1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thảo luận về GRE

Chủ đề trong 'Du học' bởi Caramene, 16/07/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caramene

Caramene Thành viên mới

Thao luan ve GRE

Cả nhà ơi, mình đang muốn thi GRE mà hiện tại chưa biết học thế nào? thi ở đâu?. Mình ở Hà Nội, và dự định ôn thi trong 2 tháng. Cả nhà có kinh nghiệm gì chỉ bảo giúp mình với! Thanks cả nhà! [r2)]
  2. Moynihan

Moynihan Thành viên quen thuộc

Bạn ơi mình cũng đang tính học và thi GRE mà thấy mông lung quá :( Giáo sư mình bảo mình cố gắng thi Toefl iBT và GRE để đi sang Mỹ học nhưng mình trước kia học ở Úc rồi nên giờ lại bắt đầu ôn mấy môn đó lại cũng thấy ko có động lực lắm. Vì nếu giờ mình sau Úc hoặc New Zealand có lẽ sẽ xin HB dễ hơn :P
  3. Sierra

Sierra Thành viên mới

T cũng đang muốn học GRE đây. T cũng ở Hà Nội, hay bọn mình lập nhóm cùng ôn đi. T đã mua những sách cơ bản nhất để học GRE, cũng có bạn từng thi GRE, có gì để t hỏi kĩ hơn về việc thi vậy. Ở HN thì chỉ có thi trên giấy thôi thì phải.
  4. Caramene

Caramene Thành viên mới

Mình lại đang phân vân giữa GRE và GMAT rồi, không biết nên học cái nào vì chương trình mình định apply chấp nhận 1 trong 2 cái này! GRE ở Hà Nội chỉ có trên giấy thôi đúng rồi!
  5. Moynihan

Moynihan Thành viên quen thuộc

Bạn ơi hay bọn mình lập nhóm GRE đi. Tớ cũng ở HN, đang đi làm, cũng bận lắm. Cơ mà thích đi Mỹ quá :(
  6. gumiho

gumiho Thành viên mới

mình cũng muốn học gre, nếu lập nhóm thì add mình với nhé. Đầu tháng 11 là có 1 đợt thi rồi đấy mọi người.
  7. lynnduong

lynnduong Thành viên mới

Mình cũng muốn tham gia. Mình ở HN, chưa có nhiều thông tin về GRE lắm. Mong là ôn cấp tốc trong 2 tháng sẽ kịp.
  8. Sierra

Sierra Thành viên mới