1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thăng Long.......... nào cùng đếm ngược !

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi vietanh2010, 18/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. marchrain1117

marchrain1117 Thành viên mới

ức thế, đây là lần thứ 2 điểm mình ko đc công nhận..... chả hỉu mắt mũi TT nhìn đi đâu!!!!
  2. marchrain1117

Chiều nay trận đấu jữa Griffins-Thăng Long tưởng fải hoãn tiếp...may thay, trời lại tạnh mưa....Sau đây là tỉ số trận đấu chiều nay ( but do hok có biên bản nên chỉ viết đc điểm tổng từng hiệp , chứ hok ghi rõ đc đỉêm cá nhân )...
    GRIFFINS :
    H1 : 10đ
    H2 : 8đ
    H3 : 18đ
    H4 : 25đ
    + Lỗi : số 13 2 lỗi
    số 5 2 lỗi
    số 0 1 lỗi
    số 6 1 lỗi
    số 11 1 lỗi
    Thăng Long :
    H1 : 2đ
    H2 : 6đ
    H3: 6đ
    H4: 15đ
    + Lỗi : số 3 5 lỗi
    số 6 2 lỗi
    số 7 1 lỗi
    số 8 1 lỗi
    số 14 1 lỗi
    số 92 1 lỗi

BB đọc kỹ chưa zậy.... nàm j` có điểm thành fần đâu..... nàm mình bực nhầm lúc rùi!!!
    ng` ta đánh ngoan hiền là zậy....
  3. valentino29

valentino29 Thành viên mới

Hôm nay, đội mình đánh bí. Vị trí trung phong đánh vẫn yếu. Em phải tự kiểm điểm bản thân. Tấn công thì lúng túng, phòng thủ thì bỏ vị trí.
  4. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Ui chị xin lỗi bé (+ em Voi) nhé
    @ Nga: làm lại hehe
  5. valentino29

Đội Unis mời mình t6 tuần này đến sân của họ đấu giao hữu. Đội mình có ai đi được hay ko đi được thì post bài hoặc nt, hoặc gui sms để mai còn trả lời ngta nhé. Nhanh nhanh nhé.
  6. DangHongHanh

DangHongHanh Thành viên mới

Hic hic
    Doi ban co nhung ca nhan dang cap tren han doi minh. Thang thua la chuyen thuong tinh. Moi nguoi cung co gang thoi.
  7. valentino29

Xem chừng bài trên của mình chẳng có tác dụng gì, điển hình như Hạnh nè, vào mà chẳng nói luôn cho chị biết là t6 tuần này có đi đc ko? xem có đủ người để còn biết mà hẹn đội bạn.Mai fai trả lời ngta roài.
    Hiện tại có Ánh, BB đi được. Ngọc bé, Ngân và Hà ko đi được.
    Được valentino29 sửa chữa / chuyển vào 21:28 ngày 09/03/2009
  8. marchrain1117

ko thể nói hết là hàng C yếu đc, chả wa bọn nó to cao wá, ng mình ko làm j nổi thôi. với cả chỉ 1 số ko tập trung tự bỏ ng` của mình, tham bóng ko xoay sở đc mà cũng ko câu lỗi, ko chạy chỗ tốt+ dứt điểm kém, chưa có khái niệm yềm hộ, mà yểm hộ rùi lại ko ném đc.... chứ còn đâu là ok, chẳng có khuyết điểm j như KIN ( ko đc vào sâN)....
    nói chung ko thể nói đội mình fòng thủ kém+ tấn công kém đc
    Hà , Hạnh thì sao chơi tốt, nhưng n~ ng` còn lại thì vẫn chưa tiếp nhận + hỗ trợ để các đợt tấn công hiệu quả hơn thui!!!
    vậy ta fải làm thế nào???
    ta fải tự tập kỹ thuật cá nhân, ko thể trông chờ nhìu vào buổi tập CN đc ( buổi đó nên chăg chỉ để tập chiến thuật)
    ta fải tập cách nhìn trận đấu sao cho thoáng, ko thể cầm bóng loay hoay mà trong khi đó bị kèm chặt bởi 3 kẻ địch đc+ wân nhà mình đang trống trải.
    ta fải làm thế nào nữa? fải huých tinh thần lên , nhiệt lên ( đb bé Ngân ngu ngơ đó)
    ta fải...
    ta fải.........
    ................
    bla bla bla.................
  9. valentino29

ko thể nói hết là hàng C yếu đc, chả wa bọn nó to cao wá, ng mình ko làm j nổi thôi. với cả chỉ 1 số ko tập trung tự bỏ ng` của mình, tham bóng ko xoay sở đc mà cũng ko câu lỗi, ko chạy chỗ tốt+ dứt điểm kém, chưa có khái niệm yềm hộ, mà yểm hộ rùi lại ko ném đc.... chứ còn đâu là ok, chẳng có khuyết điểm j như KIN ( ko đc vào sâN)....
    nói chung ko thể nói đội mình fòng thủ kém+ tấn công kém đc
    Hà , Hạnh thì sao chơi tốt, nhưng n~ ng` còn lại thì vẫn chưa tiếp nhận + hỗ trợ để các đợt tấn công hiệu quả hơn thui!!!
    vậy ta fải làm thế nào???
    ta fải tự tập kỹ thuật cá nhân, ko thể trông chờ nhìu vào buổi tập CN đc ( buổi đó nên chăg chỉ để tập chiến thuật)
    ta fải tập cách nhìn trận đấu sao cho thoáng, ko thể cầm bóng loay hoay mà trong khi đó bị kèm chặt bởi 3 kẻ địch đc+ wân nhà mình đang trống trải.
    ta fải làm thế nào nữa? fải huých tinh thần lên , nhiệt lên ( đb bé Ngân ngu ngơ đó)
    ta fải...
    ta fải.........
    ................
    bla bla bla.................
    [/quote]
    Chị tự kiểm điểm bản thân thôi.Mà thời gian chị vào sân cũng khá nhiều, hết hai hiệp đầu và cả hiệp cuối.Thế thì ko phải là lỗi của C nặng àh? Tất cả những lỗi vàng vàng mà em nói trên ý đều là lỗi của chị.
    Được valentino29 sửa chữa / chuyển vào 22:04 ngày 09/03/2009
  10. hungsang

hungsang Thành viên quen thuộc

ụp
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa