1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thăng Long.......... nào cùng đếm ngược !

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi vietanh2010, 18/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. marchrain1117

marchrain1117 Thành viên mới

nhà mình pose vài cái ảnh để làm kỷ niệm đi!!!
  2. ki_ban

ki_ban Thành viên mới

he he ! cái vụ này để tớ sang Nhât mạng tốt tớ post lên photobucket cho mn nhé
  3. vietanh2010

vietanh2010 Thành viên quen thuộc

Linh Nhật hôm qua về có bị ốm không đấy, anh lo nhất cho chú sợ chú làm sao k về được nhà.
    Tối đi rồi à, cho anh gửi lời hỏi thăm đến thằng Bình béo nhé, sang rồi post ảnh lên sớm sớm để mọi người cùng chiêm ngưỡng
  4. yenmach

yenmach Thành viên mới

Thấy mọi người tụ họp vui quá...đâm ra tớ lại buồn nghê...huhu...
    Số tớ số ruồi bu....từ năm 2004 đến giờ chưa có buổi tụ họp nào mà có mặt tớ...(ngẫm lỗi tại mình và có lẽ cũng do lỗi người khác)
    HN yêu thương không chỉ riêng tôi.Người hãy giữ cho riêng mình nữa nhé!
  5. ki_ban

ki_ban Thành viên mới

zạ ! e cám ơn anh zai Vịt và toàn thể ace TL , mong rằng em sẽ sớm hoàn thành xong công việc của mình để về tụ họp cùng mọi người trong mái "nóng" Thăng Long ...
    Chúc các đàn anh F1 , F2 sẽ luôn sống mạnh khỏe và hạnh phúc với gia đình của mình ...
    Đặc biệt xin chúc bác Linh sang Áo sớm trấn định về tinh thần , sớm kiếm được 1 cô người Đức để luyện tập tiếng Đức cho tốt hơn ( cứ như em sang Nhật được 5 năm mà không kiếm được cô Nhật nào nên tiếng Nhật vẫn cứ kém thì buồn lắm ...)...
    Chúc các tv F3 sẽ sớm định hình được công việc và sớm yên bề gia thất (để khỏi cạnh tranh với mình sau này trong công cuộc chăm sóc các em gái TL đáng yêu ) ...
    Chúc các tv nữ F1 , F2 ... sẽ luôn xinh đẹp và giỏi giang , chị em cố gắng bảo ban nhau trong cuộc sống , bảo vệ nhau khỏi nanh vuốt của các loài "dã thú" trong và ngoài TL
    À ! có lời nói riêng với Nầm và Nấm , 2 đứa có cá tính rất mạnh mẽ nhưng dường như ... hơi mạnh mẽ quá thì phải có cá tính thì là một điều rất tốt ... nhưng các em cố gắng nhẹ nhàng hơn 1 chút để ngày một đáng yêu hơn nhé

Được ki_ban sửa chữa / chuyển vào 15:49 ngày 18/02/2009
  6. valentino29

valentino29 Thành viên mới

@ anh Việt Anh: Tuy không uống kiểu "mông cổ" nhưng em ít ra cũng cố gắng cạn 50% với bác cả, uống với anh V.Anh và anh Linh béo rồi còn j`?Anh phải ghi nhận sự cố gắng của em chứ ke ke...Mà anh V.Anh cũng uống "giữ" lắm đấy, đến cuối cuộc rồi mà vẫn thấy mặt anh tỉnh bơ như chưa uống gì.
    @anh Nam: mấy kiểu anh *** của anh "LInh béo béo béo" do anh em mình dàn dựng hơi bị sai lầm anh ạ, quả máy ảnh em cầm để chụp lại là máy của chính chủ, thế nên chắc anh ý xóa hết rồi
  7. AnhMiu

AnhMiu Thành viên quen thuộc

Linh béo ui, post cái ảnh nóng chân em Ng và bàn tay xx của ai ý lên nhé !!! ;)
  8. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Thế là anh Linh nhật đã trở về với Nhật Hẹn gặp lại anh vào mùa hè này hehe
    Chiều t6 có vụ hay ho
  9. ca_mapBK

ca_mapBK Thành viên mới

@ki bẩn : tao chúc mày rồi đấy nhá,nhớ xem xét hộ tao vụ psp :D hậu phương cứ yên tâm để tao trông nom cho >:) :))
  10. yokozozo

yokozozo Thành viên mới

thứ 6 có vụ j thế chi BB
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa