1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thăng Long ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi vietanh2010, 11/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vietanh2010

vietanh2010 Thành viên quen thuộc

Nga ơi, em đặt được sân chưa. TÌnh hình thế nào thông báo cho mọi người biết nhé.
    AnhMiu ơi, rủ chị Thu lên sân đi, nhớ C.Thu quá............
  2. yenmach

yenmach Thành viên mới

@VA: hơhơ...xôm tụ, tự dưng chời mưa mò dzào đây, thấy bác VA hò hét nghê we'''' . pác cho iem phụ hò (hỏng pải phụ hồ đâu nhe) cho lớn tiếng để mọi ng tham gia, chứ cái thân iem ở Sì Gòn thía này chả tham gia trực tiếp được thui thì iem giúp vài hơi còm nì để tăng thêm xung khí..híhí..
    @chị Choai: lâu quá rùi không gặp chị từ năm nào nhể??? chắc là 2004 đến nay chưa gặp rùi (chít...gần 4 năm rùi cơ ah) . Em vào đây cũng tham gia đánh giải A toàn thành, cũng vui chị ah, đỡ nhớ BR và sân bãi dành cho giải không chuyên cũng tốt lém! vào sân sàn gỗ chơi không ah nên hứng lém! nhưng 1 năm em chơi có 1 giải đó thôi còn ngồi chơi thui chả tập gì nữa. chị cũng tham gia chơi cho vui và khỏe nữa chứ em mún tham gia như thế cũng chẳng được, trong này phong trào chán lém, các không có CLB như ngoài mình đâu toàn là đội của các quận thui.
    @hungsang: vẫn để tài liệu ngoài HN vì không gặp được anh Miu và vì chị cũng cập dập quá nên pải vào ngay. nhưng chị mới có tài liệu ,nếu có gì em cho chị lại địa chỉ email đi, chị có khoảng 90pài tập khá hay, có gì chị gửi ra góp sức củng cố TL .
    @Nga: cảm ơn em nhiều, chắc là nhớ đến chị - tên hay hô hào TL (đấy là dịp trước) vì hò mãi chả có ai nghe thía cả ..hihi...nên mãi bi giờ mới vào (chắc cũng 6, 7 tháng mới vào đây) và cũng nhờ thư của em chị mới mò vào đây đọc mới biết thông tin của TL. Tks

Người HN hôm nay ra đi, mang trong mình bao nhiêu nỗi nhớ...
    Được yenmach sửa chữa / chuyển vào 19:51 ngày 02/05/2008
  3. AnhMiu

AnhMiu Thành viên quen thuộc

@VA : Đợt này chi Choai lên VIP nên rất bận , đã rủ rùi nhưng đến tuần sau nữa chị Choai mới hẹn tái ngộ.
    @Yenmach: rât tiếc đợt trước có ra sân nhưng ko gặp đc , gặp mỗi em Thư thui. Hôm nào ra hn nhớ nước mía nhé ;)
    Nga là iem nào thế nhỉ ??
  4. 1311176

1311176 Thành viên mới

hehe yenmach là chị Phúc à cũng nghĩ từ hồi trước òi nhưng bây h mới chắc hơn
  5. luu_long

luu_long Thành viên quen thuộc

:D Chị Phúc, Vào Nam tìm chị khó hơn tìm kim,
    Mấy làn trước vào xin mấy anh ngoài này sô dd của chị mà ko gọi được.Cho em lại số nhé, nếu sợ anh nào khủng bố thì PM cho em:))
    Ah gửi cho em cả mấy bài tập nữa nhé.Địa chỉ e_mail của em là luulong@gmail.com
  6. yenmach

yenmach Thành viên mới

Mà em là ai dzị??? chị hông bít , dzí lại chị cũng chỉ bít vài nick của mọi người thui.
  7. yenmach

yenmach Thành viên mới

Em Nga là iem lào, yenmach đây bít chít lìn... , thấy iem í nhiệt tình gửi tin nhắn nhưng đâu có tham gia được , dù seo cũng cảm ơn em í nhiều nên mới có cơ hội mò dzào đây.
    Còn dzụ nước mía yenmach vẫn bảo lưu đấy nhá! (chấp nhận lời mời) - Chảnh thấy ớn...
    Được yenmach sửa chữa / chuyển vào 01:09 ngày 03/05/2008
  8. yenmach

yenmach Thành viên mới

Chị gởi cho em rùi đó, mí bữa nay hộp thư của chị bị "dính mưa" thì pải, thấy báo gởi được rùi mà vào kiểm tra lại thấy hộp thư trống không nên không biết đã đến em chưa, nếu không nhận được nhắn lại để chị gởi típ nhá!
  9. 1311176

1311176 Thành viên mới

hehe em là Bình, chẳng biết chị có nhớ không nữa, đợt em vào được 1 thời gian thì chị vào Nam
  10. marchrain1117

marchrain1117 Thành viên mới

lâu ko vô...box mình đã ất triển vĩ đại thế này òy...^^!
    chìu nay lại đi tập hehhe