1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành phố Việt Trì -Giành cho những ai quan tâm tới qui hoạch Việt Trì (linh_pro)

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi scnmhf, 25/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sleeping_Sun

Sleeping_Sun Thành viên mới

Thôi đợi đến hè đi , em dẫn anh đi chơi , nhá
    Đùa thế thui chứ nếu anh chỉ có ý định ở Việt Trì ko thui thì đi chơi thì có thể đi vãn cảnh ở một số đình chùa như chùa Tam Giang ( ở ngay bên dưới cầu Việt Trì ấy , chùa rất to và đẹp ) , thật ra nói về đình chùa em cũng ko rõ lắm , cho nên anh có thể bảo anh all anh ấy chỉ giùm cho
    Ăn uống thì ăn thịt chó là nhất , vừa là đặc sản , lại vừa rẻ hơn những thứ khác
    Ngoài thịt chó thì nếu anh có điều kiện thì có thể đến Quán cá bờ sông mà thưởng thức một số món ăn về cá có thể nói là ngon vào bậc nhất ở Việt Nam
    Ai biết gì thì chỉ thêm cho tên này đi
    Hồi em ở VT em còn trẻ dại ngây thơ nên chẳng biết gì cả về mấy cái chiện này đâu
  2. CryDKNY

CryDKNY Thành viên mới

duyệt cái hotel của nhà thèng bạn .. có hồ bơi + khungcảnh đẹp ..sân tennis thì ko thấy ai oanh bao giờ .. chán .. còn hồ bơi thì chẳng ở nhà để mễn vé cho anh em .. còn ai đến Việt Trì mún nghỉ lại ghé wa khách sạn Khánh Ly nhé .. mình cam đoan với các bác là về chất lượng phòng no 1 VT .. chấp tất cả .. fòng đẹp vãi lun ... ông anh nào ghé wa VT nhớ vào Khách sạn Khánh LY nghỉ nhé .....
  3. an_nhoay_nhoay

an_nhoay_nhoay Thành viên mới

Trùi, VT nhìu chỗ ăn chơi nhảy múa w é mà mình chả bít tí gì cả
  4. hoangha_deptrai

hoangha_deptrai Thành viên mới

vậy thì lên đi. ở trọ nhà phù thuỷ ấy lâu lắm chẳng gặp phù thuỷ nhẩy dạo này thế nào roài cô bé có bị ốm nặng lắm kô? nếu lúc nào thấy nặng quá gọi tớ để tớ đến thăm nhé
  5. baovenghiadia

baovenghiadia Thành viên rất tích cực

Việt trì nhà mình chỉ đẹp khi đi chơi buổi tối ,phố xá rộng rãi, đèn đường nhiều, thoáng và nhiều cô nhóc nhóc xinh tươi mặc quần đùi đi ngoài đường, mấy chỗ tụ tập cũng vui ( nhưng hơi ít). Còn ban ngày thì nắng và bụi bặm quá( TP 3B mà).
    Hi vọng sau này công viên Văn Lang làm xong + quy hoạch tốt tốt thì anh em có thêm nhiều điều để tự hào...... ..ngoài món MỘC TỒN truyền thống
  6. MaiTu_LocPhat

MaiTu_LocPhat Thành viên quen thuộc

............hơ hơ , hình như là anh Cường , phải ko nhỉ ?
  7. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Mịa mày ............ sân tennis chiều kh có chỗ đánh đâu đấy nhé...........tao về còn nhìn bọn nó đánh này.............báo cáo các bác mới có cái nhà bóng bàn đấy ạ
  8. baovenghiadia

baovenghiadia Thành viên rất tích cực

Phải rồi!! chú Minh à!!?
  9. CryDKNY

CryDKNY Thành viên mới

thế lần tr''c tao lên có thấy ai chơi đâu . có mấy thèng bé chạy ra đá bóng trong sân tennis mới zui chứ.. Báo cáo K sạn nhà em cũng có 1 sân tennis .. bác nào có nhu cầu thì cứ gọi là ***
  10. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

à...cái khách sạn đầu city đúng kh