1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thăng Long.......... nào cùng đếm ngược !

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi vietanh2010, 18/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DangHongHanh

DangHongHanh Thành viên mới

Hi hôm qua tập vui quá. Nhưng mà tình hình hôm qua hình như vẫn chưa bàn được gì cả.
    Vụ thuê sân bãi tập 2 buổi 1 tuần cũng chưa đâu vào đâu cả.
    Vụ may đồng phục thì chưa kịp đề cập đến.
    Có mỗi vụ bóng bánh thì là xong. quyết là mua thêm 1 quả nhé!
    To ánh: Chị ánh ơi trong tuần này chị mua được bóng cho đội mình ko a? Mua được luôn thì tốt quá. Chị có thể ứng trước tiền mua cho đội mình 1 quả không? Chủ nhật đi tập em đưa tiền. Hi hi
    Tình hình vụ may đồng phục có bàn thì nhanh nhanh lên vì cũng sắp giải rồi. Để còn có đồng phục mới đánh giải lun. Lần trước Ánh bảo là giá cả khoảng 150k/1bộ. Màu thì chị em định là màu xanh lá cây kết hợp với vàng chanh hoặc la xanh nõn chuối. Chắc sẽ rất đẹp. He He. Và in hình lôgô rồng. Đề nghị Linh hay ai đó khéo tay vẽ qua xem bộ đó nhìn ra sao.
    Tình hình là mọi người cho ý kiến đi! Haizz lại tốn tiền may đồng phục mới rùi. Buồn quá!
  2. marchrain1117

marchrain1117 Thành viên mới

tình hình ý Bé nghĩ lai rui: rồng là fải màu đỏ trên nền màu trắng hoặc rồng trắng trên nền đỏ... chứ rồng xanh thì trong nó xanh xao lém ko khoẻ.
    Vẫn ủng hộ áo in hình con rồng.. nhưng mầu thì ko thích màu xanh cho lém
  3. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Lần này đừng may size S cho chị nhé :| 7 k có đồng phục xanh để thay thế đâu hxhx
    Mà thấy Logo = chữ từ hồi trước vừa đẹp vừa có tính truyền thống, nên in trước ngực (màu sắc có thể thay đổi), còn hình con rồng, cho bé thôi còn đẹp.
  4. marchrain1117

rồng fwquấn quanh người thì mới hoành trág ạ ^^ hihi
    em thík con rồng thật to+ thật đẹp+ thật khỏe nhưng ko kém fần thật nữ tính ạ ^^!
  5. valentino29

valentino29 Thành viên mới

Lần trước đội mình đã quyết định vẽ thêm hình rồng àh? Cũng hay, vừa đúng tên Thăng Long, vừa có thể làm một biểu tượng của đội. Nhưng thêm hình gì thì thêm, cái Logo vẫn nên để như cũ, ở vị trí cũ. Đồng ý với BB.
  6. AnhMiu

AnhMiu Thành viên quen thuộc

he,rồng to nhé, mỗi áo chỉ làm một khúc của con rồng, khi nào chụp ảnh cả đội xếp hàng là có cả con hơi bị to luôn. Chỉ thiếu cái đầu và đuôi ra Hàng Mã mua thêm là đủ bộ :D
  7. marchrain1117

chẹp đã in rồng thì chắc ko đủ chỗ in logo=> em nghĩ logo nên để ở bên ngực trái, chỉ 1 fần nho nhỏ... như biểu hiên TL lun trong tim 1 ng` , dù có nhỏ bé nhưng là 1 fần ko thể thiếu ạ ^^
  8. bobbieTWINE

Chị đang tưởng tượng ra bộ long bào của vua chúa thời xưa nè Bé ơi :)) may thế k biết có ổn k
    Theo chị nhé, Logo chữ TL như ava của bác Vịt kia kìa, in ở ngực. 2 con rồng uốn lượn 2 bên hông, vừa có tinh thần TL vừa mềm mại, nữ tính nhé :)
    Vì thật ra hoa văn rồng cũng kén bố cục lắm, đưa vào đf mà lại còn to thì chị chưa tưởng tượng ra nó sẽ thế nào T_T Các anh Kiếm chác xu tư vấn cho bọn em mới.
  9. DangHongHanh

DangHongHanh Thành viên mới

Tinh hinh la rat chi la tinh hinh ca nha oi! That ra la cung muon may them dong phuc lam nhung ma 1 so nguoi hien tai chua co dieu kien ( he he Tien ) de may. Voi lai thoi bo cua minh cung la moi may. Hay cu de thu thu ra nam sau tinh tiep vay! Hi!
  10. bobbieTWINE

Hơ mất cả hứng :|
    Thế ai đưa ra đề tài này vậy???
    Thôi năm sau chúng ta lại tranh cãi về chuyện rồng nhé Ngọc bé ^^
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa