1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THÀNH VIÊN BOX MÌNH CÙNG NHAU VIẾT TƯỜNG THUẬT & CẢM XÚC VỀ BUỔI OFFLINE 28/11 NHÉ.VÀ CẢ NGÀY 11.12

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi woshi_cimeixiang, 02/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

híc, không ai viết bài tường thuật vụ đi Mẫu sơn à? mọi ngưuời chỉ SPAM thui. Viết bài tường thuật đi chứ nhỉ
  2. Trully_Madly_Deeply

Trully_Madly_Deeply Thành viên mới

Đến Lạng Sơn muộn mất nửa ngày so với Hội lang thang nhưng không phải vì thế mà mình thấy mất vui. 6h30'' PM 2 anh em có mặt tại thành phố LS. Đoán rằng mọi người đã êm ấm tại Sóng xanh nên hai anh em quyết định đi bộ dạo mấy con phố "quen thuộc", để được thấy cái lạnh của xứ Lạng đang ngấm vào da vào thịt, để mà run rẩy trong một cảm giác hoàn toàn "ấm áp". Hết 3 con phố, hai anh em thấy cái anh chàng dạ dày có vấn đề liền quyết định dừng chân và vẫn cái quán ăn đó...hờ...không biết tên chỉ biết lần nào lên Lạng Sơn cũng ghé vào đó lót dạ và làm vài li MS, ngay cạnh Bưu điện thành phố.
    Sau đó hoà nhập vào không khí chung của Hội lang thang và các mem Lạng Sơn. Như Hải-thằng ku em mình...anh ơi, thành phố LS hoành tráng phết nhẩy...hờ...quá hoành tráng !
    Lòng vòng chở mọi người đến Sóng Xanh cũng xong và mọi người đã có mặt lúc 7h30''. Sinh nhật của Đỗ Ánh Hường, bạn bè tại LS và Hội lang thang từ Hà Nội lên chiếm một không gian khá lớn tại quán và hầu như đếm thứ 7, 11/12 là dành riêng cho Hường. Từ những li rượu Mẫu Sơn, đến những lời ca tiếng hát của đêm 11/12 đều dành riêng cho Hường, hoà vào không khí vui vẻ mà mình tưởng như không bao giờ có giới hạn đó là những gương mặt tràn đầy hạnh phúc và niềm vui. Bản thân minh, cho đến thời điểm này có thể nói đó là một tối vui nhất, vui quên hết tất cả ưu phiền...tất cả lo toan cuộc sống đều quên hết, chỉ còn lại trên gương mặt và trong tâm hồn những niềm vui không thể tả. Hường...người hưởng trọn niềm vui và hạnh phúc nhất đếm 11/12 xúc động vì đây là lần sinh nhật đặc biệt nhất...Và bây giờ, mình có thể nói rằng Trái Tim Việt Nam Online đã làm được những điều hơn cả online...đó là cùng chia sẻ và mang đến cho tất cả mọi người những niềm vui và hạnh phcú bất ngờ nhất.
    Do quá vui vào tối 11/12 nên sang đến Chủ nhật ngày 12/12 mình vẫn chưa quên được...chính vì thế mà tửu lượng được nâng lên mấy bậc, sức khoẻ cũng được nâng cao...thế là ngồi uống và uống nhiều quá, không thể cảm nhận hết được về chuyến du hí Mẫu Sơn. Phần này xin nhường cho bà con nào có thể viết chi tiết hơn.
    Một lần nữa, gửi lời cảm ơn đến tất cả mọi người đã cho anh em tớ những giây phút vui vẻ và thoải mái nhất. Chúc cho bà con những ngày cuối năm vui vẻ và sức khoẻ thật tốt. Cuối năm roài bận lém...nhưng bà con ráng làm ăn đặng kiếm nhìu xiền sang năm ta hoành tráng một vụ LANG THANG nữa nhé. Chào bà con...tớ về Ninh Bình đây, có ai thích off ở Ninh Bình thì hú tớ một tiếng nhé !
  3. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Boy thì ko được như hội Lang Thang lên từ sớm .... nhưng mà chiều thì cũng lên tầu ....... hèm ngồi công ty online mà thèm muốn có mặt sớm quá ... Cu Thanh_Rùa nhắn vào máy bảo đi cùng nhưng mà ko phải ở 1 ga .................. Hèm hơn 6 tiếng trên Tầu đau hết cả người cũng cả có cái gì chơi ngoài 2 cái điênj thoại cầm tay đánh Game .... nhắn tin nhưng mà cũng chỉ được vài tin là mất sóng vào vùng núi mà... hèm trùng trùng điệp điệp anh băng qua núi qua đèo mà hãi .............. lạnh rét đó là cái cảm giác khi đến Ga Đông Kinh ................ hèm xuống Ga 2 anh em alo cho NGa ra đón ... mọi người bận lên đành đi xe ôm lên Nhà Nghỉ Ông Đoàn đại bản doanh của Hội TTVN ở đó ... hèm ngạc nhiên nhất là cu em Thanh_Rua đã chắc chắn 100% không đi .... hèm làm thủ tục phòng xong vào chỗ mọi người ở thì mọi người di cư đâu cả ............. có mỗi mấy người còn đi đâu cả ..................... sau khi ổn định chỗ là lúc muộn hơn 7h tối mọi người cũng đã kéo đến đông đủ người .................... và cùng nhau hành quân đến quán .... Xanh Xanh gì đó SN Hường .... hèm rượu + hò hát + đú đởn .......... trong buổi sinh nhật làm tan cái không khí lạnh lẽo của xứ Lạng ............ và ngạc nhiên có lẽ là Hường chủ nhân của Vụ Sinh Nhật cũng là thành viên của Lạng Sơn vì ............. có khá nhiều người lạ ....nhưng rồi qua lời giới thiệu thì chỉ bít cảm ơn và cười .... hèm hèm ..............
    Ca sĩ chuyên cũng như không chuyên của quán đó sau bao bài đã được kết thúc bẳng bài Nối VÒng Tay Lớn của Hội lang Thang và anh em TTVN .. Bữa tiệc SN kết thúc vào lúc 10 h hơn mọi người .......kéo nhau đi ăn ốc LS ... hèm ngon thật ... Rượu Mẫu Sơn + Ốc luộc + Ốc sào măng ... kaka là món đặc sản .... hehe
    Khoảng hơn 11 mọi người kéo nhau về KS nghỉ ngơi ........... hèm hèm nhiều việc hay lém .... { .........................................................} .... Kể sau nhá mà cũng chả tội gì ... kể ra chít .............. hèm vụ tá lả chỉ có mỗi Bamboo , Sỹ { Mandy_........}, Anhvanyeuminhem , Boy_galang ,....Tử Hương .............. 5 nguời là chiến đến 3 giờ sáng ................... rồi lăn ra ngủ hết ... mấy Bác Gìa nhà ta thì về đến nhà là Tít U li tít đến sáng ......................
    Boy ko ngủ tẹo nào cả ngồi canh trộm Còn là Tít hết .................

Sáng ra đi từ phòng gọi mọi người chỉ có mỗi Bác HD dậy sớm cùng VS cá nhân xong 2 anh em đi ăn phở ,......... món phở chống đói dù ko ngon Boy cũng làm 2 bát ... đói mà kakaka
    Ăn sáng xong về nơi ở gọi tất cả dậy mọi người cùng nhau đi ăn sáng và bàn kế hoạch đi Mẫu Sơn .............. lại rượu tiếp sáng rượu .. tối rượu ........ nửa đêm rượu .................

Mọi người nhảy lên chiếc otô lên MẪU SƠn sau 30 cây số hát hò ......... trêu đùa trên Oto ............. cuối cùng xe cũng lên tối đỉnh
    Hèm Mệt ngủ ........... lên ko bít là họ lên đó làm gì chỉ bít sau khi tỉnh dật leo lên đó thì mọi người đang nướng thịt vịt . thịt lợn ... bánh mì thơm làm cả đỉnh núi MẪU Sơn bừng tỉnh ...
    .................. Em ko nhớ tên mọi người ai có thể đưa nick và tên lên cho em ko
    Đi ăn cơm đây đói mềm roài chiều còn làm việc ................ tường thuật sau nhá
  4. desexy02

desexy02 Thành viên mới

Nghe mọi người nói mà thèm quá. Ko bít khi nào mình mới lên đc Lạnh Sơn đây.
  5. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Quà tui ở đâu nhỉ, làm thế nào để liên lạc với ông boy_galang812003. Ông boy cầm rượu của tôi có uống tí nào ko vậy.. đừng nhé....
  6. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

ku Boy mang Rượu với Quất ngọt vào cho anh nhé
  7. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Bác về rồi hả ... hèm em uống hết 1 lít rồi .... thế vui chơi kiểu gì đây để em mang lên bận lắm à
    Cu giangvan .. hèm hèm cái gì thế