1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành lập câu lạc bộ nhưng ngươi đi xe Racing đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi antisport, 21/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sondangyeu

sondangyeu Thành viên mới

teddy ơi ông chưa chưa chạy thử ns đúng không.Kiếm thử con nào đóng vài vòng,vít vài cái tôi thề là ông chán x150 của ông ngay.Tôi chưa sở hữu con NS nào đời 99, nhưng 95,96 thì chạy nhiều rồi ,phê lắm ông ơi.
    Đấy là nói về những con xe còn đầy đủ,còn những con *la già* thì mệt mỏi lắm,đúng là ác mộng.Tôi vì tham rẻ mà đang phải ủ lò một con (31-z1-199)
  2. Dungham

Dungham Thành viên rất tích cực

Hê! Bao giờ thì họp vậy các bác? Theo em ở Hà Nội này NSR150 quả thật là vô địch ( Cả về hình thức và sức mạnh) . Bác nào không tin thì cứ thử thách thức xem. Rút cục thì cũng là ăn khói thôi!
  3. Mr.perfect

Mr.perfect Thành viên quen thuộc

Nghe các bác nói sướng nhỉ , con gì của bác củ chuối 3000 ko bán thế mà các bác bảo là rẻ , chắc loại rẻ thì là loại ôi hả , có lần con của bạn bố em mua 1 con 21t đi được vài hôm => chết ko đi được nữa ,,, thấy ông già bảo bán 3 t ,,, chẳng hiểu con mẹ gì chỉ biết ông già luôn mồm bảo lấy đấy làm gương mà bớt ngu đi !!!!!!
    To bỉ bỉ : em ơi anh đi 82 cả năm nay rồi
    Thích thì anh cho em xem ngay
  4. ngoc_ha_is_mine

ngoc_ha_is_mine Thành viên mới

Lỗ đến 18 triệu thì có thể là ngu thật !
    Lần sau bác còn ngu nữa thì bán lại cho em với cái giá rẻ bèo ấy nhé !
    Em xin lỗi bác ! Em chỉ đùa thôi !
  5. PoorBoy

PoorBoy Thành viên quen thuộc

hey, chào ông teddy CVA nhe''...gặp người quen rồi...ha ha...
    Tôi cũng sở hữu một con FXR đây, hôm nào họp hội thì cả nhà nhớ réo nhé...
    0904091981
    To Teddy: Ngoài FXR của anh em mình ra thì bây giờ nó có nhiều xe racing 4 kì lắm, nhưng toàn xe to, đắt tiền và nhiều máy thôi, tiếng động cơ thì không còn gì mà nói, nghe gầm gừ đã lắm, xe của anh em mình chỉ được cái 150, đăng kí ngon lành, nhập chính ngạch và mới đập hộp thôi...hehe......ai mua 2000 bán luôn...
  6. teddy

teddy Thành viên mới

bác poorboy bây giờ mới vào à.Biết là bây giờ các dòng xe đua mới thì xe nào cũng 4 kì cả nhưng mà nói là nói ở VN và cụ thể hơn là ở HN thì có những con xe ngon như bác nói không.
    Không hiểu sau này lúc VN bỏ hàng rào thuế quan và lúc mà dân tình đi ô tô hết thì xe mô tô lúc đó nhập có dễ không nhỉ.
    Tình hình box ô tô xe máy này cũng không có mấy bác đi racing mà cũng không có mấy bác máu me nốt nên chắc cái vụ lập thành hội cũng khó.Nhưng em cứ tưởng tượng mà họp được thành một hội tầm 20 chục cái thôi mà đi dàn hàng trên đường thì bà con đã phát khiếp rồi,mỗi tội sợ công an nó lùa khép cho cái tội đua xe vào tù thì bỏ xừ
  7. Diepcuchuoi

Diepcuchuoi Thành viên mới

Hic!!!! Chạy NSR 99 thì quả thật là đê mê cu tê! Nhưng mà chuẩn bị phải thanh lý rồi. Cần xiền quá!