1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành Lập Band Nhạc Đê

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi minhvu_rocker, 22/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhvu_rocker

minhvu_rocker Thành viên mới

Thành Lập Band Nhạc Đê

TextTextText
    chào tất cả các fan của pop ,hihophay rap .Tại sao các band của hải phòng không thể vươn xa hơn đất của mình .Câu trả lời có lẽ là hải phòng chưa có những hoạt động nhằm tìm kiếm những band tài năng để bồi dưỡng và phát triển,những band có khả năng chỉ hoạt động trong phạm vi trường lớp,cao hơn chỉ là ở nhà văn hoá,quán bar hay chỉ đơn thuần là "hát phong trào".
    Mình rất muốn lập một band thực sự được gọi là band .Trước đây mình đã từng lập Band nhưng vì mình phải đi học xa nên phải rời bỏ nhóm.
    Mình muốn lập một band gồm 4 đến 5 thành viên nam yêu cầu đơn giản là có giọng hát tốt ,có hiểu biết về nhạc lý căn bản,biết hát bè và soạn bè phối căn bản,ngoại hình không quan trọng lắm chỉ cần dễ nhìn là đươc,tuổi thì khoảng từ 18 đến 22 (để dễ hoà hợp thôi).
    Mình mong gặp được những bạn có chung sở thích và niềm đam mê để có thể tìm được tiếng nói chung,lập được một band ưng ý đó cũng là mơ ước của mình
    mọi chi tiết hãy gởi vào địa chỉ truongquanmongtran@yahoo.com

2. mua_mua_dong

mua_mua_dong Thành viên rất tích cực

một ý kiến rất hay, xong điều đáng tiếc tớ lại là con gái, và tớ chẳng hiêu biết gì về nhạc lý căn bản cả, bạn tố thì hướng dẫn tớ với