1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thăng Long.......... nào cùng đếm ngược !

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi vietanh2010, 18/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Mai chiến và thắng nhé
  2. yokozozo

yokozozo Thành viên mới

hic! BB fải thương e chứ, hem có đk onl. Tui thân
  3. valentino29

valentino29 Thành viên mới

Yeah!!! Hôm nay đã thắng, vui ghe^.Hom nay, chị em mình chơi tâm lý có vẻ thoải mái.
    Hôm nay, dàn HLV của đội mình có vẻ hùng hậu, đề nghị một bác nào đó recap trận hôm nay đi ạ, và có comment nào thì góp ý luôn cho chị em biết và sửa ạ.
    Cheers
  4. ki_ban

ki_ban Thành viên mới

9 E Ngân hôm nay siêu sao quá , ghi điểm liên tục ...(dù rằng ... anh chả hiểu em oánh bóng rổ kiểu gì ...he he ! ) .
    E Haf oánh vẫn hay ... mỗi tội nghe đoạn em nói với em Nầm là '''''''' chị oánh nó rồi đấy chứ ...'''''''' ... anh thấy lạnh hết cả mình => con gái bi h máu chiến quá .
    Các em khác thì nói chung là bình thường ...
    ah ! riêng em Ếch : còn phải tập nhiều ... he he !
    em Nga , e vẫn chưa đánh rõ được vị trí trung phong , lang thang trong khu vực 3s quá nhiều , không yểm trợ được đồng đội trong tấn công ... có bóng là tìm mọi cách bổ vào trong ( đoạn này giống anh ) ( Ngọc bé cũng có lỗi sai này ) .
    Ah ! E Ánh đánh hay quá , điều phối bóng tốt dẫn dắt trận tốt ( điểm này khá hơn em Thụy Anh )
    Được ki_ban sửa chữa / chuyển vào 19:21 ngày 09/02/2009
  5. valentino29

Vang, em xin ghi nhan, mấy trận trước em hay ty` nguoi, nhung dao nay em chan'''''''' tro` day'''''''' lam roi, nen em hay chay lang thang trong khu 3 s nhưng chẳng làm được gì.Đung'''''''' la con phai tap rất nhieu`.
    Em nghĩ là cũng còn nhiều vấn đề nữa, trừ anh Linh ra còn 4 bác còn lại đâu oy` ạ? Hay có j khuyên cho mọi người tập từng vị trí ntn ạ?
    Được valentino29 sửa chữa / chuyển vào 00:37 ngày 09/02/2009
    Được valentino29 sửa chữa / chuyển vào 17:12 ngày 09/02/2009
  6. valentino29

Anh bom tấn của Thăng Long sắp đi mà chẳng truyền cho em ngón nghề nào của trung fong 2 cả. Em chán cảnh tỳ người lắm rồi.Làm một vài trận thôi chứ trận nào cũng làm thì........
  7. valentino29

Quên mất quan trọng nhất là 2 chuyện
    1/ Lịch đấu tuần này đã đổi, ko phải là 2h chiêù chủ n hật tuần sau. Thăng Long vs No Name tại sân trường Thực Nghiệm mà là 8h30 CN ngày 15/2 đấu ở sân Vạn Phúc nhé
    2/ Chuyện đi chơi xa của đội mình, mọi người đóng góp ý kiến nhiệt tình đi. Làm thế nào đi càng sớm càng tốt, để đông đủ mọi người, cho vui.
    Được valentino29 sửa chữa / chuyển vào 17:14 ngày 09/02/2009
  8. ki_ban

ki_ban Thành viên mới

to Valentino : t5 tuần này đội nữ tập , anh sẽ lên tập cùng các em , chắc không chỉ bảo được gì nhiều (vì so với nhiều C khác anh đánh vẫn còn kém lắm ) nhưng biết gì chỉ nấy , các em xem có chắt lọc học hỏi được gì thì cũng tốt . Bình thường các buổi chiều anh hay ra Y , các em có ra Y thấy anh thì gọi anh một câu , anh sẽ cố gắng chỉ bảo trong pham vi có thế ...
    Buổi đi chơi của đội làm sớm tí nhỉ không tuần sau em đi rồi , hic hic ! Thứ 7 tuần này đi được thì tốt quá
  9. valentino29

Dao nay đội nghỉ tập vào t5 rồi anh ạ, vì ít người đi quá :( .
  10. ki_ban

ki_ban Thành viên mới

hì ! thế đành chịu vậy , hẹn các em vào các buổi chiều ở sân Y và sáng CN vậy
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa