1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành phố Việt Trì -Giành cho những ai quan tâm tới qui hoạch Việt Trì (linh_pro)

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi scnmhf, 25/04/2006.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. sandrose

sandrose Thành viên mới

bạn ơi, tớ bảo nè, đã là quần áo hàng hiệu về đến VN không bao giờ có giá vài trăm ngàn đâu à, ít nhất cũng fải tiền triệu, bạn đừng có tin mua về tốn xiền hết đó à.Nếu muốn sài đồ hiệu nên nhờ aio đó ở nước ngoài xách tay về à. Cái hàng Long Đồ hiệu j đó à hình như phục vụ theo kiểu nhìn mặt bắt hình dong, hôm nọ tớ về VT vội ko mang quần áo tử tế về, mặc bộ dặt dẹo ra coi xem thế nào, chời họ nhìn tớ bằng nửa con mắt lun à, nhìn khinh tớ hông có xiền chắc vào chỉ nhìn thôi á.Tớ cũng không thèm nhìn lại, khinh lại bằng khoé mắt luôn.Có khi 30-4 này tớ về VT ăn mặc sành điệu vào là khác ngay.Kinh doanh kiều này dẹp tiệm sớm.
    ở VT tớ kết nhất thịt chó, chời ơi, 30-4 này về fải ra đó ăn ngay thui à, hông thì thèm chít à.
    Được sandrose sửa chữa / chuyển vào 17:35 ngày 27/04/2006
  2. ftuvt

ftuvt Thành viên mới

Ha ha, số Sandrose đen thấy mồ, 30/4 là mùng 2 âm lịch,
    lấy đâu ra thịt chó mà ăn. Tội nghiệp bạn, chắc phải dùng tạm món giả cầy rồi.
    Mà dạo này ở VT thấy nổi lên món thịt trâu ăn cũng hay phết.
    Món ốc VT của mình cũng hơi bị độc đáo đấy, ăn ốc lại còn
    có cả sung muối nữa chứ.
    Ốc Hà Nội bói đâu ra pà con nhỉ.
    Mình cũng đồng ý với em tranphuongnhi,
    mình qua Tiamo Jeans rồi, ở đó cũng được, bày trí đơn giản
    nhưng nhiều mẫu mã.
    Nhưng mà mình ngại nhất cái khoản qua đường.
  3. sandrose

sandrose Thành viên mới

hờ hờ tớ quên mất tiêu rùi, hu hu huuhuhuh, thế này thì làm thế lào bây h, thôi vậy chiều nay vể VT đòi mumy iu cho đi ăn lun à.Ốc ở Nam Đồng-HN có kèm theo sung nè, dứa nè, soài nè, VT là ăn theo HN thui à, nhưng mà thế mới ngon chứ nhỉ.Lâu lắm tớ ko hay la cà ở mấy quán ốc ếch khoai rán bánh ngô đó, tại về đc 1 or 2 ngày thì ngủ tới bến luôn, lần này về lâu fải đi một bữa hoành tráng mới đc.Có ai đăng kí đi mới tớ cho vuii hông nào?
  4. hbdna

hbdna Thành viên mới

Ai đi café Tình yêu gần đường Hoà Phong đó,. Lên tầng 2 thú vị lém
  5. CryDKNY

CryDKNY Thành viên mới

Xa Vt chỉ nhớ thịt chó Việt Trì thôi , thật đó. đi ăn thịt chó nhìu nơi nhưng cóc nơi nào ngon = tchó VT cả ..
  6. CryDKNY

CryDKNY Thành viên mới

hôm 1-4 về VT chỉ thấy VT bụi .. thấy cái shop LongĐồHiệu nghe tên đã thấy ghét rồi . vào thử cùng bà chị xem sao ( bà chị mình ở n''c ngoài mới về dẫn đi ra HN với VT cho bà ấy bít chứ lần nào bà cũng ở SG ko ) 2 chị em vào .. mình mặc cái áo xuất khẩu mua 170k thì bà ở trong wán hỏi cầnmua gì . mình bí wá làm câu . em cần mua 1 cái ao giống kiểu này nhưng màu xanh dương . bà hỏi áo mình bao nhiu mình kêu bà chị gửi về .. lúc sau bà ấy lôi 1 cái giống hệt cái áo das mình đang mặc kêu 830k ( áo giống hệt 100% lun ) . Về lun . mệt .. pà chị ko hỉu gì cứ tưởng mình ko có tiền nên bảo thích thì chị mua tặng .. thế mới bùn cười . .. chẳng bít nó làm ăn kiểu gì .. mấy hôm sau đi cùng thằng bạn . nó lại rủ lên đó .. thôi thì đành đi vậy .. lên gặp 1 thèng cha nào tóc hơi dài thì phải , thấy 2 thằng mình vào cái là xúm vào . cha đó hỏi áo thăngbạn mình đang mặc bao nhiu ..nó kêu wa sing mua 140đô sing là khoang 1tr5 thì phải .... cha đó kêu đắt , rồi lôi 1 cái áo nhìn cũng giống áo của nó . kêu 850k .. mình nghĩ chắc lại giống wả áo das của mình đây .. nào ngờ đúng thật .. nhìn chảy vãi ch..y..m .... Hình như mấy thằng cha đó ko bít nhìn ng` vào mà nói phét hay sao á . chắc ở VT lắm gà lắm nên chăn chẳng hết .. nói thật những cái shop mà tên chảnh như thế trongnày ko có cơ hội làm ăn gì đau .. nghe mà ghét ,, toàn đồ CHINAvới MEHICO mà
  7. sandrose

sandrose Thành viên mới

hix hix, đợt 30-4 vừa rồi về VT tớ chạy sô các wê thành ta chẳng có thời gian mà thịt chó với lại Long Đồ hiệu nữa, huhu.A` mà tối thứ 7 có đi xem cuộc thi Người đẹp các vùng kinh đô Việt Nam.má ơi, god help me.Tớ mà là Ban giám khảo tớ cho trượt hết.
  8. hoangha_deptrai

hoangha_deptrai Thành viên mới

sao lại cho trượt hết thế? người ta đẹp mê hồn thế cơ mà. nhưng mà hôm đó tui cũng chẳng xem chỉ nghe người ta kể thui
  9. sandrose

sandrose Thành viên mới

hì hì nghe kể thì làm sao đằng ấy bít được chớ
  10. tranphuongnhi

tranphuongnhi Thành viên mới

Tớ hoàn toàn đồng ý với Sandrose. Ở Việt trì có bói cũng không ra đồ hiệu thật. Tớ đã đi một dọc xem thử mấy cái Long đồ hiệu, Everybody, Lily, Nhất Hà... rồi. Mấy cái hàng đó mác đồ hiệu nhưng tớ chẳng thấy nó khác gì (về kiểu dáng và chất lượng) so với các hàng khác cả, chỉ đơn giản là đắt hơn thôi. Thà đi xa một tẹo lên Tiamo, mẫu mã y hệt (có đa dạng hơn một chút) mà lại rẻ.
    Mà hình như mọi người tham gia ở đây tuy quê Việt trì nhưng hiện tại toàn ở những nơi khác hay sao ý nhỉ? Cho tớ hỏi có ai đang "sống và làm việc" ở Việt trì không vậy???