 thì sẽ có 1 tuân để thăm dò y thị trường vì vay phải nhanh khoẻ thôi. Hic hic ước gì bây giờ có ai đó làm Thị Nở nâú cho mình bát chaó hành nhỉ? Hic hic thôi đóng 2 vai luôn vâỵ hi hi đi nâú cháo ăn thui cố lên hiệp sỹ Còi ơi hic hic
  7. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

ớ, lợn là phải béo chứ sao " còi " cho đặng, mà nhất lại là Nhợn hiệp sỹ, phải ăn khoẻ ngủ khoẻ, mới có sức để khoác lên mình chiếc áo choàng của Hiệp Sỹ chứ [:P]
  8. Hiepsylon

Hiepsylon Thành viên mới

He he tớ xơi hết 1 em gà 1,5kg đâý nhé, chưa kể ăn ôc thì tớ là cao thủ đâý he he nhưng mà Coì thì vân Còi hic hic ăn xong bát chaó tiá tô, uong thêm thuoc giờ bùn ngụ quá. Ngủ thôi ngủ đủ giac để xinh hơn hi hi

Chuc Yukiter ngủ ngon nhé!
  9. yukiter1408

yukiter1408 Thành viên mới Đang bị khóa

ừ chúc pig ngủ ngoan, ngủ ngon.
    há há tớ cũng xơi đc 1 em gà cỡ đó với điều kiện, hoặc luộc hoặc quay cả con, cấm đc chặt, thái nhỏ >:)lỡ có chặt + thái chỉ mút mỗi cái cổ vớicấi chân và cái cánh:)>-
  10. rubystar

rubystar Thành viên mới

Hôm nay thấy chán, mình tự nhận mình thất bại. coi như 1 lần vấp ngã, lấy kinh nghiệm lần sau chiến đấu tiếp. quyết phục thù bằng đuợc.hjj...