1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành viên mới, xin được chỉ bảo !!!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi bubblegum, 05/05/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. anhgrenouille

anhgrenouille Thành viên mới

da. thua ca'c ba^.c tie^`n bo^'i , lop SN co' nguy co* na`o gap co Mai Lan Phuong da.y toa'n trong 2 nam fa?i so^'ng so't co`n la.i o tru*o*`ng na`y ko a. ??????
    Nam nay tu.i em bi. o^ng Thu*o*ng hu` tu*` da^`u nam de^'n gio*` , so*. la'm r`ui ......
    [blue] Grenouille la nguoi de thuong nhat the gioi :)
  2. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

hình như chưa lớp SN nào phải học cô Phương đâu... hình như cô chỉ dạy các lớp bang A thường thui...
    -------------------------------------------
    Thu lạnh, càng thêm nguyệt tỏ ngời
    Đàn ghê như nước, lạnh, trời ơi...
    Long lanh tiếng sỏi vang vang hận
    Trăng nhớ Tầm Dương, nhạc nhớ người
  3. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

xin chao cac anh chi ba con co di chu bac !!!!
    em la 1 nhan lop 12d4 , mang tieng la hoc lop 12 nhung ma bi gio em moi bit duoc cai page nay cua truong minh nen cung chi moi gia nhap thui . Doc thay vui lem nhung ma cha bit ai voi ai hit . Tui mun lam wen voi tat ca moi nguoi tren day duoc ko a ??? cam on moi nguoi truoc nha
    Mong la se nhan duoc hoi am som ...
    love AD4
  4. bubblegum

bubblegum Thành viên mới

Nếu baby spring ở 12D4 thì cũng sắp thành "cựu" rùi nhỉ ? Mấy bữa nay vô trường thấy mấy anh chị lớp 12 chụp hình từa lưa tự nhiên thấy bùn bùn. K0 biết mai mốt tới mình thì seo nhỉ ? 2 năm cũng nhanh thí mồ !
    (Ah, baby spring cho mình hỏi, 20 & 21/5 lớp 12 có vô trường k0 dzậy ?)
  5. orange-outan

2 bạn bubblegum và baby_spring vẫn còn là học sinh trong trường sao??? may quá... tui đang tìm 1 người còn là học sinh của trường để giúp tui thông báo các thông tin trong trường... 2 bạn nghĩ sao nếu tui nhờ 2 bạn vào việc này??? suy nghĩ và cho tui biết ý kiến sớm nhé... việc này khá qua trọng vì ở đây phần lớn là cựu hs, mà lại rất muốn được biết thông tin trong trường...nên rất cần có "tay trong"...
    Được orange-outan sửa chữa / chuyển vào 22:59 ngày 18/05/2003
  6. baby_spring

vậy là bubblegum học lớp 10 phải ko ??? vay la phải kêu bằng chị đúng ko nhợ ???2 năm qua nhanh lắm em ui ....khi chi tay buồn thì buồn thật nhưng ma đến khi đó em mới nhận ra hít đc tình cảm của mình dành cho lớp và mới cảm thấy là lớp mình dễ thương lém . Mai mốt em cũng vậy đó .
    à, anh/chị orange_outan ui , ngày 21/5 nay tui em có và trường để nhận quà của PHHS . nhưng mà em cũng sắp ra trường rùi , chắc cũng ko thích hợp để làm công việc tay trong cho mấy anh chị đâu nhở ?? anh/chị tìm mấy em lớp 10 hau 11 ý
    love AD4
  7. orange-outan

khì khì... vậy baby năm ni ra trường sao... khì khì... vậy cũng thành cựu rùi... khì khì mà trường có tổ chức lễ ra trường vào buổi tối không???... năm của tui làm vui... nhưng cuối cùng lại bùn... chia tay mà không bùn sao được... cũng may bữa đó tui trốn đi có 1 mình... nhìn người ta bịn rịn mà... hờ hờ...
    tui là anh nhá... không có là chị đâu... ở đây các chị ít lắm... có Meeko, Sweet, roxy, boyak là nử thường xiên ở đây thui...
  8. bubblegum

bubblegum Thành viên mới

Em còn ở trường 2 năm nữa lận nên nếu có gì thì sẽ thông báo cho mấy anh chị. Đầu tiên là hè này sẽ có rất nhiều giải thi đấu TDTT, ngày chính xác thì vẫn chưa biết. 24/5 sẽ tổ chức lễ bế giảng.
  9. baby_spring

có , lễ ra trường sẽ tổ chức vào thứ 7 tuần này , từ 5h chiều đến 10 tối . em nghe nói là sau khi thi ĐH , trường còn tổ chức cẳm trại qua đêm ngay tại trường lun phải ko anh ???
    love AD4
  10. bubblegum

bubblegum Thành viên mới

Thế buổi cắm trại đó là chỉ dành cho lớp 12 thui hả chị baby ? Hiện giờ em rất cần biết những hoạt động của lớp 12 nên mong chị giúp cho nhé, merci nhiều !!!