1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành viên cùng BQT xây dựng box Hải Dương

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi giacatgt, 04/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

Thành viên cùng BQT xây dựng box Hải Dương

Thật buồn khi tình hình thảm bại như ngày nay. Rất nhiều mod nhưng hầu như không thể xoay chuyển tình hình box.
    Các bác có phương sách gì không? Đó là phương sách cải tử hoàn sinh. Đó là bài viết, là chiến thuật và đường đi nước bước để chúng ta cùng nhau đưa box HD đi lên.
    Mong mọi người cùng nhau giúp đỡ nhau để chúng ta có một Box hay và chất lượng. Như vậy đôi bên cùng có lợi nhờ?

Năm năm đại học có là bao
    Khi về thôn xóm nở hoa đào
    Người yêu bế con ra chào bác
    Đau lòng bác lắm mẹ cháu ơi!!
  2. quydo81

quydo81 Thành viên mới

Hic hic.... phải có nhiều người giúp sức mới xong được, em cũng xin một chân ... cách thì em chưa nghĩ ra nhưng đưọc cái nhiệt tình dơ tay tán thành ....
    vxp
  3. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

cảm ơn bác rất nhiều. Em đang thấy hơi hơi khó khăn với box mình đây . Hô hào thì nhiều lắm rồi ,rát cả cổ ấy chứ. Bây giờ chúng ta hành động đi thôi. Em đề nghị mỗi người post vài bài mới đi.
    Đừng buồn dù nắng tàn phai
    Dù ngày nặng trĩu trên hai vai gầy...
  4. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Được cái là box mình hô hào tốt ghê, từ khi thành lập đến giờ nghe hô hào nhiều đau đầu quá lại mang thêm cả bệnh điếc vì nghe hô hào rồi... 1... 2... 3 ta lại hô hào...
  5. Paris2002

Paris2002 Thành viên mới

Hoa ra chu giacatgt cung que hai duong.
    Anh hoi ban nen cung chang giup duoc nhieu.
    Xong quan su cho chu chac la duoc.
    Cung hoi ngai khi lai di quan su cho giacat.
    Chu cu co vai cai chu de hay ho xom tu mot chut ve que huong va giup anh em hoc tap hay dinh huong tuong lai nghe nghiep at se vui ve va nghiem tuc ngay ay ma.
    Roi thi lam gi de giup que huong chang han.
    Anh thay nguoi HD thanh dat kha nhieu.
    Dan CNTT khong thieu. Moi nguoi moi nganh nghe cu lap vai cai cung nghe nghiep de giao luu at sau nay anh em con can su giup do cua nhau ve lau ve dai.
  6. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

Chính tỏ box vẫn hoạt động!
    [qoute]Hoa ra chu giacatgt cung que hai duong.
    Anh hoi ban nen cung chang giup duoc nhieu.
    Xong quan su cho chu chac la duoc.
    Cung hoi ngai khi lai di quan su cho giacat.
    [/quote]
    Không dám mời bác tự nhiên! Em đang cần sự giúp đỡ. Có lẽ sự giúp đỡ lớn nhất là về nhân lực và tài năng nhưng đến giờ...toàn người hô hào giỏi rồi sau đó tự dưgn biến mất không thấy đâu cả!
    Còn theo bác nếu viết về những chủ đề như thế chắc không khó nhưng chẳng có ai tham gia cả. Mục đích người ta vào TTVN là gì? Là nói nhăng nói cuội, buôn dưa à ơi là chính. Còn muốn tìm hiểu chân trời tri thức thì có box khác.
    Người HD, thành đạt rất nhiều. Mặt khác nữa, người HD cũng khôgn phải là dốt - có thể nói là vùng đất của nhân kiệt được. Xong - không hiểu giờ họ đi đâu hết rồi ấy! Giờ trong Box HD còn mấy người. Không biết còn được 10 người không!!! Sợ thật!

Năm năm đại học có là bao
    Khi về thôn xóm nở hoa đào
    Người yêu bế con ra chào bác
    Đau lòng bác lắm mẹ cháu ơi!!
  7. decacvn

decacvn Thành viên rất tích cực

à mà các bác ơi tình hình này ko được rùi box mình có quá nhiều chủ đề dính đề nghị các bác có chủ đề dính nếu ko cần thiết thì nên hạ xuống để cho chủ đề nào hay trong tuần và cần thiết được dính nên .RẤT MONG BOX TA PHÁT TRIỂN.
    MAI sau thịt nát tình còn
    Sá chi hạt bụi cứa mòn gót chân thanhhai
  8. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Em cũng tâm huyết với box chúng ta nhưng thành viên của chúng ta ít quá và chất lường bài viết quá kém nên cũng không thể nào cứu vớt tình trạng hiện này được. Bây giờ chỉ còn một cách là các bác hãy tích cực vào post bài và có thêm nhiểu chủ đề mới vào, chứ không toàn chủ để cũ chán quá.
    Le Ngoc Hoan
  9. dragonking80

dragonking80 Thành viên quen thuộc

tôi cũng thấy vậy, sao dạo này box của chúng ta lại đi xuống đến vậy, thành viên tham gia quá ít và bài viết ko phong phú và hấp dẫn, chúng ta phải làm gi đi chứ nhỉ????
    [red]TRAN DUYLONG
    ------------------------------------
    Tu tin chu khong tu kieu la con duong dan den moi thanh cong
  10. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

chúng ta đang làm và sẽ làm ,các bác giúp em một tay chứ đừng hỏi như thế nữa ,đau đầu lắm rồi. Các mod thì chạy đi đâu hết ấy,chẳng thấy mấy người đâu cả. Các bác về giúp quê hương chút đi ạ!
    Đừng buồn dù nắng tàn phai
    Dù ngày nặng trĩu trên hai vai gầy...