1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành viên mới chào anh, chị,!!!!

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi oliverx, 18/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oliverx

oliverx Thành viên mới

Thành viên mới chào anh, chị,!!!!

Chào cả làng,em đã đọc nhiều bài của các đàn anh,đàn chị đi trc ,nay em thử gửi 1 vài câu lên,xem có gửi dc không? hihihihi quê quá,không bít gửi bài thế nào :D cac anh chi dung cuoi em nhe!
    E la ngừơi thích nhìn,ngắm Vespa va thíc đi,va giờ E cũng đang đi 1 em. Đi vừa thích lại vừa lo e chỉ lo hỏng,đạp mãi không nổ,thi thật bực,thời tiết lai đg nóng thế này nhưng vẫn sướng sướng.
    mấy hôm lên đọc bài,em hay đọc mấy bài về kinh nghiêm khi xe hỏng và sửa chữa xe,E đọc để rút kinh nghiệm va học vài bài sửa xe khi gặp trục trặc gì đó.nhưng càng đọc lại càng lo.chỉ mong rằng khi nào xe hỏng sẽ gặp đc các đàn anh,dừng lại giúp đỡ
    1 lần E đg nổ máy mãi mà không đc,sợ xăng hết,E lai nghiêng xe,sợ sặc xăng E lai chờ 1 lúc mới nổ nhung vẫn chẳng ăn thua gì,..,E liền lọ mọ mở cốp,tháo buji ra thay cái khác vào,rồi lai nổ máy ,nhưng cũng chả dc,e lai quay ra lau buji va lap vao,lai nổ...nhung cũng chẳng xong,loay ha loay hoay,đang đinh cất xe vào,thì từ đâu xuất hiện 1 anh đi qua dừng lại giúp E,A ý cũng là người đi Vespa nên đã bắt đc bệnh ngay,lôi con buji ra cao sạch 1 lúc,.E đứng cạnh cự niệm nam mô adi đà phật đê xe nổ đc.khi lắp buji vao va nổ máy:.....nge thấy tiếng ....bạch..bạch..bạch....
    phù thở phào nhẹ nhõm ...E thấy may quá,không chẮc hôm đó E đi bộ mất.Sau khi đã cảm ơn nhiệt liệt thì anh em xin số điện thoại của nhau,để hẹn đi uống nc. r2
    may mà hôm đó trời cũng mát mẻ,không thì toi r36
    E hi vọng sẽ quen đc nhiều anh em đi Vespa,nhưng hi vọng không phải quen nhau qua vụ xe hỏng vì như vậy chứng tỏ xe của anh em mình vẫn chạy tốt.

Được oliverx sửa chữa / chuyển vào 13:51 ngày 18/05/2005