1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THÀNH VIÊN BOX MÌNH CÙNG NHAU VIẾT TƯỜNG THUẬT & CẢM XÚC VỀ BUỔI OFFLINE 28/11 NHÉ.VÀ CẢ NGÀY 11.12

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi woshi_cimeixiang, 02/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ruoi_trau_th

ruoi_trau_th Thành viên mới

Em là em phê bình chị nga lắm đấy, cầm cốc rượu sang cụng ly với box TH roai` nói chuyện làm thằng em cầm cái cốc mỏi cả tay, ức chế từ hôm đó tới giờ, bi giờ mí có cơ hội nói ra, thích quá''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

anh chịu chú khà khà !!! hôm đo chưa đưọc đụng cốc , ý lộn cụng ly với Nga ha ! nhưng anh không uống đuợc đâu , lên LS rồi em để cho anh con đường sống còn về với vợ con , không thì tội nghiệp vợ , con anh lắm ! hu hu hu !!!
  3. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

Còn tui cảm xúc về buổi offline 28/11 đó thật là thú vị .buổi trưa thì được nga ngố mời rượu MS . buổi chiều tui đáp lễ nga ngố một ly rượu lúa mới . tưởng rằng nga ngố sẽ không uống ai rè nga ngố hưởng ứng nhiệt tình mà còn chơi một phong cách riêng của người miền núi. híc lúc đó thích thật
    ANH CHỈ TIẾC SAO CÁ LAI ĐỚP MỒI
  4. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Ặc ặc, mình thì mời mãi mà hắn cứ mải nghĩ đi đâu. Cầm chén đến gãy cả tay, nhỏ cả nước miếng ra mà vẫn không được uống, híc, chuối quá
  5. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

em thấy vụ ofline hôm nọ vui thật ,mong có một vụ nữa và thêm cái phần đốt lửa trại nữa thì hay biết mấy
  6. desexy02

desexy02 Thành viên mới

khà khà congaixulang vui tính nhỉ, nhưng hơi đanh đá đó. Thấy em đánh mod của mình bùp bụp, trông buồn cười lắm. Em mà như thế về sau ế chồng đó....hihihiii...
  7. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Tớ mở màn đầu tiên
    Bây h đi làm nên .. mệt quá hôm qua ko ngủ được vì ''nhớ'' chứ ko fải vì ko bùn ngủ? Tớ thì chẳng biết nói thế nèo cả tớ rất vui vì cũng tham gia của Hội Lang Thang .. Đánh nhẽ tớ fải đi có việc Má tớ giao nhưng tớ đã hứa với một người nên tớ đành để Má tớ la.. chết mất thui...
    Tớ tạm dừng tại đây vì tớ hơi mệt .. để mai tớ viết tiếp nha..
    h viết tiếp nè ..
    Sáng định viết nhưng bận quá..
    Trưa 11.12 định ra Ga đón mọi người nhưng bận quá ko ra được ra tới nơi mọi người đã về nhà Mod. ăn cơm trưa xong mọi người đi thuê Fòng.. còn mình và cô bạn về nhà cho bít nhà rùi đi nhà anh trai kết nghĩa của bạn ấy. sau khi xong mọi người lang thang đi chợ nhưng vì ko có xe nên fải đi bộ nhìu người rất mỏi.. tối đi sn vui ơi là vui.. mình và cô bạn thiết kế một trò cũng ổn hì.. tuy mọi người ở gần nhà mình nhưng mình muốn ở cùng mọi người cho vui.. tối đó lại uốn chán thật mình nói ko bao h uốn nhưng ko thể? sáng hôm sau mọi người dậy đi ăn sáng ruid lên Mẫu Sơn chơi, mình và vuthanhminh đi chợ mình ko thạo việc này lắm.. với lại vội nên món vịt thiếu mất lá mắc mật chán vật lên trên đó mọi người đồng ý lấy ngày 12.12 làm ngày sn box Quán nhà lá ( vậy mà chưa được mở..chán) chiều về đi làm..
    Vậy đấy tớ đi off cùng Hội Lang Thang như vậy đó..
    To Hội LT: khi nèo Box mới mở tớ cho coi cái này thú vị lém..
    Được woshi_cimeixiang sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 13/12/2004
  8. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

Quá vui nhưng mệt quá. :) ấn tượng với con người LS nên quyết định ở Lại thêm một ngày nữa để tìm hiểu. Nhưng dù sao cũng rất cảm ơn các Mem của LS đã rất nhiệt tình. Hy vọng sẽ sớm quay lai LS trong một ngày gần đây
  9. Son_Tinh

Son_Tinh Thành viên mới

10. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Thế là chuyển tên thành hội Đú thật ... mà BOY cũng thêm cái nick mới BOY lang Thang mà có lang thang đâu nhề có vẻ cái níck của mình quá đỉnh chăng ghép kiểu gì cũng hợp cả ....
    Vẫn còn thấy mùi Mẫu Sơn bám vào quần áo .... hic hic say say phê phê hèm hèm ..