1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thành viien mới rất cần sự chỉ giáo của các tiền bối!!!!

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi tungtnt, 17/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tungtnt

tungtnt Thành viên mới

Thành viien mới rất cần sự chỉ giáo của các tiền bối!!!!

Chào các bác yêu Vespa!!! Em nói thật em cũng yêu mấy ẻm ves lém !!Nhưng mà chưa biết gì về Ves cả! Cũng đang muốn cưới một em làm vợ!!! Nhưng chua biết làm quen với các ẻm ở đâu!!! Các bác giúp em với!!!Help me !!! Help me!!!Thanks các bác nhều nhều!!!
  2. tomandjerry007

tomandjerry007 Thành viên mới

Các tiền bối đã viết hết trên này rồi còn gì. Ở Sài Gòn gặp anh Thắng, Hà Nội gặp anh Thành, Hải Phòng gặp anh Cường, Âm Phủ gặp anh Piagio. Nghèo hèn như em thì vừa làm em PX 125 1.8tr đi cũng tốt, ra đường chả sợ ai. PX125 trông hơi đê tiện nhưng còn hơn Super
  3. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

Theo kinh nghiệm của tớ ;Cứ chỗ nào có Vespa là chạy vào xem bất kể là xưởng sửa chữa hay là xe đỗ ngoài đường +đọc tất cả các trang tư liệu trên này +lê la hỏi han ->bạn sẽ có một vốn kiến thức để có thể mua được cho mình một chú vừa ý.Nếu bạn thích lê la thì call mình 0904551189
    Ít ra trong làng Vespa nhà mình mình cũng có cái lên là Vespa Sắt Vụn
  4. tungtnt

tungtnt Thành viên mới

Cám ơn các bác !!! Em nghĩ hay là mình lập thêm topic này cho những người chưa biết nhiều về Vespa như em nhẻy???
    Các bác thấy ý kiến đó hay ko? Đòng ý thì 1..2....3 ZOoooooo nha!!!
    Gưi riêng bác nguyenthanhtung81vn !!!! Em cũng muốn vậy lém !!! Nhưng mờ cái khó nó bó cái khôn pác ah!!ah bác cho em hỏi em học aptech chỗ fafikm 19 nguyễn trãi >> trong đó em thấy có tiệm sửa vespa thì phải !! Pác cho em hỏi chỗ đó thế nào, có uy tín ko ??? để em đến đó lân la cái nhẻy
  5. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Mấy hôm nay định vô ca?nh báo anh em vụ thích khách lại ị va?i bafi. Cha? hiê?u thích khách nghif kiê?u gi? ma? thích ị lung tung vậy nhi?? Nhưng ma? thôi, anh em cứ vui ve? với nhau. Rô?i thi? tất ca? mọi thứ lại ô?n, ai la?m chuyện vớ vâ?n thi? ngươ?i đó tự ma? va? va?o mặt mi?nh, xem quân tư? đứng giưfa trơ?i đất có nên la?m tro? tiê?u nhân chăng. Mi?nh tự xư? mi?nh mới đáng suy nghif hơn đê? thám tư? la?m chuyện na?y, các chiến hưfu nhi?! Chứ đụng va?o Chí phe?o kê? ra cufng không đáng.
    Dạo na?y không thấy anh em HN tham gia nhiê?u, cufng nhớ lắm. Đương nhiên la? anh em ai cufng bận rộn, nhưng ráng lên các chiến hưfu, anh em ta đang có một hội huynh đệ đông va? đâ?y ti?nh thân hơn bao giơ? hết. Cha?, mấy hôm nay đang nhức đâ?u vụ Hội ngộ 3 miê?n ma? chưa nghif ra địa điê?m họp mặt na?o dưf dă?n, tán loạn cho đaf. Chắc pha?i mơ? topic sớm sớm cho ba? con va?o cho ý kiến mới được. Trơ?i, mới nghe đi chơi đaf hết muốn la?m việc rô?i!
  6. tungtnt

tungtnt Thành viên mới

Up phát nèo!!! Ko ai tham gia topic nay ah!! pac thangvespa cho em cái bảng gia được ko ah!!! Em đang cần giá cả chính xác của cac em vespa tại hanoi!!! thanks bác nha!!
  7. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Ô? Vespa cô? la?m gi? có giá chuâ?n ha? chiến hưfu. Tu?y theo xe thôi. Chiến hưfu chịu khó đọc ba?i trong "Giá ca?, trao đô?i vê? mua bán xe" la? biết thôi ma?.
  8. tungtnt

tungtnt Thành viên mới

Oi zoi !!! em nghien het 40 trang từ lâu roài!!! Nhưng mờ vẫn thấy mình gà lắm nên mạn phép hỏi các pác ti mừ!!! Ah hôm trước em hỏi con Standard trong Fafilm 19nguyễn trãi Ổng hét 17t em chẳng biết thế là đắt hay rẻ nũa !! Em post ảnh 1 con tương tự bác xem nha rồi đánh giá hộ em chút<Ảnh em lấy trong "nhà mình" nếu chẳng may đụng vào hàng của pác nào thì cho em xin lỗi nha!!!>Con em nhìn thấy dọn ko đẹp bằng con này đâu ! Còn máy móc thì em pó tay chịu ko biết!!!
  9. INSTINCT

INSTINCT Thành viên mới

Tungtnt ơi, xe trong hình mà bạn đưa lên là Acma chứ không phải Standard mà bạn đang hỏi đâu. Đừng vội, cứ tìm hiểu thêm một thời gian nưa, nếu ở HN ra Vườn Hồng còn tpHCM thì ra AQ. Còn về giá xe 17 triệu với Stardard cũng chưa biết được là đắt hay rẻ, còn tuỳ thuộc vào xe nữa.
  10. vespavui

vespavui Thành viên mới

Mình ở SG,mình cũng đang tính cưới 1 em đây(chắc chắn luôn) nhưng mà mình hông biết phải đặt làm ở đâu cho tốt đây,anh INSTINCT chỉ giúp mình với.Còn chỗ AQ mà anh nói là ở đâu vậy?chỗ đó co'' làm xe theo ý của mình không?
    Mình chỉ cần xe chạy tốt ,vẽ ngoài phải ngầu tương tự như hình
    (mượn đỡ hình vợ của bác nào xin đừng giận nha)
    Không biết giá khoảng bao nhiêu