1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành lập CLB cầu lông Khương Đình !! Chiêu hiền đãi sĩ ...

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi franchisevn, 15/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. franchisevn

franchisevn Thành viên quen thuộc

Thành lập CLB cầu lông Khương Đình !! Chiêu hiền đãi sĩ ...

Xin chào mọi người ! Hiện nay ông anh mình có 1 sân ở nhà văn hoá Khương Đình (sân Khương Đình cách cầu Khương Đình khoảng 200m, ngày trước cái cầu này gọi là cầu Lủ hay sao ấy các bác ạ) có thể đánh tất cả các ngày trong tuần từ 5h30 - 7h30, trình độ đánh ổn từ khá trở lên ( mới có 3 đồng chí).
    Kính mời hiền tài khắp nơi về đây thành lập một CLB anh em giao lưu luyện tập và thi đấu. Các bác trình độ cao gia nhập yên tâm có người tiếp chiêu , trình độ trung bình anh em có thể cùng nhau tập luyện và nâng cao trình độ (hoan nghênh các bác có lòng nhiệt tình )
    Ai máu có thể đánh liên tục các ngày trong tuần, còn không có thể đánh 2-4-6.
    Mọi người muốn gia nhập liên lạc với mình qua số đt :
    0982.122.466 - Quân hoặc 0913588059 - Mr Tuấn Anh
    Về chi phí thì mình đang đàm phán với nhà văn hoá để có một giá tốt nhất cho anh em.
  2. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

Bác cho hỏi sân này có phải sân ngoài trời, cánh cái đền hay cái chùa gì đó có phải không ạ?
  3. franchisevn

Sân này không phải ngoài trời đâu bạn ạ ! Sân trong nhà mà hình như cũng gần cái đền hay chùa gì đó, mình cũng không để ý. Sân gần trường Khương Đình. Bgiờ lập CLB xong thì mời giao lưu cái nhẩy ???
  4. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

Dạ, được thế thì còn gì bằng ạ. Mong ngày ấy đến nhanh nhanh, hì hì.
    Chúc club các bác sớm chiêu được hiền, luôn luôn đãi kẻ sĩ.
    Best Regard!
  5. franchisevn

-----------------------
    Dạ, được thế thì còn gì bằng ạ. Mong ngày ấy đến nhanh nhanh, hì hì.
    Chúc club các bác sớm chiêu được hiền, luôn luôn đãi kẻ sĩ.
    Best Regard!
    ----------------------------
    Thanks ! Dạo này sắp tết chắc mọi người cũng bận, tết nhất đến nơi roài, nhân tài chưa gặp mặt !!!
    Anh em cùng nhau luyện tập nào ....
  6. a_sand_a_soul

a_sand_a_soul Thành viên mới

ủa....sao hồi này vắng quá hay mới thành lập club mới za?
    trước kia buổi chiều vẫn có nhìu người cơ mà :( tui chơi ở club định công, đánh sân trong chùa đó, dạo đó có giao lưu 2 club mờ....chậc, tui bỏ lâu quá hok rành nữa(chắc cũng 2 năm rùi :D )
    chúc các bác sớm có thêm người nhé
    P/S: giá mà sân nè điều kiện tốt thì.......
  7. franchisevn

ủa....sao hồi này vắng quá hay mới thành lập club mới za?
    trước kia buổi chiều vẫn có nhìu người cơ mà :( tui chơi ở club định công, đánh sân trong chùa đó, dạo đó có giao lưu 2 club mờ....chậc, tui bỏ lâu quá hok rành nữa(chắc cũng 2 năm rùi :D )
    chúc các bác sớm có thêm người nhé
    P/S: giá mà sân nè điều kiện tốt thì.......
    -------------------------------------------------------------------------------
    Dạo này bên em cũng vắng nên em muốn thành lập CLB để luyện tập cho quy củ và nâng cao trình độ bác ạ. Bên em hiện nay mới có 3 người trình độ cũng khá, một bác dạy ở SPTDTT nhưng ít người đánh. Vả lại dân ở khu xung quanh đấy cũng ít người chơi nên lực lượng mỏng. Sân Định Công bác đánh trong nhà phải không bác ?? Sân này đẹp phết, ánh sáng ổn ... Sân bên em thuê của Nhà văn hoá nên về phí chắc cũng không đắt, ở đó có cả 2 sân mà...
    Thành lập nhanh để còn giao lưu nữa chứ!! em là máu cái "giáo lừu" lắm Khi nào rảnh mời bác qua bên này chơi cho vui ...
    Được franchisevn sửa chữa / chuyển vào 16:27 ngày 17/01/2008
  8. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

SAU TẾT BÊN EM SẼ SANG BÊN SÂN CÁC BÁC CHÀO HỎI CHO PHẢI ĐẠO Ạ.
    EM TÊN HÀ. SỐ ĐT: 0982843012. EM SẼ LIÊN LẠC VỚI BÁC ĐỂ HẸN NGÀY CHÚNG TA GIAO LƯU.
    CHÚC BOX NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN.
  9. a_sand_a_soul

a_sand_a_soul Thành viên mới

tui bỏ 2 năm rùi....chơi ở sân chùa thui....cách sân bạn tầm 500-600m gì đó gần cuối đường bùi xương trạch mà....phải chi cái sân này làm lại thì tốt (tại sát tường quá, hay là sàn trơn quá kô nhớ nữa...)
  10. franchisevn

@ : a_sand_a_soul : Sân bên em đúng là hơi sát tường và trơn một chút bác ạ. Sân trơn thì đổ nước đường một chút là okie, được cái đánh đỡ hại giầy . Hì hì... cái đó không vấn đề gì, em nghĩ là đánh một thời gian quen ngay thôi. Vì sân đang trống giờ đẹp quá mà mấy anh chỗ em dạo này bận quá nghỉ hết, giá thuê cũng rẻ ...