1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thăng Long.......... nào cùng đếm ngược !

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi vietanh2010, 18/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DangHongHanh

DangHongHanh Thành viên mới

Mai là ngày đi tập rùi! Chị em cố gắng đi tập đầy đủ và đúng giờ nhé! Có mặt 7h kém 15. Muộn nhất là 7h có mặt trên sân. Ai xin nghỉ hay có việc gì thì xin luôn từ hôm nay đi. Ai đến muộn ko có lý do thì phạt chạy 3 vòng sân + 5 vòng khởi động là 8 vòng. Cứ thế mà làm! Ok
  2. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Đội trưởng có khác, ăn to nói lớn Cơ mà BB cứ nói thẳng luôn là cái cách diễn đạt của em Hạnh cũng hơi khó nghe đấy. Xem có thay đổi đc k nhé, ít ra ở đây cũng có BB, Nga, Ánh và Ngọc bé hơn tuổi em đấy.
  3. DangHongHanh

Sorry moi nguoi vi theo chi BB noi thi cach noi cua em kho nghe. Em xin loi cac chi. Va cach em noi the ko phai vi em la doi truong ma tu truoc gio em cung da noi the roi. Em xin loi va se co gang sua chua.
    To moi nguoi: Doi Nu oi ( cac chi va cac em ). Thu 4 nay di hop ve viec danh giai nu rui. Em quen mat ko noi voi moi nguoi ve vu thu ảnh va thu tien truoc. Ve tien thi em nghi la the nay. Ai tham gia danh giai thi moi phia dong tien danh giai, con lai thi ko phai dong a. Em chua kip hoi y kien moi nguoi nhung neu theo em nho thi hien tai doi minh co khoang nhung nguoi nay danh giai duoc : Chi Nga, Chi BB, Chi Ngoc Be, May, Huong, em, Ngan, Ech, va Diep Anh. La 9 nguoi tat ca. ( Ai ko muon danh giai thi phai noi ngay cho e biet nha). Chac toi nay em se nt cho nhung nguoi em biet so ve vu nay. Va sap toi co 4 chi moi vao doi minh. 4 chi do cung danh giai. The la co 13 nguoi. Tien danh giai thi theo em la moi nguoi se dong khoang 80k/1 ng. Con vu lan truoc ma em bao la tien quy doi se ho tro y a. Vi la quy doi la cua tat ca moi nguoi. Nen em nghi thang 7 nay tien quy doi moi nguoi se chi can dong moi nguoi 20k thoi. Tat ca moi nguoi ke ca nguoi danh giai hay ko danh giai. Chu ko trich thang tu quy doi ra de dong giai. The co duoc ko a?
    Va viec quan trong hon la nop ảnh. Em nghi la mai chung ta se hen o 1 dia diem cu the de dua ảnh cho em. Vi dieu kien e ko the di lay tung dia diem nen chung ta se hen o 1 dia diem nhat dinh. Toi nay em se nt cho tung nguoi. E viet len de thong bao cho moi nguoi biet. Theo e biet thi nha moi nguoi tap trung o khu gan BK hoac la San Y. Hay chung ta hen o san Y luon vay? E thi em thich hen o Ho tay nhat vi gan nha em. Chac time se la toi vi moi nguoi ban ngay co the di lam hoac di hoc. Va ai co the lay ảnh duoc ho nguoi nay di thi cang tot a.
    Em xin het.
    Ko hieu sao len mang de thong bao tinh hinh ma cung bi anh Thành noi la sao dao nay hay len mang. Nha em ko co mang dau em phai ra hang len mang day, nen chang phai em hung thu gi len mang post bai dau. Hic kho wa di.
  4. DangHongHanh

Chit quen mat em ke thieu con Chi Linh nam nua! la 14 nguoi!
  5. DangHongHanh

Hi to moi nguoi nua a. Tinh em cung luoi lam nen co le sau dot nay ( giai CLB toi) em xin ko lam doi truong nua dau a. Em cung se it len mang post bai. Thanks ca nha!
  6. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Chị Bobbie xin phép không đánh giải hè nhé. Vì lí do đi làm. Các buổi tập vẫn có thể đi tập ạh.
  7. valentino29

valentino29 Thành viên mới

Nga cũng xin fép đội không đánh giải này vì thời gian đấu trùng với thời gian đi làm.
  8. marchrain1117

marchrain1117 Thành viên mới

trời.....
  9. nhem

nhem Thành viên mới

Cho em hỏi thằng Long Tĩn nó về VN chưa vậy các anh chị,ai biết thông tin chính xác trả lời giùm em em cảm ơn nhiều.
  10. valentino29

valentino29 Thành viên mới

Bé ơi, em mở lại trang 4 xem đi, có thấy cái gì quen quen ko? Hi`
    Được valentino29 sửa chữa / chuyển vào 00:27 ngày 09/07/2009
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa