1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành lặp website riêng cho du học sinh tại Bắc Âu. Định hướng phát triển box Bắc Âu.

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi Iamyours1981, 16/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boxwehn

boxwehn Thành viên mới

To @hanglt2
    Về tiêu chí đánh giá thì tôi đã nói vài lần rồi. Ngay trong đoạn bạn trích dẫn lại của tôi cũng có. Tôi căn cứ vào số lượng độc giả để đánh giá hiệu quả chia sẻ thông tin và cả chất lượng bài viết.
    Như vậy chúng ta đã đồng ý với nhau ở một điểm về việc không giấu diếm thông tin và cùng chia sẻ thông tin với mọi người. Cũng trong bài trước tôi có nói bạn copy những bài viết về du học, du lịch và giới thiệu Bắc Âu sang TTVN sau khi bạn đưa lên SVhoinhap. Cho đến nay vẫn chưa có câu trả lời rõ ràng bạn và hanm có làm việc đó không? Thay vào đó bạn nói tôi copy sang đây. Tôi nên hiểu thế nào về cách trả lời này?
  2. NanaYeuDau

NanaYeuDau Thành viên rất tích cực

Bài viết của @vnsteve
    Chào mọi người ở Box ,
    Có ai là du học sinh ở Borås hay Göteborg không?
    ở đạy buồn quá nên tìm vài người bạn để "đánh nhau chơi""
    Thú thật, cái box này có vẻ "yếu ớt" quá, không thấy bàcon nào vào thăm,,, buồn thật.......... Phải làm cái gì đó để hâm nóng cái box này chứ bà con..... Hay là mọi người bận rộn học hành quá, nên không có thời gian "cho nhau nụ cười" nữa....
    Hi vọng sẽ có được ít nhất một vài chữ của các cô chú bác ông bà ở đây....
    Chúc vui vẻ,,,,,,,,,

---------------------------------------------------------------
    Bạn này ở Borås à? Ở Göteborg thì hơi bị đông, thế có việc gì ko bạn ?
    Được boxwehn sửa chữa / chuyển vào 08:06 ngày 03/10/2006
  3. vnsteve

vnsteve Thành viên mới

uh, cũng sống gần đâu đó. hehhe
    bạn ở Göt a?
    Thì cũng đâu có gì gọi là quan trọng đâu,, tại tui thấy cái box mà mình đang tham gia "héo" quá.... làm cho mình "héo" theo,.,, nên muốn đánh hơi ....
    bạn học ngành gì thế?
  4. thanhpg

thanhpg Thành viên mới

Từ ngày ở Jon về VN, thấy Box Bắc Âu buồn quá. Có lẽ vì mọi người đang nai lưng ra học. Chả ai còn thời gian pót bài nhỉ
    Có ảnh chụp party mọi người ở Goteborg này Oai oaí, sao không load được ảnh :(
    Các bác ở Gote có đồng ý post dung nhan lên không nhỉ? Ch ý kiến nhé!
  5. boxwehn

boxwehn Thành viên mới

To @vnsteve: Đã có một topic bàn về phát triển box Bắc Âu hơn 1 năm nay, nếu bạn có ý kiến gì thì viết vào đấy. Bây giờ lại bắt đầu từ đầu bằng câu hỏi làm thế nào phát triển box thì bao giờ mới thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn. Theo tôi nếu muốn phát triển thì bạn tạo ra những chủ đề mới hoặc viết tiếp vào những chủ đề hiện có. Vậy đợi những bài viết tiếp của bạn!
    Tôi biết rằng cứ phải ghép những chủ đề trùng với nhau lại thì cũng làm giảm lòng nhiệt tình của bạn và các bạn khác. Theo tôi chỉ cần tinh, không cần nhiêu và một phần vì không muốn các bạn đi sau không biết tìm thông tin ở đâu. Tuy nhiên khi box có mod mới thì xin tuỳ mod mới xử lý sao cho uyển chuyển.
    To @nanayeudau: nhà chị có máy ảnh đẹp mà không thấy ảnh mấy nhỉ. Đến giờ vẫn tiếc chưa đi được Thuỵ Sỹ. Cái xứ đấy ra răng? Có giống quê ta không?
    To @thanhpg: theo tôi nên tôn trọng cuộc sống riêng tư của mọi người, nếu bạn có định đưa ảnh party lên đây thì nên hỏi ý kiến tất cả mọi người trong ảnh. Vừa rồi đã có luật qui định phạt 2 triệu về việc đưa thông tin cá nhân hay ảnh lên mạng mà không có sự đồng ý của "khổ chủ". Trước khi thôi làm mod ở đây mà lại bị phạt 2 "tê" thì đau tôi lắm. Người bây giờ khôn của bây giờ khó.
    Được boxwehn sửa chữa / chuyển vào 20:15 ngày 29/09/2006
  6. Tuan_Ngoc_Pham

Tuan_Ngoc_Pham Thành viên mới

Bạn này duyên quá. Bọn tớ bận, bạn cứ múa hát đi. lát tớ xem mà
  7. vnsteve

vnsteve Thành viên mới

ai cũng biết cái xứ bắc Âu này buồn lắm,, fải có cái gì đó hay hay mot chút thì box mới thu hút được mọi người. Bản tânh Steve thì chẳng có gì hay ho lắm, nên chỉ biết ăn theo các cô chú thôi,,,
    ... có cô bác nào ở đây học chuyên ngành du lịch k?+
  8. Tuan_Ngoc_Pham

Tuan_Ngoc_Pham Thành viên mới

Kưng nói đúng dã man kưng ạ. Nhưng kưng đã đủ thông minh để thấy đc cái việc mà ai cũng biết đấy, thì cũng phải biết rằng cái gì nó đã tệ rồi thì đừng có làm cho nó tệ hơn nữa, phải hôn kưng?
    Kưng ko làm đc gì thì kưng giữ trật tự đi. Việc khác, sẽ có người lo, kưng nhá
  9. vnsteve

vnsteve Thành viên mới

vow, hình như chú Ngoc có vẻ khó chịu và nghiêm khắc quá. Nếu có gì làm cho chú buốn thì cũng xin lỗi nghen. Nhưng thú thật, kiếu ăn nói của chú thấy có gì đó hơi quá đáng,,,, Cho dù S chưa làm gì được bất cứ cái gì ở đây nhưng S tâm niệm rằng sẽ vui vẻ đóng góp cái gì đó trong khả năng mình nếu có thể....
    chẳng hạn: tham gia offline với mọi người ở đây, hoặc xây dựng một cộng đồng từ thiện nào đó, như la BIG HEART chẳng hạn...
    S có lí do để làm được cho diễn đàn BA tốt hơn chút xíu, nhưng fải chờ một thời gian ngắn nữa, vì bây giờ S đang kết nối với những bạn bè khác để hỏi thêm ý kiến,,,, đánh giá, bổ xung.....
    Hãy đợi đấy !!!!!