1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thăng Long ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi vietanh2010, 11/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. valentino29

valentino29 Thành viên mới

Hí hí... Mới có mí ngày ko vào mà đội mình đã rôm rả thế này. Tuy cũng chẳng hiểu nick của ai với ai nhưng đọc cũng thấy vui vui.
    Anh Việt Anh giục giã chuyện sân bãi kinh wa , he he. Em đã đặt xong lâu rùi.Danh sách cũng in rồi, đẹp lắm, chuẩn bị hôm nay đi tập em mang lên sân cho mọi người. hehe
  2. luu_long

luu_long Thành viên quen thuộc

mọi người toàn ko login vào xem nhỉ :(
    Người nào đội Thăng Long quan tâm thì ló mặt ra đi.
  3. vietanh2010

vietanh2010 Thành viên quen thuộc

Ui, hoá ra là Phúc à, trời ơi thế mà bao nhiêu "lăm" không nhận ra nhau, tình hình năm nay có gì mới không nhỉ, lâu lắm rồi chẳng biết tin tức gì của P cả. Vũ đang trong SG đấy, có số của Vũ chưa, nó ở trong đấy công tác chắc cũng buồn.Bà có tài liệu gì thì gửi cho tui và Hưng sáng với, sao thiên vị L thế.
    Nhân đây cũng xin trả lời một số thắc mắc của mọi người.
    - Nhân sự đội nữ hiện tại tăng rất nhanh, nhiều người thắc mắc là không biết người nọ, người kia, nhưng thực chất đến mình cũng chưa kịp biết hết mọi người.
    - Bạn Nga: hiện tại là quản lý đội nữ, một người có chiều cao lý tưởng ở vị trí Trung phong (Không biết Bư về có cạnh tranh được vị trí này không nhỉ?) nhưng chưa được hướng dẫn chuyên sâu về vị trí này.
    - Phúc: Nguyên HLV đội nữ Thăng Long, Nguyên cựu VĐV đội tuyển BR Quốc gia, Nguyên cổ động viên No1 Thăng Long, Nguyên trợ lý HLV đội năm Thăng Long, Nguyên........... một người có rất nhiều gắn bó với Thăng Long nhưng do "số phận đưa đẩy" hiện tại tạm thời xa TL một thời gian (có phải thế k P nhỉ).
    - Số lượng các bạn nữ đăng ký tập cho đến ngày hôm qua suýt 20 người, vì thế rất cần các bạn đội nam tham gia cũng chúng tôi
    To Nga: hôm qua anh xem lại danh sách của em anh thấy có một số lỗi về thông tin của anh như sau: Năm sinh của anh không phải 1982 (nếu đúng thế thì anh mừng quá), và anh chỉ có 1 số điện thoại thôi, Nick yahoo của anh cũng nhầm. Chẳng hiểu em quan tâm đến anh thế nào nữa
  4. yenmach

yenmach Thành viên mới

Không có gì mới cả, giữ được "bình thường" là may lắm rồi, hehe.. đâu có thiên vị giề đâu, có nhắn cho Hưng sáng rùi đấy nhưng chưa thấy trả lời và cũng không bít YM của VA ( đổ oan cho tui oy`) , có gì nhắn cho mình --> sẽ gởi ra, giúp sức còm zới mọi người là dzui lém rùi. mình không biết số của Vũ, Vũ vào đây công tác lâu không?
    ah...người ta đưa thì em đẩy thui...hơhơ...không có gì cả
    Làm rì mà đưa nguyên cả "bản lý lịch" dzị? làm tui phổng mũi lên rùi nè...
    Người HN hôm nay ra đi, mang trong mình bao nhiêu nỗi nhớ...
    Được yenmach sửa chữa / chuyển vào 16:21 ngày 05/05/2008
  5. yenmach

yenmach Thành viên mới

Em còn nhớ là chị cảm ơn lém rùi, chị chỉ bít : Bình sườn, và em Bình mập mạp dễ xương đánh trung phong ---> vậy em là mập mập dễ xương hay sườn (làm nhớ cháo sườn thía không bít)
    Được yenmach sửa chữa / chuyển vào 16:30 ngày 05/05/2008
  6. 1311176

1311176 Thành viên mới

hehe em mập mạp dễ thương
  7. kaze_no_uta

kaze_no_uta Thành viên mới

xin phép chị Phúc + a Bình,e cười lăn lộn phát >_<
  8. dickhead

dickhead Thành viên mới

Tình hình đông vui rồi đây, khà khà
  9. valentino29

valentino29 Thành viên mới

To anh V.Anh:
    Dạo này quả thật là em hơi bị tảu hỏa nhập ma, có thể vì thế nên đã cut và paste nhầm, em thật sự xin lỗi anh Ngại wa'' . Em sẽ sửa lại ngay lập tức, anh yên tâm.
    Danh sách đã lên đến tận 20 người hả anh, thế thì em fai bổ sung danh sách. Mà anh có ghi hộ em tên những bạn mới ko anh? hôm đấy em có việc về sớm.
  10. yenmach

yenmach Thành viên mới

[/quote]
    Em còn nhớ là chị cảm ơn lém rùi, chị chỉ bít : Bình sườn, và em Bình mập mạp dễ xương đánh trung phong ---> vậy em là mập mập dễ xương hay sườn (làm nhớ cháo sườn thía không bít)
    Được yenmach sửa chữa / chuyển vào 16:30 ngày 05/05/2008
    [/quote]
    hehe em mập mạp dễ thương
    [/quote]
    hehe...đúng là dễ xương thiệt, dzị là chị nhớ đúng rùi, em đi du học pải không? Japan ah?