1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành viên mới ở Barcelona

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi ga_to81, 25/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ga_to81

ga_to81 Thành viên mới

Thành viên mới ở Barcelona

Bác Gà tồ_81 (hay Gà to_81) ơi, em cũng mới tới BCN được vài hôm, hôm nào rảnh rỗi cho anh em được tiếp kiến bác một bữa nhi? BCN buồn quá,toàn thấy Tàu thôi, chưa gặp mống người Việt nào cả.
  2. Ken_Heine

Ken_Heine Thành viên mới

Hi bác ga_to,
    Bác ga_to ở BCN lâu chưa ah? Bác cho em kết thân nhá, em sắp sang BCN lạ nước lạ cái+tiếng thì lõm bõm mà được bác giúp đỡ thì tốt quá. Vừa gặp đã nhờ vả thế này thì ngại quá nhưng quả thật gặp được bác ga_to em như bắt được vàng í . Đầu tháng 9 em sang với 2 người nữa, đều là dân Erasmus học ở University of Catalonia. Em được mỗi cái ham chơi, học thì lười bác xem có chơi được không nhá
    P/S: Bác PM cho em add contact cái, hay add của em: lovearchitect_vn
    Được Ken_Heine sửa chữa / chuyển vào 10:42 ngày 25/06/2008
  3. username

username Thành viên rất tích cực

Bạn ga_to81 còn nhớ tớ không, lần trước tớ email cho bạn mà chẳng thấy bạn trả lời gì cả . Có thể đầu năm sau tớ lại qua Barcelona chơi tiếp vài tháng
  4. idorable

idorable Thành viên mới

mới sang àh... ở Barca chỉ có vài người Việt thoai...cứ tìm khắc thấy
  5. idorable

idorable Thành viên mới

Bác ga_to ở BCN lâu chưa ah? Bác cho em kết thân nhá, em sắp sang BCN lạ nước lạ cái+tiếng thì lõm bõm mà được bác giúp đỡ thì tốt quá. Vừa gặp đã nhờ vả thế này thì ngại quá nhưng quả thật gặp được bác ga_to em như bắt được vàng í . Đầu tháng 9 em sang với 2 người nữa, đều là dân Erasmus học ở University of Catalonia. Em được mỗi cái ham chơi, học thì lười bác xem có chơi được không nhá
    P/S: Bác PM cho em add contact cái, hay add của em: lovearchitect_vn
    sao architect mà lại học ở univ. catalunya nhỉ??? dân Erasmus àh...thế thì chú em đúng là con chim đầu đàn đấy, ở đây chưa có ai là dân Erasmus bao giờ
  6. claudiacaribe

claudiacaribe Thành viên mới

hôm nay wa đường ng ta gọi mình china, 1 ng lò dò làm quen , mình cũng tự nhận là china,
    cứ tìm khắc thấy....ra Ramblas là thấy bác Idorable ngay ý mà,
    ôi ước mơ Erasmus
    nick la architect nhưng chắc j học arquitectura hả bác?
  7. ga_to81

ga_to81 Thành viên mới

HÌnh như là vẫn nhớ, nhưng phải thông củm vi Ga_to muốn tốt bụng với tất cả và cũng muốn tốt bụng với cả cuộc sống riêng của mình nên nhiều khi không có time...trước khi sang lại í ới sớm sớm 1 câu để thu xếp nhé...
  8. ga_to81

ga_to81 Thành viên mới

Ga_to ở đây cũng lâu lâu roài,nhưng cũng k biết thế nào là lâu...có nhiều người ở lâu hơn đấy...Cứ sang đi, đầu tháng 9 là mát mẻ rôi chứ k nóng như bây giờ nữa (fù fù fù...nóng quá!!!) Ga_to chủ trương làm bạn chứ k kết thù nên cứ làm thân đi..sợ đến khi k thân được nữa thì...kekekeke...Có gì cứ thoải mái mà hỏi, biết thì Ga_to bày cho,k biết thì...tự đi mà tìm hiểu lấy rồi mách lại cho Ga_to...Thế nhé,nên biết tí tiếng trước khi sang thì tốt hơn, ở đây k ai nói tiếng A đâu..
    có gì mang sang làm quà thì tốt...
  9. Ken_Heine

Ken_Heine Thành viên mới

@ bác Ido: Chim đầu đàn thì em không dám nhận đâu bác Ido, em chỉ là chú chim đang cần sự giúp đỡ thôi
    @ bác Clau: Em học ngành civil engineering, architecture là ước mơ hồi còn trẻ ạ, giờ thì tịt roài.
    @ bác ga_to: Thanks bác nhé Ở trên 1 tháng là đủ nhận đàn em được roài. Chứ em thấy bác gợi ý quà cáp thế cũng đoán bác ở BCN cũng vào loại đầu lâu rồi kekeke.
    @ 3 bác: tình hình nhà cửa ở BCN mùa này có căng không các bác? Em sang đầu tháng 9, book vé muộn nên chỉ sang trước được 1 hôm để tìm nhà
  10. idorable

idorable Thành viên mới

trước khi sang tầm 2,3 tuần bắt đầu tìm nhà là được rồi. Vào loquo.com tìm nhiều lắm. sớm quá cũng không giữ được chỗ đâu, còn phải xem chán rồi mới thuê, đầu năm học sẽ có rất nhiều anuncio cho SV thuê nhà