1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thảo luận một chút ...Về việc vực dậy hoạt động của Thanh Hoa Public ...và việc cần thêm người Quản

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi GREEN_BAMBOO_new, 10/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Hê hê , thế có được tự ứng cử không vậy .
    Living in this life, We need to have a heart. What for, do you know? -For to be carried away with the wind
  2. ISephirothI

ISephirothI Thành viên quen thuộc

Tôi làm có được không nhỉ?
    Chỉ tội đang nắm 1 chân mod ở box khác rồi, nhưng cũng muốn góp sức cho quê hương một chút.
    Nếu cần người, tui sẽ góp 1 tay.
  3. Ke_Vo_Danh

Ke_Vo_Danh Thành viên mới

Một câu tối nghĩa . Ứng cử , nghĩa là đã tự mình rồi . Chỉ có đề cử mới là nhờ người khác thôi .
    Nhân tiện thấy các bác hô hào , em thấy hồi xưa có cái chi chi trên brinkster cơ mà ?? Chết roài à ?? He he VieBoard ko phải là lởm đâu mà là rất lởm đấy .
    Chúc công cuộc cải tổ của các bác , à hình như là các chú mới phải , thành công .
  4. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Hê nói thế là thế nào, chẳng hiểu gì cả làm ơn nói lại dùm đi nào.Tất cả ứng cử hay không ứng cử đều được cả mà .Tất cả mọi điều đều không quan trọng bằng tinh thần và tấm lòng của chúng ta mà thôi.Okie
    BồCâuTrắng
  5. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Các bác kìa ..có thông báo về việc sét lại Mod cho Box ...Vậy thì mọi người cứ thoải mái bàn luận đi ... Ai ứng cử ...đề cử nào ...Cứ cho ý kiến tự nhiên ....
    Hiện nay ...đúng là Box ta gần như Die roài ...mỗi ngày chỉ có 4-5 bài Re thôi ..Nghiêm trọng quá đấy ..Vì vậy chúng ta sớm hoàn thành việc dội ngũ cốt cán ..để lo việc thiên hạ chứ !
    Cho một tràng vỗ tay hưởng ứng cái nhỉ
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  6. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

Vỗ tay cái nào, muốn box mình sống chứ kô die, die như nó đang trên đường đến ý!
    Hi vọng là cả nhà sẽ bình bầu thoải mái vô tư, miễn là box của mình có những sách lược đúng đắn để nó còn được hưởng dương gian dài dài ạ!
    Thân!
    "Các bạn gái xinh xinh và duyên dáng,
    Trước khi yêu xin nhớ lấy câu này:
    Các chàng trai như sao trời sáng chói,
    Long lanh nhiều nhưng chẳng sáng bao nhiêu"....
  7. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hic hic.......hiện giờ box ta vẫn chưa bầu ra được Mod mới nào cả, vậy mà bác Bambo lại xin rút quyền Mod, hic hic.......em cảm thấy càng ngày càng mất hy vọng quá cơ. Mấy bác tự ra ứng cử thì em thấy cứ nửa đùa nửa thật thế nào ấy, chẳng nhẽ ko có người nào thực sự tâm huyết với box hay sao? Em cảm thấy mấy bác cũng được lắm mà, hay làm Mod thì pahỉ mang trách nhiệm nặng nề hả mấy bác?
    If there's nothing missing in my life then why do these tears come at night
  8. phamdat

Hì chẳng đúng như em nghĩ đâu, chắc em làm Mod rồi em cũng biết Mod chẳng có khác thành viên là bao cả.Chẳng qua Mod chỉ là một trong những thành viên đứng ra tổng hợp các ý kiến, đóng ghóp chung để rồi quyết định cho một tập thể các vấn đề của một Box mà thôi.
    Nhiệm vụ quan trọng, có quan trọng thật, việc xử lý luôn là một điều khó khăn, nghĩ ra phương hướng phát triển cho Box lại càng khó khăn hơn nữa.Xong tất cả có gì đâu, một thành viên mới cũng có thể làm Mod được nếu như có lòng nhiệt tình và một chút hiểu biết thôi là đủ rồi.
    Thành thật có lỗi với những người bạn như em khi nhiệt tình với những người bạn không quen biết như vậy, mà cuối cùng lại chẳng ra làm sao.Chuyện rút quyền Mod của bamboo mới nói vậy, để cho suy nghĩ đã.Việc thêm người quản trị mới, nhiệt tình hơn , năng nổ hơn cũng rất cần thiết.Hy vọng những anh em, thành viên thực sự có lòng với Box chúng ta hãy tham gia đóng ghóp , đừng vì một điều gì và cũng xin thẳng thắn nghiêm túc với vấn đề này hơn.
    chào thân ái và quyết thắng !!!

...trong và đục giữa hai bờ suy tuởng
    Lưng đeo guơm tay mềm mại bút hoa
  9. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Tớ có đề nghị thế này, dạo này King of God bận học, ít trao đổi với phamdat và chưa trao đổi với green bamboo. Hiện tại thành viên của chúng ta rất ít, việc phát triển là rất khó khăn, trong khi đó địa phương chúng ta có đến 3 Box .
    Bây giờ chúng ta đổi tên Box mình lại là Thanh Hoá, bỏ đi chữ Public. Còn chúng ta đóng cửa 2 Box trường học lại, đến lúc nào có điều kiện thích hợp. chúng ta sẽ đề nghị BQT Mạng mở trở lại.
    Còn Box chúng ta đã có tên miền riêng rồi nên việc giới thiệu với bạn bè và học sinh là việc dể dàng.
    Các bạn thấy thế nào ạ ?
    Chúng ta lên đây mất thời gian và tiền bạc các bạn ạ, nhưng đổi lại mình sẽ có được những tình bạn thật ở ngay bên ngoài và học được trên net một số điều gì đó.
    Ý là thế, rất mong các bạn cho ý kiến để gom bài viết từ 3 Box về đây . Một khi có nhiều bài Box sẽ nhộn nhịp hơn.
  10. phamdat

Tôi cũng đã có ý định này từ lâu , nhưng ngặt nỗi đang còn nhiều điều phải suy nghĩ nên chưa dám hành động và bàn bạc với anh em.Nay có Thatwhy đã nói vậy, tôi cũng xin nêu quan điểm của mình như sau.

+++1 Chấp thuận việc thành lập box THANHHOA.TTVNONLINE.NET dựa trên 3 box là : thanhhoapublic, đào duy từ và lam sơn.
    +++2 Việc bỏ 2 box Đào Duy Từ và Lam Sơn chỉ là dưới hình thức ẩn, thành viên không thể nhìn thấy tên box như hiện nay.Mà chỉ có thể vào tham gia dưới hình thức là 2 đuờng link, giống như 2 topic được treo trên cùng trong box THANHHOÁ.
    +++3 Nếu sau này sự phát triển của các thành viên cần có sự trở lại và có thể hoạt động đích thực với Box.Thì lúc đó xin BQT chấp nhận
    +++4 Vì là thành lập box chung nên việc Thanh Hoá public đang nằm trong Gặp gỡ, giao lưu...:giờ đổi lên thay : Thanh Hoá: PTTH Lam Sơn - Thanh Hoá, PTTH Đào Duy Từ - Thanh Hoá, thành :THANHHOA.TTVNONLINE.NET được chứ ạ

Thân ái

...trong và đục giữa hai bờ suy tuởng
    Lưng đeo guơm tay mềm mại bút hoa