1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành lập câu lạc bộ nhưng ngươi đi xe Racing đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi antisport, 21/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. antisport

antisport Thành viên mới

Thành lập câu lạc bộ nhưng ngươi đi xe Racing đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Các pác ơi! Chúng ló lập hội Dream chiến với X chiến ầm ầm kìa. Sao bọn ta không lập hội Racing chiến nhỉ?

Được antisport sửa chữa / chuyển vào 09:24 ngày 21/04/2004
  2. ngoc_ha_is_mine

ngoc_ha_is_mine Thành viên mới

Mẹ ơi !
    Cả Hà Nội được mấy cái Racing mà bác đòi lập hội !
    Thà lập hội Shadow có khi còn nhìu thành viên hơn !
    Em cũng muốn kết bạn với anh nào đi Racing để học hỏi thêm !
    Muốn mua xe lắm nhưng không biết làm cách nào để sở hữu được !
  3. goon

goon Thành viên mới

Lên làm bạn với mấy anh Phủ Doãn thì tha hồ mà học hỏi. Nhưng khuyên thật lòng nhé : Giàu thì đi @, còn cực giàu + trong máu có pha chút xăng thì hãy chạy Racing hehehhehhe
    Biết tình hình nhiều người mê Racing thế này chắc các anh Phủ Doãn mừng lắm đây..
    Được goon sửa chữa / chuyển vào 07:51 ngày 02/05/2004
  4. teddy

teddy Thành viên mới

Em tán thành ý kiến của bác lập topic này.Còn bác gì bảo ở HN mà không lắm racing á.Bác nhầm rồi.Riêng lớp em hồi cấp 3 bây giờ đã là 3 chú rồi,kể cả em.Mà em chạy fxR cũng là racing chứ nhỉ.
    Ở HN bây giờ nhiều nhất là nsR150 và ls125 sau đó thì yamaha
    TZM cũng có vài con.Còn mấy con phân khối lớn hẳn thì em không rõ lắm.Nói chung ước tính thì số người đi racing cũng phải lên đến hai ba chục chứ không ít nhưng để liên kết thành một hội thì cũng là mission impossible
  5. porsche_GT3

porsche_GT3 Thành viên mới

Chờ em mua con Suzuki GSX về rồi chúng ta lập băng đảng đê. Như kiểu Mỹ ý lol
  6. CUTIDANGYEU

CUTIDANGYEU Thành viên mới

Ối giời ơi! Ý tưởng hay quá. Lập hội đi! Em xin đóng góp 1 con NSR đời 99. Các bác nói Hà Nội ít Racing là sai rồi! Theo như sự tìm hiểu của em thì Hà Nội có khoảng 50 con NS béo (NSR 150). LS gầy ( LS 125) khoảng 30 con. TZM 150 khoảng như NS béo. FXR khoảng tầm 30 con .v.v.v.... Chẳng qua chủ xe Racing thường có thêm xe khác nên ít đi , các bác ít thấy là phải rồi.
  7. ngoc_ha_is_mine

ngoc_ha_is_mine Thành viên mới

Tiểu đệ ngu muội xin các sư huynh lượng thứ !

Em biết là có nhưng ko ngờ lắm thế ! Cộng tất cả lại chắc cũng đủ diễu hành ! Chẳng qua đi ngoài đường ít gặp !
    Em thấy mấy con TZM ko biết từ đời nào nhưng mà sao trông cổ lỗ thế ! Hình hình chụp so với GSX thì khác một trời một vực !
    Em cũng kết Xe lắm nhưng có mấy vấn đề lớn !
    - Oái ! Bố mẹ ko cho !
    - Đăng ký chắc là khó ! Bằng lái thi lằng nhằng !
    - Xiền ( tầm 10.000$ là tha hồ mua ! ) - nhưng có tiền rồi thì cũng đếch biết mua xe ở đâu ? Mấy cái đo đâu có bán hay nhập khẩu ? Ko lẽ nhập lậu !
    Gần nhà em có thằng thi đỗ ĐH , có ngay 1 con Racing đi !
    Mẹ kiếp cái thằng xấu trai tệ , đi xe xịn mà đếch biết giá trị của cái xe !
    Thỉnh thoảng lại cho mấy thằng bạn mượn đi tán gái !
    Thành ra cái xe đấy có khi 2 - 3 chục thằng đã từng đi !
    Bây giờ tình hình gắt gao thế các bác ra đường công an có hay hỏi thăm ko ạ ?
  8. Mr.perfect

Mr.perfect Thành viên quen thuộc

Ở HN mà lắm racing thế hả bác , em nghe nói con đấy chạy tốn lắm !!!!!
    Hồi vào Dh cứ nghĩ là 1 con đi cuối cùng ko được => phải đi 82 thành ra bây giờ yêu xừ 82 ,, nhìn các bác lập đội này đội kia chẳng nhẽ em cũng đú phát các bác nhỉ
    Lâu lắm ko lại đây , box này lớn mạnh qúa rồi
  9. goon

goon Thành viên mới

Racing ở HN thì không hiếm, thậm chí rất nhiều. Nhưng trước khi tậu một chiếc các bạn nên cân nhắc. Về giá cả không cần lăn tăn nhiều. Giá của một chiếc bình thướng tầm từ 7triệu --> 20 triệu (không kể đến những chiếc đặc biệt). Vì sao lại rẻ như vậy ?
    Thường mọi người nhìn vào các xe Racing đều chết mê vì cái dáng của nó. Rất thể thao, rất nam tính ! Nhưng thực tế là các xe Racing ở HN (trong Nam thì chịu) đều là các xe cũ, thậm chí rất cũ, linh kiện không còn nguyên vẹn, chắp vá con này sang con khác. Chính vì vậy giá mới rẻ như vậy.
    Thứ hai, phần lớn các xe này là 2 kỳ, ngốn xăng như ngốn nước lã, nhanh tã. Đó cũng là một nguyên nhân khiến nó rẻ.
    Vì vậy, nếu bạn là một người ham mê xe thực sự (như vậy đồng nghĩa với việc bạn có kiến thức về xe) hoặc mua một cái thỉnh thoảng chạy chơi và túi lúc nào cũng rủng rỉnh (mua "nước" cho nó uống và trả tiền cho mấy anh Phủ Doãn ) thì hãy tậu lấy một con.
    Racing mới ở HN thì ít vì nhập về rất khó và cũng kén người đi.
  10. Yamakasi

Yamakasi Thành viên mới

Pác nào có con Racing 4kỳ 2 ống xả 2 bên thì bán cho tôi.......